» Art » Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

"Bana buƙatar tsarin sarrafa kaya, maƙunsar bayanai na iya yin duk abin da nake buƙata."

Shin kun kama kanku kuna faɗin kalmomi iri ɗaya? Shirye-shiryen falle kamar Excel suna kama da fare mai aminci. Ko da yake suna da ɗan damfara da jinkiri, kuna sa su yi aiki.

Amma idan akwai wani abu mafi kyau? Wani abu da aka ƙirƙira musamman don masu fasaha don taimaka musu haɓaka kasuwancinsu.

To a zahiri akwai!

Anan akwai dalilai guda shida da yasa tsarin kayan fasahar kan layi ke sanya shirye-shirye kamar Excel kunya:

Muhimmin dacewa

Kuna buƙatar nuna mai yuwuwar siyayya ƙarin aikin da aka samu? Kuna son shigar da bayanan tuntuɓar su nan da nan don kar ku rasa katin kasuwancin su? Kuna buƙatar bincika wuri ko farashin kayan fasaha da suke sha'awar?

Kuna iya yin ta cikin ƙiftawar ido akan wayar hannu, kwamfutar hannu ko kowace na'ura mai shiga intanet. Idan kuna da tsarin sarrafa kayan fasaha na kan layi, duk bayanan da kuke buƙata ba za a adana su a cikin fayil ɗin Excel akan tebur ɗin ku ba. Zai kasance tare da ku a duk inda kuka je.


Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

Ƙungiya ba tare da damuwa ba

Shin kun taɓa ɓatar da lokaci don bincika maƙunsar bayanai da yawa ƙoƙarin nemo madaidaicin bayanin labarin? Wannan abin takaici ne sosai, musamman lokacin da mai gidan hoton yana tsammanin amsa cikin gaggawa.

Kuna iya ajiye kanku waɗannan lokutan lokacin da kuka cire gashin ku ta amfani da tsarin sarrafa kayan kan layi. Za ku sami bayani game da ayyukan zane-zanenku, bugu, lambobin sadarwa, tallace-tallace, kashe kuɗi, nuni da wuraren da kuke taɓa maɓalli.

An tsara komai a cikin abubuwan gani, sassa masu sauƙin isa. Sarrafa ɓangaren kasuwanci na ɗakin studio ɗin ku yana ɗaukar lokaci da damuwa.

“Ban taɓa ganin wani tsari mai tsari ba, wanda ya haɗa da shirin ƙirƙira kayan fasaha wanda ke ba da da yawa fiye da ƙira kawai. Ba zan iya tunanin rayuwa ba tare da shi ba. Ina baƙin ciki lokacin da na ga cewa masu fasaha har yanzu suna amfani da nasu maƙunsar bayanai na Excel. Kuma ku kula! Kai ne ke da iko! Kuna samun lafiya kuma kuna da kyau! Kai ne mafi kyau a duniya!" -

Bugu da ƙari, za ku ƙirƙiri asali ga kowane abu, ta atomatik bin tarihin wurinsa. Zazzage muhimman takardu masu alaƙa da kowane bangare. Kuma tsara tunasarwar mako-mako da ke daure da takamaiman lambobi, nunin nuni, da ƙari, aika kai tsaye zuwa akwatin saƙon saƙo naka don kada ku taɓa yin kuskure.

Ƙara koyo game da duk mahimman fasalulluka na software na ƙirƙira fasaha. 

Kwanciyar hankali mai daraja

Ba ka taba tunanin zai faru da kai ba, amma sai ya faru. Hatsari na faruwa, ko kofi ne da aka zubar akan madannai na kwamfutar tafi-da-gidanka ko kuma wani dabba mai kuzari yana buga kwamfutar ka daga tebur. Ba a ma maganar, kwamfutoci na iya yin kasala da kansu cikin sauƙi.

Lokacin da kuka adana bayanan zanenku da bayanan kasuwanci akan layi, zaku iya samun dama ga komai akan wata na'ura nan take kuma babu bayanai da suka ɓace.

Idan ana adana duk kasuwancin ku na fasaha akan rumbun kwamfutarka na yanzu da ba ta da aiki, za ku kwashe sa'o'i da yawa kuna buga bayanai akai-akai-idan kuna iya tunawa da kowane dalla-dalla kwata-kwata.

