» Ma'anar tattoo » Hotunan jarfa "Rayuwa ɗaya, soyayya ɗaya"

Hotunan jarfa "Rayuwa ɗaya, soyayya ɗaya"

Tattoos tare da rubuce -rubuce suna da bambance -bambancen daban -daban. Suna iya kasancewa cikin yare daban -daban kuma da ma'anoni daban -daban.

Gabaɗaya, ana ɗaukar irin wannan jarfa da batutuwan da aka fi buƙata.

Daga cikin duk rubutun, akwai waɗanda suka shahara - wannan shine rubutun "rayuwa ɗaya", wanda galibi ana iya samun sa a jikin matasa. Ana yin shi da Turanci: "rayuwa ɗaya".

Sau da yawa ana canza wannan tattoo ɗin zuwa rubutun "rayuwa ɗaya - ƙauna ɗaya", wanda ke fassara "rayuwa ɗaya - ƙauna ɗaya". Ta ma'anarsa, irin wannan tattoo yana nuna cewa mai shi yana godiya da aminci a cikin dangantaka. Kuma yana nuna wannan ga kishiyar jinsi.

Hoton tattoo "Rayuwa ɗaya, soyayya ɗaya" a hannu