» Aesthetical magani da kuma cosmetology » Duk yana farawa da kallo!

Duk yana farawa da kallo!

Nuna duk motsin zuciyarmu da tunaninmu, idanuwanmu suna nunin ruhinmu, amma kuma suna iya zama mummunan la'antar yanayin mu, shekarunmu ko gajiyarmu, wani lokacin har ma da gadon gadonmu, wanda a fili kuma yana ƙara bayyana a cikin mu. fuska da gajiyawar ido.

Kallo na bakin ciki da gajiya: shin hakan bai yi kama da ku ba?

Duk jikinmu yana ƙarƙashin tasirin lokaci. Yayin da muke tsufa, muna rasa ɗanɗanon sabo, kamanninmu da aka kiyaye a hankali. Ko da a kan fatar ido, jaka a ƙarƙashin idanu da wrinkles suna zuwa tare da shekaru kuma suna bayyana a duk faɗin fata.

Rasa sautin, fata tana karya kamanni a ƙarƙashin tasirin kamannin gaji na dindindin.

Creams don amfanin yau da kullun, masks na halitta da samfuran rigakafin tsufa na kowane nau'ikan ... muna ƙoƙarin mafi kyawun mu don shawo kan waɗannan alamun tsufa, saboda ana iya siyan kyawawan idanu akan kowane farashi.

Blepharoplasty, gyaran hangen nesa

La blepharoplasty yana wakiltar mafita mafi dacewa da kwantar da hankali ga bayyanannen tasirin wrinkles a kusa da idanu. Kallon da ke shuɗe tare da tsufa ba zai iya ɗaukar cikakken nauyin zuciyar ku koyaushe sabo, ko da yaushe samarin zuciyarku da murmushinku ba.

Maganar mata, da mazan da suka haura arba'in, ko kuma wadanda suke da nakasu saboda abin gado.tiyatar fatar ido a haƙiƙa mai sake farfado da taɓawar ido da sagging fata na fatar ido. Wannan shine tiyatar filastik yana nufin gyara ƙananan fata da/ko na sama da kuma sake fasalin idanunku don ba ku kyan gani.

Ko kuna fama da kumbura ko yawan fata a kusa da idanu, yana kawar da waɗannan alamun da ba a so kuma yana ba da garantin sabunta ido.

Duk game da blepharoplasty Tunisiya

Wannan aiki ne akai-akai kuma amintaccen aiki a Tunisiya, ba mai rikitarwa ba kwata-kwata, tare da ƙaramin matakin haɗari da sauƙi kuma mai jurewa sakamakon bayan aiki. Yana ɗaukar daga mintuna 20 zuwa awa 1 dangane da harka. Yawancin lokaci ana yin blepharoplasty ƙarƙashin maganin sa barci ta wurin ƙwararren likita don samun sakamako mai kama da halitta.

Ana cire sutures tsakanin rana ta 4 da 6 bayan aikin, wanda ya ba da damar sakamakon ya nuna a hankali 4-6 makonni bayan aikin. Tabon ba a iya gani sosai kuma ya fara ɓacewa a cikin watanni 3 na farko bayan sa baki tare da sanya gilashin yau da kullun da kariya ta rana. Dangane da mutum, ana iya ganin sakamako har zuwa shekaru 10, musamman lokacin barin taba da bayyanar rana. A matsayinka na mai mulki, suna da gamsarwa, suna barin idanu su sami sabon salo da kuma sake farfado da gashin ido.

Abubuwan al'ajabi na bayan aiki a cikin nau'in edema ko raunin haske tare da haushi da rashin jin daɗi na ɗan lokaci a cikin fatar ido da jin zafi mai jurewa a cikin sa'o'i 24 na farko har zuwa mako guda.

Blepharoplasty Kudin Tunisiya samuwa kuma mai rahusa fiye da na Turai.