» Aesthetical magani da kuma cosmetology » Kada ku bari duhun da'irarku su lalata ruhin fadanku, shafe su da lipfilling!

Kada ku bari duhun da'irarku su lalata ruhin fadanku, shafe su da lipfilling!

Dark da'irar lipofilling a matsayin magani ga duhu da'ira

Bayyanar da'irar duhu yana ɗaya daga cikin alamun rashin kyan gani na tsarin tsufa. Ƙunƙarar fatar ido wuri ne mai laushi, don haka alamun tsufa da gajiya suna bayyana da sauri.

A kusa da idanu, tsarin tsufa na dabi'a yana bayyana kansa a cikin rauni da raguwa na fata, da kuma asarar girma. 

Dark Circles suna sa fuskarka tayi kama da gajiya koda kuwa kana cikin siffa mai kyau. Don haka, sha'awar goge waɗannan alamomin ɓarna sau da yawa suna wakiltar babban buƙatu a fagen aikin tiyata da na ado. 

Dark da'irar lipofilling ne mai sauƙi, mai rahusa kuma mai tasiri mai tasiri ga wannan matsala, saboda yana ba ku damar mayar da ƙarar yanki tsakanin ƙananan fatar ido da kuma cheekbone.

Liposculpture mai duhu, wanda kuma ake kira liposculpture, ana yin shi ta hanyar allurar nama mai kitse a ƙarƙashin idanu. Wannan allura ta atomatik (wato ana ɗaukar samfurin daga majiyyaci da kansa).

Wurin da ke kusa da idanu yana da matukar damuwa, don haka lokacin sarrafa shi, kuna buƙatar yin hankali sosai don kada ku lalata shi. Zai fi kyau a dogara ga ƙwararren likita kuma sanannen likita don tabbatar da nasarar sa baki da sakamako mai gamsarwa.

Daga ina masu duhu suke fitowa?

Fatar da ke ƙasan fatar ido tana da sirara sosai, ta fi fatar da ta rufe sauran jikin. Saboda haka, yana da rauni sosai kuma yana da sauƙin lalacewa.

Gado da shekaru abubuwa ne guda biyu da zasu iya yin tasiri mai karfi a wannan fanni na fuska. Da'irar duhu suna bayyana lokacin da wurin da ke ƙarƙashin idanu ya rasa mai kuma ya nutse. 

Kallon sai a ke yi da kumbura da ke ba mu wani dusashewar kamanni, kamar kullum a gajiye muke, ko da mun huta sosai kuma muna cikin siffa sosai. 

Lipofilling na duhu da'ira ba ka damar cika a cikin wadannan depressions cewa samar da shekaru.

Lipofilling na duhu da'ira don cika ramukan ƙananan gashin ido

Lipofilling mai duhun da'irar yana nufin cike guraben duhu masu duhu da maido da ƙarar da'irar ido. Wannan ya haɗa da canja wurin kitsen da aka ɗauka daga sashin mai ba da gudummawa na jikin ku zuwa wurin da ke tsakanin ƙananan fatar ido da kuma kunci.

Lipofilling ita ce hanya mafi inganci don mu'amala da da'ira mai duhu. Lallai, da zarar ƙarar da ta ɓace ta cika, duhun da'ira suna ɓacewa. Ɗaya daga cikin fa'idodin wannan fasaha shine cewa ana adana sakamakonta na dogon lokaci.

Zaɓin ƙwararren lipfilling na da'irar duhu yana da mahimmanci idan kuna son guje wa abubuwan ban mamaki marasa daɗi waɗanda zasu iya barin alama a rayuwar ku. Lallai, ƙwararren ƙwararren da ya kware wajen allurar kitse a cikin ƙananan ido zai iya ba mu sakamakon da ake so kuma ya guje wa sakamako mara kyau da dindindin.

Hanyar ra'ayin mazan jiya na gargajiya:

Wannan hanya tana aiki don matsar da kwararar lymph zuwa tsakiya zuwa zuciya. Don wannan, likitan da ke halartar ya ba da izinin magudanar ruwa na hannu.

Yaya ake yin lipfilling na da'irori masu duhu?

Kamar yadda yake tare da kowace hanya ta kitse, ana ɗaukar nama na adipose don sake yin allura daga cinya, ciki, ko gindi. Wadannan kyallen takarda a fili suna tafiya ta hanyar centrifugation kafin a sake yin allurar kai tsaye zuwa cikin da'ira masu duhu ta amfani da cannulas na bakin ciki sosai. Ya kamata allurar ta kasance mai zurfi (a cikin hulɗar kai tsaye tare da kashi na orbital).

Saboda gaskiyar yankin fatar ido na ƙasa, motsin dole ne ya kasance a hankali sosai da kuma daidai sosai don kada a iya ganin kitsen da aka yi masa allura kuma sakamakon ya zama na halitta kamar yadda zai yiwu. 

Sakamakon yana bayyane daga kwanakin farko. Daga karshe daga wata 3. 

Lokacin da rami ya cika, kamannin ku zai dawo da kuzari da sabo. Wannan yana da tasiri akan fuskarka wanda ke dawo da jituwa kuma yana samun haske mai kyau!

Lipofilling na duhu da'ira, daga wane shekaru?

Tsufa na fuska sau da yawa yana haifar da narkewa na kundin sassa daban-daban wanda ya ƙunshi. A kan ƙananan fatar ido, wannan yana haifar da bayyanar da'irar duhu, damuwa wanda ke samuwa a ƙasa da ido kuma yana ba da kallon gaji. Wannan al'amari ya fi fitowa fili idan yana gado kuma yana bayyana da wuri.

Don haka, bayyanar da'ira mai duhu ya dogara da shekaru da gado. Amma, a matsayinka na gaba ɗaya, ƙananan da'irori na iya fara zurfafawa da alama bayyanar bayan shekaru talatin. Ana iya yin la'akari da cikawar da'ira masu duhu daga shekaru 30.

Karanta kuma: