» Art » Jin gajiya? Hanyoyi 5 don masu fasaha don magance shi

Jin gajiya? Hanyoyi 5 don masu fasaha don magance shi

Jin gajiya? Hanyoyi 5 don masu fasaha don magance shi

Shin kun taɓa jin kamar kuna ƙoƙarin zama cikin ruwa? Daga sayar da fasaha zuwa tallace-tallace zuwa gudanar da kasuwancin ku na fasaha na iya zama da wahala sosai. Ba a ma maganar makamashi don ƙirƙirar fasahar da kuka fi so ba.

Duk 'yan kasuwa suna jin wannan a lokaci ɗaya ko wani. Don haka ta yaya za ku rage damuwa kuma ku zauna a ƙasa?

Yi iko da waɗannan hanyoyi guda 5 don doke jin gajiya. Kashe tsoro, mai da hankali kuma ku hau hanyar samun nasara!

1. Yanke shawarar abin da kuke so daga kasuwancin ku na fasaha

Yamile Yemunya na ya ba da shawarar kafa babbar manufa ɗaya don aikin fasaha. Saita babban manufa ɗaya kawai zai taimaka muku samun haske. Wannan yana gayyatarka ka yi tambaya, "Yaya rayuwarka za ta kasance idan ka yi wannan hangen nesa?" Yi tunanin abin da kuke so da abin da ba ku so. Mafi kyawun hangen nesa, zai kasance mafi sauƙi don ci gaba da burin ku da gaske.

2. Kar a jira lokacin da ya dace

yayi kashedin akan jira ilham. Ta ba da shawarar samun "mayar da hankali mara ƙarfi da aiki mai tsayi" don cimma burin ku. Jingine abubuwa masu mahimmanci kawai zai sa ku ji damuwa. Kuma yawancin ayyuka suna taruwa, da alama ba za a iya kammala su ba. Muna gayyatar ku don karanta almara. Ɗaukar alhakin da kasancewa da tsari na iya yin abubuwan al'ajabi don damuwa.

3. Karya Maƙasudai cikin Yankunan Sarrafawa

Kafa ƙananan maƙasudai akan hanyar cimma babban burin. Wannan zai sa babban burin ku ya zama ƙasa da ƙalubale kuma mafi dacewa. Yi la'akari da waɗannan ƙananan manufofin a matsayin maki akan taswirar ku don samun nasara. Ƙayyade waɗannan manufofin dalla-dalla kuma saita lokaci don cimma su. Wannan zai ba ku kwarin gwiwa da mai da hankali kan ayyukan da ke hannunku. Hakanan yana da amfani sanin yadda ake auna nasarar kowace manufa. Misali, idan kuna son siyar da darajar fasaha ta $5000, zaku san daidai yadda zaku auna abubuwan da kuka samu. Cibiyar Kasuwancin Art ta kira shi .

4. Nemo mai goyon bayan da za ku iya amincewa

Yin aiki zuwa ga babban buri na iya zama mai ban tsoro. Yi la'akari da neman wani mutum da za ku yi aiki da shi zuwa ga burin ku. Kuna iya ƙarfafa juna, ba da shawara, da kuma nuna farin ciki da nasarorin juna. Yi taɗi akai-akai game da cimma burin ku. Yana da kyau ka san cewa ba kai kaɗai ba ne kuma kana da mai goyon bayan da za ka iya amincewa.

5. Kafa kyawawan halaye

Masanin kasuwanci ya jaddada mahimmancin kafawa da kiyaye kyawawan halaye. Kyakkyawan halaye za su taimake ka ka mai da hankali. Misali zai kasance don farawa kowace rana da takamaiman manufa, ko rage ɓata lokaci. Muna ba da shawarar sanya halayen ku don cimma burin ku. Yi la'akari da ganin yadda kyawawan halayenku za su taimake ku cimma babban burin ku. Don haka ta yaya kuke kafa kyawawan halaye waɗanda suka tsaya? Duba labarin mu.

"Masu fasaha suna farawa da kansu, kuma ba tare da kyawawan halaye ba, za mu iya kawar da kai kuma mu daina mai da hankali. Kyawawan halaye suna kawo sakamako mai kyau. Tasirinmu yana buƙatar mutunci don yin aiki daidai da abubuwan da muka sa gaba. " -

Kuna neman hanyar tsara kasuwancin ku na fasaha? Biyan kuɗi zuwa Taskar Fasaha kyauta.