» Aesthetical magani da kuma cosmetology » Onda - duk abin da kuke buƙatar sani game da hanya

Onda - duk abin da kuke buƙatar sani game da hanya

    Cellulite matsala ce ta gama gari ga mata da yawa. Yana shafar jima'i na mace kawai, saboda sakamakon wani tsari ne na nau'in adipose nama fiye da na maza. Bayyanar kwasfa na lemu kuma saboda tasirin estrogens, watau. hormones da ke inganta samuwarsa. Wani sabon hanya zai iya taimakawa wajen magance wannan matsala sosai. Kalaman. Ayyukan igiyoyin lantarki da aka sani na dogon lokaci, kuma ana amfani da su sau da yawa a cikin maganin kwalliya. Buɗe fasaha na musamman da ke kan microwaves yana taimakawa wajen cire ƙwayoyin cellulite da kitse, kuma yana ƙarfafa fata mai laushi. Kalaman na'urar farko ta amfani da microwaves sanyi taguwar ruwa. Microwaves suna aiki da zaɓi a kan adipose nama, wannan hanya ce mara haɗari don rage shi sosai. Kalaman Hakanan yana aiki akan cellulite kuma yana ƙarfafa fata. Mitar microwave gabaɗaya lafiya ce, yayin aikin yana da 2,45 GHz, wanda ke shafar kusan dukkanin kitse na subcutaneous. Bugu da ƙari, shugabannin suna da tsarin sanyaya lamba, wanda ke sa magani gaba ɗaya ba shi da zafi. Hakanan tsarin yana kare masana'anta na waje daga yuwuwar zafi mai zafi. Tsawan lokacin aikin Kalaman daga 20 zuwa 40 minutes. Ana iya ganin sakamako nan da nan bayan hanya. A wasu lokuta, ya kamata a sake maimaita hanyar ko kuma a yi jerin hanyoyin 4, duk ya dogara da sakamakon da mai haƙuri yake so ya samu da kuma irin matsalar.

Na'urar tana aiki a cikin jeri 3:

1. Rage ƙwayoyin adipose na gida. Microwave sanyi taguwar ruwa suna aiki sosai daidai da zurfi, godiya ga abin da suke isa ga dukkan ƙwayoyin kitse kuma a cikin hanyar da ba ta da haɗari da aminci tana haifar da raguwa mai gani a cikin ƙwayar adipose.

2. Ragewar Cellulite. Tare da taimakon bututun ƙarfe na musamman wanda ke aiki akan kyallen takarda ba tare da ɓata lokaci ba, zaku iya yadda ya kamata ya rushe cellulite kuma a bayyane yake santsi fata.

3. Ƙarfafa fata. Microwave da na'urar ke fitarwa yana haifar da zazzaɓin collagen kuma yana taimakawa haɓaka samar da sabon collagen. A sakamakon haka, fatar jiki ta sake farfadowa da toned.

Ƙarfin yana haskakawa cikin yadudduka na subcutaneous tare da taimakon shugabannin jiyya na musamman guda biyu.

1. Na farko fama naúrar na kananan mataki. Ana amfani dashi don cire cellulite na waje da kuma tabbatar da fata.

Ayyukansa shine haskaka zafi mai zurfi sosai, saboda abin da fibrous collagen ya narke kuma duk fibers na collagen na waje suna matsawa, ta yadda za a cimma tasirin ƙaddamarwa da ƙirar ƙirar haɗin gwiwa na ƙasa.

2.Second zurfin mataki kai ga adipose nama da zurfin cellulite.

Yana haifar da zafi mai girma da zurfi sosai, wanda ke sa ƙwayoyin kitse suyi rawar jiki, sannan farawa lipolysis Kwayoyin kitse da yin samfura na zaruruwan collagen ta hanyar kunna fibroblasts.

Hannun tsarin Kalaman fitar da igiyar ruwa tare da mitar 2,45 GHzme mita ke ƙone mai mafi kyau. Wannan mitar tana raguwa kaɗan ta cikin yadudduka na dermis da epidermis, saboda abin da ya kai daidai ga kitsen subcutaneous. Ƙarfin da aka ba da shi ga kyallen takarda yayin aikin yana haifar da abin da ake kira damuwa na rayuwa a cikin ƙwayoyin mai. Saboda hauhawar zafin jiki, akwai wasu canje-canje a cikin tsarin sinadarai na mai (fatty acids da glycerol) wanda ke haifar da tantanin halitta don haɓaka metabolism don kawar da wannan fili. Don haka ana zubar da ƙwayoyin kitse kuma an rage girman su. Kwanciyar sanyaya kai na yau da kullun yana taimakawa wajen guje wa zafin da ba'a so ba na sassan fata, yana mai da magani gaba ɗaya mara zafi.

Ana gudanar da jiyya a sassan jiki kamar:

  • hannu
  • baya
  • yanki sama da gwiwoyi
  • raya
  • hannayensu
  • ciki
  • Ouda

Yaya ake aiwatar da aikin?

Kafin fara hanya na jiyya, likita ya gudanar da cikakken bincike na mai haƙuri, godiya ga abin da zai yiwu a ware yiwuwar contraindications. Hakanan yana kimanta kauri na adipose tissue na majiyyaci a wurin da za a yi magani. Sannan zai zabi hanyoyin da suka dace na maganin. Kafin fara hanya Kalaman, likita a hankali yana tsaftace wurin da aka yi masa magani, wani lokacin ya zama dole a aske gashin da ke kan shi. Bayan haka, ana amfani da Layer na glycerin a fata. Lokacin da aka shirya wurin jiki ta wannan hanya, ana yin tausa kai wanda ke haifar da igiyoyin lantarki. A lokacin aikin, mai haƙuri zai iya jin ɗanɗano da zafi. An ƙayyade adadin hanyoyin da aka ƙayyade daban-daban, duk ya dogara da matsalar mai haƙuri da bukatunsa don sakamakon ƙarshe na jiyya. P.Yawancin lokaci, ana aiwatar da hanyoyin 4 zuwa 6 tare da tazara na kusan makonni 2-3.i.

Contraindications zuwa tsarin Onda:

  • varicose jijiya
  • hawan jini
  • matsalolin zubar jini
  • cututtuka masu yaduwa
  • shayarwa
  • ciki
  • ciwon zuciya
  • cututtukan zuciya
  • implants ko bugun zuciya
  • neoplasm
  • cututtukan fata kamar kamuwa da cuta, hematoma, raunuka, rash, kumburi
  • dasawa na dindindin a cikin wurin da ake kulawa (prostheses nono, grafting mai, sukurori, prostheses, ƙarfe ko faranti na filastik)
  • cututtuka na autoimmune, ban da cututtukan thyroid
  • tsarin tsarin steroid magani
  • anticoagulants da antiplatelet kwayoyi
  • tashin hankali
  • yanayin fata da ke haifar da zafi (maimaitawa herpes simplex)
  • lalacewa ko rashin aiki na koda ko hanta
  • aiki mucositis
  • thrombophlebitis
  • jini jini

Tasirin Jiyya na Onda:

  • fata fata
  • adadi don asarar nauyi
  • rage bangarorin da makamai a ciki
  • rage cellulite
  • rage kitsen jiki

Yadda za a shirya don magani?

Duk da babban ingancin wannan hanya, ba a buƙatar shiri na musamman kafin aikin. Kawai tuna shan ruwa mai yawa. Mako guda kafin maganin da aka tsara, ya kamata ku daina amfani da lotions da moisturizers. Nan da nan bayan jiyya, ya kamata ku canza zuwa rage cin abinci mai ƙarancin kalori da ƙarancin kitse na kwanaki 3. Mai haƙuri zai karɓi duk bayanan da ake buƙata yayin shawarwarin da ake buƙata kafin aikin. Kalaman.

Bayan tiyata

A lokacin aikin, ƙwayoyin kitse na adipocytes sun rushe, wanda ke fitar da kitsen da suke ciki. Jiki yana aiwatar da wannan a zahiri. Kuna iya taimaka masa da wannan ta hanyar bin abin da ake kira rage rage cin abinci da rage yawan adadin kuzari da mai mai yawa na kwanaki uku bayan aikin. Ƙara yawan ruwan da kuke sha yana taimakawa wajen cire duk wani sharar gida daga jiki. Hanyar da ke aiki da injina akan kyallen takarda (EndermologyStorz D-actorIkon). Don haɓakawa da haɓaka tasirin, yi amfani da su nan da nan bayan jiyya kuma har zuwa matsakaicin makonni 2 bayan jiyya.

Yawan hanyoyin da tsawon lokacin su

Jerin don yanki ɗaya da aka zaɓa na jiki na iya zama har zuwa matakai huɗu. Yankin jiyya ɗaya shine 15 cm x 15 cm.. Ana iya yin maganin wannan yanki a kowane mako 2-3. Ana iya yin magani har zuwa wurare 8 a rana ɗaya. Ana iya jinyar sauran wuraren bayan kamar kwanaki 3.

Amfanin Magani Kalaman:

  • gajeren lokacin jiyya, godiya ga wanda zamu iya adana lokacinmu
  • yuwuwar samun sakamako mai tsayi a cikin ɗan gajeren lokaci
  • rage yawan lokutan jiyya
  • kawar da wuce haddi adipose nama, kazalika da rage cellulite da fata firming
  • bayan jiyya, babu buƙatar farfadowa, za ku iya komawa zuwa ayyukan yau da kullum da ayyukanku. Hakanan zaka iya yin wasanni.
  • hanyoyin ba su da cikakken zafi da aminci, fata phototype ko tanka ba kome
  • ginanniyar tsarin sanyaya lambar sadarwa yana tabbatar da lafiya da kwanciyar hankali yayin jiyya
  • fasahar sarrafawa mai mahimmanci yana ba ka damar daidaita daidaitaccen zurfin tasirin makamashi da kuma dumama nama a matakin da ya dace. Godiya ga wannan fasaha, an zaɓi hanyar magani daban-daban ga mai haƙuri, dangane da bukatunsa.
  • fasahar tsarin juyin juya hali sanyi taguwar ruwa da kawuna na musamman, suna fitar da microwaves na mitar zaɓaɓɓu, daidai da tasirin ƙwayoyin kitse ba tare da damun kyallen da ke kewaye ba.

Me yasa zabar maganin Onda?

    Onda sabuwar fasaha ce da ake samu kwanan nan. Wannan ba cigaba bane akan hanyoyin da ake dasu. An fara shigar da wannan fasaha a ciki Afrilu 2019. Godiya ga fasahar Onda, ana iya cire kitse cikin sauri, ba tare da jin zafi ba, kuma mafi mahimmanci, ba tare da lokacin dawowa da ake bukata ba. A lokacin aikin, ana cire ƙwayoyin mai, kuma ba kawai ƙarar su ya ragu ba, kamar yadda a cikin sauran hanyoyin.