» Art » 4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Idan kun taɓa tunanin fara bulogi don kasuwancin fasaha, kuna buƙatar ingantaccen rukunin yanar gizo don amfani.

Kuna iya tunani, "Ban san komai ba game da gina gidajen yanar gizon."

Kun san kuna son yin magana game da kasuwancin ku na fasaha kuma ku raba abubuwan ku cikin kalmomi da hotuna. Amma waɗanne shafuka ne za ku iya amfani da su don bulogin fasahar ku waɗanda ba su kashe ɗaruruwan daloli don ƙirƙira da kiyaye su ta hanyar ƙwararren mai ƙira?

Daga mafi kyawun bulogi zuwa mafi sauƙi don amfani da rukunin yanar gizon, mun haɗa rukunin yanar gizon guda huɗu waɗanda ke ba ku damar ƙirƙirar bulogin mafarkin ku - babu ƙwarewar fasaha da ake buƙata, kuma cikakkiyar kyauta.

1. WordPress

sanannen zaɓi ne don ƙirƙirar gidajen yanar gizo da shafukan yanar gizo - miliyoyin gidajen yanar gizo suna amfani da shi a zahiri! Wannan saboda rukunin yanar gizon su yana ba da sauƙin amfani da samfuri kuma kuna iya amfani da ayyukansu kyauta. Abin kamawa kawai shine sunan yankin gidan yanar gizon ku zai haɗa da "WordPress".

Misali, masu yuwuwar masu siyan ku za su je shafinku “watercolorstudios.wordpress.com” maimakon “watercolorstudios.com” mai sauki. Idan kai mai , za ka iya zuwa rukunin yanar gizo ba tare da "WordPress" a cikin sunan yankin ba kuma samun dama ga ƙarin zaɓuɓɓukan gyare-gyare.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Za ku iya gudanar da bulogi mai ƙwararru don fasaharku tare da samfuran ƙirar su, kuma za ku sami ikon ƙara duk hanyoyin haɗin yanar gizon ku, kula da ƙididdigar rukunin yanar gizon ku, har ma da sanya nasihun fasaha akan tafiya. tare da WordPress mobile app. .

Haske: Kuna iya samun jagororin PDF kyauta, koyaswar bidiyo na WordPress, da sauran kayan aikin rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo don masu neman masu sha'awar yanar gizo don fara gina kasancewar ku ta kan layi da kanku tare da kayan mataki-mataki.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha KyautaRumbun tarihin aikin mawaƙin da aka ƙirƙira tare da WordPress.

2. Harshe

Kamar WordPress, kyauta ne kuma mai sauƙin amfani. Sunan rukunin yanar gizon yana cikin yankin idan ba haka ba, amma wannan ba matsala bane sai dai idan kuna son ƙarin kuɗi. Kawai mayar da hankali kan gina naku kuma mutane za su yi watsi da "weebly" a cikin adireshin rukunin yanar gizon ku.

Weebly yana ba da shawarar cewa zaku iya keɓance shafin kasuwancin ku cikin sauƙi zuwa ga abin da kuke so. Kuma ba kwa buƙatar ƙwarewar fasaha don yin shi! Ƙara wani abu daga hotuna, bidiyo, da nunin faifai na aikinku zuwa taswira, bincike, da fom ɗin tuntuɓar don ingantacciyar haɗi tare da masu siye.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Wannan gidan yanar gizon yana amfani da "Impact".

Haɗa duk abin da kuke so ta hanyar jawowa da faduwa cikin samfuri. Hakanan kuna iya shirya da sarrafa bulogin ku daga wayoyinku na zamani. Weebly kuma yana taimaka muku bibiyar ayyukan rukunin yanar gizon ku kuma yana ba ku damar ganin yawan baƙi da kuke samu ta yadda koyaushe za ku iya kasancewa kan wannan sabon faɗaɗa don kasuwancin ku na fasaha.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Kuna son wani abu mafi sauƙi?

