» Art » Abubuwa 10 Da Yakamata Kowanne Mawaƙi Yayi Kafin Karfe 10 na safe

Abubuwa 10 Da Yakamata Kowanne Mawaƙi Yayi Kafin Karfe 10 na safe

Abubuwa 10 Da Yakamata Kowanne Mawaƙi Yayi Kafin Karfe 10 na safe

Bari mu fuskanta, safiya na iya zama m.

Amma ba dole ba ne su kasance. Ko kai nau'in mutumin ne da ke buga agogon ƙararrawa sau goma a jere, ko kuma nau'in da ya yi tsalle daga kan gado a lokacin da rana ta fito, safiya tana saita sautin ga dukan yini. Kuma yadda kuke ciyar da kwanakinku, ba shakka, shine yadda kuke tafiyar da rayuwar ku. Hakanan yana ba ku damar yin nasara a cikin aikinku.  

Ga masu fasaha, tun da yawancin kwanakin aikinmu ana tsara su da kansu, al'amuran safiya suna da mahimmanci musamman. Kuna buƙatar kasancewa cikin madaidaicin tunani don ƙirƙirar mafi kyawun aikin ku a cikin ɗakin studio. Amma ta yaya?

Fara Rananku Dama Ta Hanyar Warware Wadannan Abubuwa Goma Kafin 10 na Yamma

Ba da fifikon bacci aƙalla sa'o'i bakwai

Barci Wannan na iya zama abu mai wuya ga yawancin masu fasaha masu aiki, amma yana da mahimmanci ga , gami da ikon ku na ƙirƙira. Idan ba tare da shi ba, ba za ku iya kula da jadawali mai fa'ida ba.

bayar da shawarar sa'o'i bakwai zuwa tara na barci a kowane dare don manya da kuma danganta tsarin barci mai kyau don inganta ƙwaƙwalwar ajiya, haɓaka haɓakawa da mayar da hankali, rage haɗarin damuwa, haɓaka tsawon rayuwa, da rage matakan damuwa.

Idan kuna fuskantar matsala wajen cimma wannan burin, ga abin da suke ba da shawara:

Tsayawa tsarin bacci koda a karshen mako.

Yi aiki

Tabbatar cewa katifa da matashin kai suna da daɗi sosai.

motsa jiki na yau da kullun.

Kashe kayan lantarki kafin kwanciya barci (ko kar a sanya su a gado kwata-kwata)

Saita ƙararrawa don tunatar da kanka lokacin da lokacin barci ya yi.

Saita Nufinku kuma Ku Tuna don Godiya

Kafin ka shiga cikin ɗakin studio, yana da mahimmanci ka tunatar da kanka game da "me yasa".

Ka yi la'akari da dalilai uku zuwa hudu da ya sa kake godiya don zama mai zane-zane da abubuwa uku zuwa hudu da kake son yi yayin ranarka a wurin aiki.

aikatawa zai iya tunatar da ku yadda kuka yi sa'a don yin rayuwar sha'awar ku da taimakawa sake farfado da sabon sha'awar a cikin fasaharku. Ta hanyar bayyana abin da kuke godiya da shi, kuna rage damuwa kuma ku haifar da yalwa, dacewa, da dama a cikin duniyar ku. Duk wannan zai saita ku don samun nasara a nan gaba.

Yi amfani da daren da ya gabata cikin hikima

Idan kai ba wayewar gari ba, ka san wahalar tashi da fita daga kofa. Don haka me yasa ba za ku yi shiri don ranar da za ku sami kanku a cikin zullumi ba?

Ta hanyar sake tsara jerin abubuwan da za ku yi, shirya abincin rana don ɗauka tare da ku, ko ma shimfida kayan aikin da kuke shirin amfani da su a cikin ɗakin studio, zaku iya tashi ƙafafunku da safe kuma ku kashe don isa ga ainihin aikin. Yi wannan aikin lokacin da kuke da kuzari don shi daren da ya gabata. Ƙananan da za ku damu lokacin da kuka tashi, mafi kyau za ku ji a shirye don fara ranar.

