» Art » Shafukan yanar gizo guda 5 don Nemo Ƙarshen Tallafin Mawaƙi

Shafukan yanar gizo guda 5 don Nemo Ƙarshen Tallafin Mawaƙi

Shafukan yanar gizo guda 5 don Nemo Ƙarshen Tallafin Mawaƙi

Ka yi tunanin yadda rayuwa za ta kasance idan ba ka damu da rana da rana ba game da ba da kuɗin ayyukan fasaha. Kai mai fasaha ne da farko, amma wannan ba yana nufin za ka iya mantawa da harkokin kuɗi ba. Don haka menene ya hana ku neman tallafin fasaha?

Samun tallafin fasaha yana ba ku damar rage damuwa game da gudanar da kasuwancin fasaha kuma yana ba ku ƙarin lokaci don mai da hankali kan abin da kuke so da gaske: yin fasaha.

Yadda za a sami cikakkiyar kyauta ga mai fasaha? Sauƙi. Mun haɗa gidajen yanar gizo guda biyar don taimaka muku koyo game da damar bayar da tallafi ga masu fasaha da samun kuɗin da kuke buƙata.

1.

Duk da yake kuna iya sanin wannan rukunin yanar gizon daga fa'idodin nuni, nunin, da gayyatar zama, wannan rukunin yanar gizon yana cike da tarin tallafi da kyaututtuka. Bincika jerin abubuwan kyauta waɗanda ke rufe duk cikakkun bayanai da kuke buƙatar aiwatarwa, gami da ƙarshen aikace-aikacen, kudade, cancantar wuri, da ƙari.

2.

NYFA wata taska ce ta dama, ba ga masu fasahar New York kaɗai ba. Shafin yana lissafin ba kawai kyauta da kyaututtuka da ake samu ga masu fasaha ba, amma komai daga wuraren zama zuwa haɓaka ƙwararru. A cikin fasalin binciken su na ci gaba, zaɓi daidai nau'in damar da kuke nema don sauƙaƙe samun kuɗi.

3.

Cibiyar yanar gizo ta Cranbrook Academy of Art Library tana ba da lissafin tallafi ga masu fasaha guda ɗaya, tallafi ga takamaiman yankuna na Amurka, har ma da tallafin ƙasa da ƙasa waɗanda masu fasaha za su iya nema.

Kawai tabbatar da duba lokacin ƙarshe na aikace-aikacen. Idan sauran makonni ko watanni kafin ranar ƙarshe na aikace-aikacen, ƙirƙiri mai tuni a ciki a cikin Taskar Ayyuka don kada ku rasa waɗannan damar.

Wadanne tallafi ne masu kyau a cikin wannan jerin don ci gaba da sa ido a kai? da bayar da kwanakin bayarwa na shekara ko gwada wani abu da za ku iya nema na duk shekara.

Amma jira, akwai ƙari!

4.

Wani rukunin yanar gizon da kuka ji shine ArtDeadline.com. Bisa ga gidan yanar gizon su, shine "mafi girma kuma mafi girma ga masu fasaha da ke neman samun kudin shiga da damar nuni." Shafin na iya biyan ku biyan kuɗin dalar Amurka 20/shekara don duba yawancin fasalulluka, amma har yanzu kuna iya duba yawancin tallafin da aka jera kyauta akan shafinsu na gida da kuma a ciki. Twitter account.

5.

Mun yarda cewa wannan ba shine rukunin yanar gizon da zaku iya neman kuɗin tallafi ba, amma har yanzu kuna iya samun kuɗi da yawa don kasuwancin ku na fasaha. Shafukan kamar Patreon suna ba ku damar ƙirƙirar matakan kuɗi daban-daban don magoya bayan ku don ba da gudummawa, kamar $5, $75, ko $200 kowane wata. A sakamakon haka, kuna ba masu biyan kuɗin ku wani abu mai ƙima, kamar zazzage na'urar adana allo ko buga abin da suka zaɓa.

Hakanan bai kamata ya ɗauki lokaci mai yawa ko ƙoƙari ba. Yamile Yemoonyah daga Yamile Yemoonyah yayi karin bayani game da wannan tsari a cikin

Fara nema a yau!

Neman tallafin mai fasaha ba dole ba ne ya zama babban aiki. Bincika waɗannan shafuka na musamman da nema zai iya gabatar muku da wasu manyan damammaki. Tare da ƙarin kuɗi, zaku iya mai da hankali kan ƙirƙirar fasahar ku kuma kuyi duk abin da ake buƙata don ɗaukar kasuwancin ku na fasaha zuwa mataki na gaba.