» Art » ƙwararrun shawarwari 5 don shiga cikin gallery

ƙwararrun shawarwari 5 don shiga cikin gallery

ƙwararrun shawarwari 5 don shiga cikin galleryHoto daga Creative Commons 

Kun san yadda ake shiga gallery. Kuna da fayil ɗin kisa na aikin yanzu. Kun yi bincike kuma kun yi niyya ga gidajen tarihi waɗanda suka ƙunshi ayyukan da suka dace. Kun goge aikinku da . An shirya komai tare da matuƙar kulawa da ƙwarewa. Tabbatar. Tabbatar. Tabbatar.

Amma wani lokacin ƙaramin ƙoƙari na iya yin nisa sosai don samun hankali da sha'awar gallery. Anan akwai wasu hanyoyin da za ku bi nisan mil don ba ku ƙarin harbi a nasara.

1. Magana shine sarki

Lokacin da kuka saka fayil ɗinku zuwa gidan wasan kwaikwayo, kai wani suna ne kawai a cikin hular. Mai shi da darakta ba su san ku ba kuma ba su saba da ƙwarewar ku ba. Wannan yana sa ku ɗan haɗari. Amma, idan wanda suka sani kuma suka amince-musamman wani mawaƙin da suka ji daɗin yin aiki da shi-wakar yabo, nan da nan sai ka yi kafa. Masu gidan hoton suna iya jinkirin buɗe ƙofofinsu ga mai zanen da ba su san shi ba, amma kira ko sharhi daga mawaƙin da suka amince da shi ana ɗaukarsa azaman goyan bayan aikin ku da tambarin ku.

Don gina alakar da kuke buƙatar samun shawarwari, yana da mahimmanci ku shiga cikin al'ummar fasahar gida. Haɗa na gida ko ƙirƙiri kanti a cikin sararin studio ɗin da aka raba. Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin da za a fara shi ne neman mai zane a cikin yankinku wanda kuke sha'awar kuma ku gayyace shi zuwa cin kofi.

2. Ƙirƙiri sa'ar ku

Bugu da ƙari, mai gidan gallery yana da yuwuwar kula da fayil ɗin ku idan kuna da aƙalla saninsa. To ta yaya kuma za ku iya bayyana kanku? Idan akwai hukunce-hukuncen nunin da za a shirya ta ɗaya daga cikin wuraren da aka yi niyya, yi la'akari da shiga ciki. Je zuwa nune-nunen a gallery kuma tabbatar da samun lokacin da ya dace don gabatar da kanku ga mai shi. Idan gallery yana da kantin firam, ƙila za ku iya amfani da shi don aikinku. Samun m! Manufar ita ce sanya kanku a matsayin saduwa da mai gidan gallery da samun damar gabatar da kanku da aikinku. Kar ku zauna ku jira. Sanya abubuwa su faru!

3. Girmama lokacinsu

Lokacin da ajali ya gabato, abu na ƙarshe da kuke so shine baƙo ya katse ku, musamman idan ba gaggawa ba. Idan ka kusanci mai gidan hoton lokacin da yake cikin damuwa, aiki, ko ya cika shi, ba ka yi wa kanka wani alheri. Madadin haka, yi aikin gida kuma sami lokacin da abubuwa kamar suna raguwa. Idan gallery yana da alama yana aiki koyaushe, ana ba da shawarar ku guji hulɗa da mai shi ko darakta yayin lokacin miƙa mulki. Lokacin da suka fara ko ƙare wasan kwaikwayo, suna da damuwa da yawa. Kada ku ƙara damuwa!

Wasu gidajen tarihi sun saita lokuta ko kwanan wata lokacin da zasu duba fayil ɗin. Wannan babban labari ne a gare ku domin a bayyane yake lokacin da za su kasance cikin shiri kuma su iya duba aikinku. Yi amfani da wannan. Tabbatar bin ƙa'idar daidai kuma amfani da wannan damar don haskakawa.

4. Ka bude idanunka

Ka tuna abin da kuke ginawa? Yi amfani da shi don buɗe damar da wasu ba su san akwai ba. Yi tunani a waje da akwatin kuma duba duk wani hannu a duniyar fasaha a matsayin hanyar tallafawa aikinku. Yana iya nufin fita daga yankin jin daɗin ku. Ba da agaji a gidan wasan kwaikwayo ko gidan kayan gargajiya, rubuta bita, yi aiki ga manajan fasaha, daftarin rubutun blog, je laccoci da nune-nunen, taimakawa tare da gasar fasaha. Wani abu. Lokacin da kuka shiga cikin abubuwan da suka faru, ku sa ido don sabbin damammaki. Kuna iya koyo game da hukumar kamfani, aikin fasaha na jama'a, ko nemo wata hanya mai daɗi don haɓaka bayanan ku da gina kasuwancin ku.

5. Koyi daga gazawa

A cikin kasuwancin fasaha, ba za ku iya rasa ba. Ka yi nasara ko ka koya. Wataƙila za su ce maka a'a. Ko kuma ba za ku sami amsa kwata-kwata ba. Duk wannan al'ada ce. Gasar don tabo na gallery yana da girma da ban mamaki, don haka akwai yiwuwar ba za ku ƙare a cikin kowane hoton da kuke sha'awar ba. Koyi daga gazawa kuma kuyi tunani akan tsarin. Wataƙila gallery ɗin bai dace da ku ba, ko wataƙila saboda aikinku yana buƙatar ƙarin haɓakawa. Wataƙila ba daidai ba ne lokacin da ya dace. Ko ta yaya, kada ku kafa kafadu kuma ku ci gaba zuwa abu na gaba. Yi iyakar ƙoƙarin ku kuma amfani da wannan sabon ilimin don haɓaka tsarin ku, haɓaka aikinku, da ƙarfafa alamar ku.

Kuna so ku tsara kasuwancin ku na fasaha? don gwaji na kwanaki 30 kyauta na Taskar Ayyuka.