Kuna damu cewa bayanin ku yana rayuwa kawai akan Intanet? Hakanan zaka iya sauke kwafin bayananka cikin sauƙi zuwa kwamfutarka don kariya sau biyu.


Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

Rahoton kwararru masu ban sha'awa

Ah, jin daɗin gamsuwa lokacin da gidan yanar gizon ya nemi kaya kuma duk abin da za ku yi shine danna maballin. A cikin daƙiƙa, za ku sami rahoto mai gogewa tare da duk mahimman bayanan samfur, bayanan tuntuɓar ku da hotunan samfur. Gudun ku da ƙwarewar ku za su burge gallery ɗin ku.

Kuna iya juyar da maƙunsar bayanan ku zuwa rahoto da ƙara kowane hoto, amma hakan yana ɓata lokacin fasaha mai mahimmanci. Kuna iya buga rahotannin jigilar kaya da sauri, shafukan fayil, rasitan kuɗi, rahotannin kashe kuɗi, takaddun shaida, rahotannin kaya, da ƙari daga tsarin ƙira kamar .

"Na yi farin ciki sosai da Taskar Fasaha ta Artwork wanda ba zan iya yarda da na yi amfani da (ko ƙoƙarin yin amfani da) maƙunsar bayanai don ci gaba da lura da komai ba!" -

 

Muhimman ra'ayoyin kasuwanci

Shin kun taɓa yin mamakin nawa farashin kayan ku, inda duk kayan aikinku suke a duniya, kuma menene farashin kayan aikin ku idan aka kwatanta da tallace-tallace? Shin kun taɓa fatan za ku iya ganin duk waɗannan mahimman bayanan kasuwanci ba tare da buɗe Excel PivotTable ba?

Me yasa za ku ƙara yin aiki don kanku kuma ku ɓata lokaci mai daraja da za a iya kashewa a cikin ɗakin studio? Yi amfani da bayyani mai sauri na tsarin ƙirƙira kayan fasaha don ci gaba da kan abubuwa. Za ku ga idan kuna buƙatar mayar da hankali kan yin ƙarin fasaha ko siyar da shi, kuma wanne gallery ya fi kyau kuma mafi muni! Kuna iya amfani da waɗannan ra'ayoyin don sanar da shirin harin ku.

Dalilai 6 da yasa Inventory Art ya fi Excel

Mafi mahimmancin haɓaka fasaha

Excel ba zai taɓa ba da ƙwararru, kyakkyawa, shafin fayil na jama'a wanda zaku iya rabawa tare da masu siye masu sha'awar da masu gidan hoto. Excel ba zai taɓa yin nuni akan Google ba lokacin da wani ya nemi aikinku, kuma babu wanda zai taɓa samun damar tuntuɓar ku ta maƙunsar bayanan ku na Excel.

Tsarin kayan fasahar kayan tarihi na Artwork yana da shafi na jama'a wanda ke taimaka muku haɓakawa da siyar da fasahar ku, kuma memba mai fasaha yana samun kwamiti kyauta ta nasu. Lawrence yana da cikakken iko a kan abin da yake bayyanawa jama'a kuma yana iya zaɓar daga cikin kayan tarihinsa cikin sauƙi.

Menene ƙari, zaku iya yin shi akan rukunin zane na ku! Wannan yana nufin fayil ɗin ku koyaushe yana sabuntawa. Babu sauran shigar da bayanai sau biyu. Kuma babu ayyukan coding mara iyaka.

Shin Excel zai iya yin wannan? Tabbas a'a.

"Na gwada nau'ikan tsarin ƙira da yawa, amma sun kasance masu rikitarwa ko kuma basu isa ba. Taskar zane-zane tana da komai kuma yana da sauƙin amfani. ” -

 

Kuna shirye don ɗaukar tsalle da tsallaka maƙunsar bayanai?

Kasuwancin fasahar ku da matakan damuwa za su gode muku. Duk lokacin da kuka kashe don shigar da bayanai a cikin Excel (da sake shigar da shi idan kwamfutarku ta fashe), ƙirƙirar rahotannin ku, aiki tare da allunan pivot, ƙoƙarin nemo bayanan da kuke buƙata, da gano yadda ake haɓaka aikinku na iya zama yanzu. a banza. kashe kan yin abin da kuke so a cikin ɗakin studio!

Gwada shi kyauta kuma bari mu san ra'ayin ku.