Kula da kayan aikin ku mafi mahimmanci: jikin ku

Ƙarfin aikin ɗakin studio na yau da kullum na iya ɗaukar nauyin kayan aiki mafi mahimmanci na sana'a: jikin ku.

Idan ba mai sha'awar motsa jiki na safiya ba ne, gwada motsa jikin ku da farko da safe ta wata hanya dabam. Nemo ajin yoga da za ku iya yi a cikin gidanku ko ɗakin studio, ko yin yawo a cikin unguwa yayin fitowar rana. Duk abin da kuka zaɓa, yin amfani da jikinku na farko da safe zai ƙara yawan farin ciki da yawan aiki.

Aƙalla, ɗauki lokaci don yin ɗan miƙewa lokacin da kuka tashi daga gado.

Miqewa kamar karkatacciyar gwiwa, yoga cat-cow pose, da shimfiɗar cobra (duk sun nuna daga Lafiya na APM) na iya yin abubuwan al'ajabi ga bayanku, yayin da Addu'a Matsayi da Wutar Hannun hannu Flex waɗannan kayan aikin ƙirƙira masu ƙima, waɗanda kuma aka sani da hannayenku da wuyan hannu.

Rayuwarku a matsayin mai zane ya dogara da jikin ku. Ka kula da ita.  

 

Abubuwa 10 Da Yakamata Kowanne Mawaƙi Yayi Kafin Karfe 10 na safe

Zana ko zana ra'ayi ko kallo

Kamar dai yadda ɗan wasa ke buƙatar dumi kafin wasa, mai zane yana buƙatar shirya kwakwalwa don ƙirƙira tare da ƴan motsa jiki na ƙirƙira.

Yin zane da safe ita ce sabuwar hanyar da za ta fara yin gadon ku da safe.

An tabbatar da yin gadon gadon ku da safe don haɓaka haɓakar ku a cikin yini ta hanyar saita kanku don ayyuka. Kuna yin gadon ku, kwakwalwar ku tana jin lada don kammala wani abu kuma yana son yin ƙarin ayyuka.

Ga masu fasaha, zanen da safe zai iya yin haka don kwakwalwarka. Ɗayan ƙaramin zane zai sa ku ƙirƙira.

A karin kumallo, fitar da littafin rubutu kuma rubuta ƴan ra'ayoyi ko lura, gwada ɗayan waɗannan hanyoyin. ko zaɓi abin faɗakarwa idan ba ku san inda za ku fara ba.

Ba kome ka ƙirƙira, abin da ke da muhimmanci shi ne abin da ka halitta. wani abu. Ta hanyar yin ƙaramin abu kowace safiya, za ku iya shawo kan matsalar "Ba na jin ƙirƙira a yau". Bayan haka, ba za ku taɓa sanin abin da zai ƙarfafa ku don yin abu na gaba ba.

Ɗauki minti biyar don koyon sabon abu

Ko da 'yan mintuna kaɗan ne na safiya, ɗauki lokaci don koyan sabon abu. Saurari kwasfan kasuwanci na fasaha ko littafin sauti akan hanyar aiki.

Sauya gungurawar kafofin watsa labarun tare da ƴan sakin layi ko gungurawa cikin abubuwan da kuka fi so.

Bayan lokaci, waɗannan ayyukan suna ƙaruwa, kuma a ƙarshen shekara, za ku karanta, saurare, ko duba littattafai da kayan ilimi da yawa waɗanda za su ba da gudummawa ga nasararku gaba ɗaya. Mutanen da suka fi nasara da masu fasaha suna ƙoƙari su koya a tsawon rayuwarsu.

, za ku iya yin rajista don darussan mintuna biyar na kyauta da aka aika zuwa imel ɗin ku inda za ku iya koyan komai daga shawarwarin kasuwanci zuwa ci gaban mutum. Hanya mafi kyau don kunna kwakwalwarka kuma shirya don sabuwar rana!

