» Ma'anar tattoo » Ma'anar tattoo baphomet

Ma'anar tattoo baphomet

A yau muna ba da shawara don fahimtar ma'anar tattoo baphomet. Wannan shine yadda ake kiran allahn shaidan.

Farkon ambatonsa ya faru a shekara dubu ɗaya da ɗari da casa'in da biyar. Sannan ya kasance sunan Latin da sunan Muhammad. Kuma tuni a cikin shekara dubu ɗaya da ɗari uku da bakwai, ana amfani da sunan Baphomet azaman sunan ɗayan shaiɗan. Shi ne wanda ake zargin an bauta masa a lokacin tsafe -tsafe daban -daban.

Ba shi yiwuwa a ƙaryata ko tabbatar da waɗannan bayanan a yau. Firistocin sun ga shaidan a baphomet. Sannan an zargi Templars da karkatacciyar koyarwa har ma da shugaban umarnin ya ƙone a kan gungumen azaba.

Wataƙila, a zahiri, Templars ɗin ba su bauta wa Baphomet ba kuma duk wannan bayanin da masu binciken suka watsa don su tuhume su da karkatacciyar koyarwa kuma ta haka ne za a kawar da tsari mai matsala.

Ba da daɗewa ba, Eliphas ya yanke shawarar tayar da wannan aljanin. Ya nuna shi a kan bene na katunan Tarot. A cikin tushen budewa, ya bayyana a shafukan littafinsa. A hannun wannan halitta akwai rubutun alchemical.

A waje, yana kama da baphomet satyr. A cikin tsoffin tarihin Girkanci, abokin abokin allahn Dionysus ne. Yana da kafafu da kaho, kuma akwai ƙaramin gemu a kai. Ya kasance mai yawan sha’awa kuma yana son barkwanci. Bayan karban addinin Kiristanci, an yi wa tsoffin alloli alama a matsayin marasa tsabta. An kira sadarwa tare da su mara lafiya.

Baphomet yana da alamar sa a karni na ashirin. Hotunan da suka fi burgewa akan wannan halitta halittar Giger ce. Ya yi ƙoƙarin haɗa almara na almara tare da fasahar zamani da fargaba.

Ba sau da yawa ba, amma har yanzu wani lokacin kuna iya ganin tattoo wanda ke nuna baphomet a jikin maza da mata. Wakilan jinsi biyu sun fi son yin hotuna masu kayatarwa a cikin na gargajiya.

Mafi sau da yawa, ana zaɓar irin wannan jarfa saboda ƙazantar abin, kuma ba saboda mahimmancinsu na musamman ba. Kodayake, duk da haka, mai irin wannan abin sawa yakamata yayi tunani akai kafin yin irin wannan tattoo.

Irin wannan hoton yana nufin sha'awar tarihi, al'adun gargajiya, sihiri, sihiri, esotericism. Mutumin da ke da irin wannan abin sawa mai yiwuwa tabbas yana da ƙarfin gwiwa kuma yana son zama cibiyar kulawa.

Ma'anar tattoo baphomet

Darajar maza

Wakilan jima'i masu ƙarfi wani lokacin suna zaɓar jarfa mai ban mamaki da ke nuna baphomet. Sau da yawa fiye da haka, maza sun fi son hotuna da hotuna na zahiri.

Don jima'i mai ƙarfi, irin waɗannan hotunan da za a iya sawa suna nufin:

  • sha’awar sihiri, sihiri;
  • sha'awa cikin tarihi;
  • sha'awar ficewa daga taron;
  • sha'awar girgiza wasu;

Tattoo tare da hoton Baphomet zai faɗi game da sha'awar sihiri da esotericism, sihirin mai shi. Hakanan, mutumin yana da sha'awar tarihin.

Maigidan irin wannan tattoo na musamman, tabbas, yana son ficewa daga taron kuma ya girgiza wasu.

Kodayake wani lokacin wakilan jima'i masu ƙarfi suna yin irin waɗannan hotuna masu sawa ba saboda alama ta musamman ba, amma saboda hoto mai ban mamaki.

