» Ma'anar tattoo » Hotunan ɗan wasan jarfa a wuyan hannu

Hotunan ɗan wasan jarfa a wuyan hannu

Mutane masu kirkira sukan cika kansu da hotuna masu alaƙa da kiɗa. Domin kowannen mu yana da wasu abubuwan kida da aka fi so.

Ana amfani da jarfa na 'yan wasa a wuyan hannu, amma kuma kuna iya samun hotunan da aka sanya a wuya ko idon sawu.

Tattoo yana kama da maɓalli akan mai kunnawa kuma galibi ana yin shi da baki.

Mutumin da ya cika kansa da irin wannan jarfa yana da kirkira kuma mai zumunci. Ta haka ne yake nuna tsananin kaunarsa ga kiɗa.

Ana amfani da irin wannan jarfa ga mawaƙa ko mutanen da ke da alaƙa da kiɗa. Ana iya samun waɗannan alamu a cikin maza da mata.

Tattoo mai siffa mai siffa yana da kyau, mai daɗi da asali.

Hoton tattoo ɗan wasa akan wuyan hannu