Cimma burin ku

Wataƙila kun gaji da jin labarin saitin manufa. Amma akwai dalilin da ya sa kusan kowane mai nasara a duniya yana amfani da su.

Maƙasudai sun tsara alkiblar da ake buƙata don manyan abubuwa. Don haka kowace safiya, duba menene burin dogon lokaci da kuke fatan cimmawa, kuma ga mai harbi: yi ƙaramin abu yau da kullun don taimakawa a cika shi.

Kafa wannan asusun Instagram. Yi rajista don wannan taron bita. Aika wannan wasiƙar. Sa'an nan bikin cikar ku - bayan haka, kun kasance kusa da burin ku na dogon lokaci! Kyakkyawan vibes zai sa ku so ku ci gaba.

Ta hanyar rubuta manufofin ku da yin bitar su a kowace rana, kuna tunatar da kanku hangen nesa na ƙirƙira kuma ku sauƙaƙa warware abubuwan da ke da mahimmanci.

Duba jerin abubuwan yi

Babban abu game da rubuta manufofin ku shine cewa kowace manufa tana da tsarin aiki don cimma ta.

Yi bitar jerin abubuwan da kuke yi da safe don ganin inda kuke wajen cimma burin ku. Rubuta waɗannan matakai da ƙananan ayyuka a kan takarda zai ba ku damar yin sauri zuwa kasuwanci. Kar a bata lokaci wajen tunanin ta inda za a fara. 

A ina ya kamata ku fara?

Yawancin masana suna ba da shawarar ɗaukar babban aikinku na rana. Me yasa? Za ku shawo kan wannan dutsen na aikin kafin kuzarinku da sha'awar ku su ƙare. Ko, idan wannan ba shine babban kalubale ba, zaɓi wanda ya fi burge ku. Yi amfani da wannan farin ciki don amfanin ku kuma ku yi abubuwa!

Stick ga aikin yau da kullun

Na yau da kullun? Amma ashe ba haka ba ne ke tuƙi masu fasaha kowace rana?

Abin mamaki, a'a! A gaskiya ma, da yawa don kiyaye su mai da hankali, tsarawa da shirye su tafi.

Idan kuna buƙatar farawa da sauri duba wannan an ƙirƙira musamman don masu fasaha, waɗanda suka haɗa da aikin haɓakawa da kuma karin kumallo mai lafiya. Za ku ji daɗin farin ciki da haɓaka idan kun fara ranar daidai, ba tare da mamaki ba.

Yi abu ɗaya a rana don kasancewa cikin tsari

Babu makawa - ba za ka iya yin aikinka a matsayin mai zane ba idan ɗakin studio ko kasuwancin ku yana cikin rikici.

Lokacin da kuke ƙoƙarin gano inda aikin zanenku yake, wanda kuka sayar wa kowane zane, ko yadda ake samun kowane mahimman bayanai, yana iya zama kusan ba zai yuwu a mai da hankali kan ƙirƙira ba. Damuwar ita kadai ce ke haukatata.

Shirya kasuwancin fasaha ya kamata ya zama muhimmin abu a jerin abubuwan da za ku yi, idan ba a saman ba.

gwada   kyauta don kasancewa cikin tsari azaman mai zane. Sannan saita burin kowace safiya don ci gaba da sabunta fannin kasuwancin ku na zamani. Bincika kayan aikin ku, jadawalin, da tallace-tallace ku ga waɗanne abokan ciniki kuke buƙatar cim ma su, waɗanne takardar kudi har yanzu kuna buƙatar ƙaddamarwa, wanne gallery kuke buƙatar ƙaddamar da aikin zuwa, da kuma inda kuke buƙatar ɗaukar aikinku. Sannan a sauƙaƙe buga rahotanni, lissafin ƙira, da bin diddigin manufofin ku yayin nazarin ra'ayoyin kasuwancin ku.  

Sauran rana za a iya kashe a cikin yanayin da ya dace don kerawa.

da kuma gano yadda Taskar Fasaha za ta iya inganta kasuwancin ku na fasaha da kuma taimaka muku kan hanyarku ta samun nasara.