Ma'anar tattoo baphomet

Darajar mata

Ba sau da yawa ba, amma har yanzu wasu lokuta mata suna samun jarfaffen baphomet. Mafi yawan lokuta, jima'i mai adalci yana zaɓar jarfa a cikin salon tsohuwar makaranta da masu launin ruwa. Ga mata, irin waɗannan hotuna masu sawa suna nufin:

  • son zama cikin haske;
  • sha’awar sihiri, sihiri;
  • sha'awa cikin tarihi;

Wani hoto mai ban sha'awa mai ban sha'awa tare da baphomet zai faɗi game da sha'awar matar ta kasance cikin kulawa, ƙari.

Jima'i mai adalci tabbas yana sha'awar sihiri da tarihi.

Ma'anar tattoo baphomet

Me yasa tattoos Baphomet ya shahara?

Tattoos da ke nuna Baphomet, wata halitta daga alamar sihiri, sun shahara saboda dalilai da yawa. Da farko ya kamata a lura cewa Baphomet hoto ne na alama wanda ke da fassarori da ma'anoni da yawa a cikin al'adu daban-daban. Anan ga wasu dalilai masu yuwuwa dalilin da yasa jarfa Baphomet ke jan hankali:

  1. Mysticism da asiri: Baphomet wani abu ne mai ban mamaki kuma mai ban mamaki, wanda tarihinsa da alamarsa ke cike da sufi da katsi. Wannan yana iya zama abin sha'awa ga mutanen da ke sha'awar ra'ayoyin sihiri da ruɗaɗɗe.
  2. Alamar ƙarfi da hikima: A wasu fassarori, ana ɗaukar Baphomet alama ce ta ilimi, hikima da ƙarfi. Tattoo tare da hotonsa na iya zama wata hanya ta bayyana sha'awar ilimi da sanin kai.
  3. Kasancewa ga madadin al'adu: Ana danganta Baphomet sau da yawa tare da madadin ƙungiyoyin al'adu kamar Shaidan ko Neo-Columbianism. Ga mutanen da ke cikin waɗannan da'irori, tattoo Baphomet na iya zama hanya don bayyana ainihin su da imani.
  4. Aesthetics da mahimmancin fasaha: A gani, hoton Baphomet yana da rikitarwa kuma yana da ban sha'awa, wanda ya sa ya zama abin sha'awa ga jarfa a matsayin kayan fasaha.
  5. tsokana da bambanci: Ga wasu mutane, tattoo Baphomet na iya zama hanya don ƙirƙirar bambanci tare da ka'idoji da dabi'u da aka yarda da su gaba ɗaya, don bayyana bambancin su daga ra'ayi na taro.
  6. Ma'anar tarihi: Baphomet yana da tarihin tarihi kuma yana da alaƙa da lokuta daban-daban na tarihi da al'adu, waɗanda zasu iya zama masu sha'awar tarihi da al'adu.

Saboda haka, shahararriyar jarfa na Baphomet an bayyana shi ta hanyar bambancin alamar alama, da kuma ikon su na tayar da sha'awa da tambayoyi a tsakanin waɗanda suka gan su.

Wane hoton tattoo ne za a zaɓa?

Akwai jarfa da yawa da ke nuna baphomet. Sau da yawa, maza da mata suna zaɓar kayan sawa na hoto. Irin waɗannan jarfaffun sun fi shahara tare da masu goyon bayan ƙaramar magana.

Tsofaffin jarfafan makaranta ba su da ban sha'awa kuma galibi suna zama zaɓi ga maza da mata.

Hoton asali a cikin salo na ainihi galibi mata da maza ne ke zaɓar su. Irin waɗannan zane -zane a jiki suna da ban sha'awa sosai kuma suna haifar da rashin fahimta tsakanin wasu.

Kuna iya yin tattoo mai ban mamaki akan kowane ɓangaren jiki.

Hoton baphomet head tattoo

Hoton tattoo baphomet a jiki

Hoton tattoo baphomet akan kafa

Hoton bafomet baba a hannunsa

60 Tattoo Baphomet Ga Maza