3 Blogger

Cibiyar Yanar Gizo ta Google ke aiki. Wannan babban zaɓi ne don sauƙaƙe rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo kyauta. Amma kuma, tare da amfani kyauta, sunan yankinku zai haɗa da kalmar "blogger". Hakanan yana da ƙarancin zato fiye da Weebly ko WordPress dangane da ƙira. Koyaya, zaku sami gidan yanar gizon da ke ba ku damar mai da hankali kan rubutu da hotuna.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Samfurin Blogger yayi kama da takaddar Kalma, inda zaku iya rubuta sabuwar dabarar da kuka kasance kuna aiki akai a cikin ɗakin studio ko raba sabon ilhamar ku tare da magoya bayan ku.

Yana da kyau a tuna cewa wannan gidan yanar gizo ne na asali wanda ke da manyan abubuwa guda uku da za ku so daga shafin yanar gizon, wato abinci na dindindin wanda ke nuna abubuwan da kuke so, da ikon ƙara hotuna da haɗin gwiwa tare da rubutunku, da sashin sharhi. wani babban sarari ne don yin hulɗa tare da masu siye.

Idan kuna neman hotuna a waje da iyakokin aikinku don isar da saƙonku, kuna iya la'akari da sifa a duk lokacin da ya yiwu!

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

Mawaƙin Taskar Fasaha yana amfani da Blogger don aikinta.

4 Tumblr

Bugu da ƙari, idan gina cikakken gidan yanar gizon al'ada yana da ban tsoro amma kuma kuna son haɗawa da mutane cikin sauƙi, gwada rukunin yanar gizo kamar . Tumblr ya ƙunshi shafukan yanar gizo sama da miliyan 200, don haka ba wai kawai dandamali ne mai kyau don karanta shafin yanar gizon ku ba, har ila yau babban tushe ne don bi da haɗi tare da sauran shafukan yanar gizo na fasaha.

Misali, idan kun ga wani abu da kuke so akan Tumblr, zaku iya buga shi akan blog ɗin ku kuma ku ƙara sharhin ku. Masu zane-zane ko magoya baya na iya yin daidai da abun cikin ku, don haka zaku iya mu'amala da sabbin mutane koyaushe. Tare da gaba ɗaya ɓangaren Tumblr da aka keɓe don fasaha, yuwuwar ba su da iyaka ga abin da kuka samu da sauran masu fasaha ko masu sha'awar fasaha da kuka haɗu da su.

4 Sauƙaƙan Yanar Gizo don Ƙirƙirar Bulogin Kasuwancin Fasaha Kyauta

yana ba ku damar ƙara kowane nau'ikan posts da bincika musamman don fasaha.

Kawai ku tuna cewa Tumblr ba matsakaita rukunin yanar gizon ku bane. Amma idan kuna neman ganin aikin ku ta hanyar sadarwa, Tumblr babban dandamali ne na kyauta don amfani.

Wane rukunin yanar gizon za a zaɓa?

Tare da manyan zaɓuɓɓuka masu yawa don ƙirƙirar blog ɗin kyauta don kasuwancin fasahar ku, yana iya zama da wahala a san wanda za ku yi amfani da shi. Muna ba da shawarar ku kiyaye ƙarshen burin a zuciya. Idan kuna fatan samun sahihanci a matsayin mai fasaha, ƙirƙiri bulogin da ke magana game da ilimin ku.

Shafukan kamar WordPress ko Weebly za su ci gaba mataki ɗaya don burge masu siye. Gidan yanar gizo mara hayaniya kamar Blogger yana da kyau don raba sabbin nasihohinku ko zaburarwa nan da nan. Amma idan kuna son wani dandamali don yin hulɗa tare da haɓaka fasahar ku, zaɓi shafi kamar Tumblr.

Samun hanyar haɗin yanar gizo wata hanya ce don haɓaka hazakar ku ta ban mamaki don kasuwancin ku na fasaha ya bunƙasa.

Kuna sha'awar koyan yadda Taskar Fasaha za ta iya taimaka muku yin rayuwa daga fasaharku? .