» Art » Kuna Bukatar Kayayyakin Sana'a Masu Tsada Don Yin Kyawun Fasaha?

Kuna Bukatar Kayayyakin Sana'a Masu Tsada Don Yin Kyawun Fasaha?

Kuna Bukatar Kayayyakin Sana'a Masu Tsada Don Yin Kyawun Fasaha?

Musamman a farkon aikin fasaha, kowane dinari yana ƙidaya.

Yana iya zama mai wahala don tabbatar da farashin kayan kaya masu tsada lokacin da ba ku da tabbacin inda kuɗin ku na gaba zai fito, kuma kuna gudanar da kasuwancin ku akan kasafin kuɗi.

Koyaya, akwai layi mai kyau tsakanin adana kuɗi akan kayan ragi da adana takaici da lokaci tare da kayan aikin fasaha.

Kwanan nan mun sami damar yin magana da wasu masu fasaha game da rawar da kayan fasaha, kayan aiki da kayan aiki ke takawa wajen nasararsu.  

Ga wasu abubuwan da muka koya:

 

Ko da mafi girman kayan fasaha ba za su iya rama fasaha mara kyau ba.

Babban saƙo daga kowane mai zane da muka yi magana da shi shine gaskiyar cewa babu wani madadin dabara mai kyau. Sanya biyu na Air Jordans ba zai sa ku zama tauraron NBA nan da nan ba. Yin aiki tare da mafi girman kayan aiki da kayan ba zai nuna ku a Art Basel ba tare da fasaha don isa ku can ba.

“Kada ku cika rama da kayan aiki. Fara ƙarami kuma zaɓi abin da ke aiki a gare ku, ”in ji mai zane.

 

Yi amfani da samfuran da suka dace don aikin.  

Fiye da kashi 50% na kiran goyan bayan fasaha da imel ɗin da kamfanonin kayan fasaha suka karɓa sakamakon masu fasaha ne ke ƙoƙarin samun kayan aikinsu ta hanyar da ba a tsara su don yin aiki ba.  

Wannan shine dalilin da ya sa kuke ganin kamfanoni da yawa suna sadaukar da albarkatu don ilmantar da masu amfani.

, Shahararren mai yin goga da ke zaune a Burtaniya, yana kashe yawancin 2018 ƙirƙirar bidiyo na koyarwa don mafi kyawun siyar da layin goga. Wadannan bidiyoyin ba wai kawai kan yadda za a yi amfani da samfurin da kuma inda za a yi amfani da su ba, amma nasiha da dabaru kan yadda ake kula da goga don ƙara rayuwarsa. Wasu masana'antun da yawa kuma za mu ga babban karuwa a albarkatun ilimi masu alaƙa da samfur a cikin 'yan shekaru masu zuwa.

 

Kyakkyawan samfuran fasaha ba za su sa ku zama ƙwararren mai fasaha da sihiri ba.

Amma, za su iya taimaka maka ka ji daɗin tsarin da kuma samar da kyakkyawan sakamako na ƙarshe.

Mai zanen jirgin Plein Air ya ce, “Idan da gaske na ji daɗin yin aiki da samfur, zanena ya nuna shi. Idan ban yi ba, kuma idan ina fada da samfurin, hakan yana nuna ma. "

Yayin da kalmar "aiki ke sa cikakke" gaskiya ne ga masu fasaha na kowane mataki, yana da dacewa musamman ga waɗanda ke farawa. Tare da mafi yawan matsakaici, akwai fiye da abu ɗaya ko kayan aiki da ke cikin aikin. Kuma, gwaji da kuskure ita ce kawai hanyar da za a iya ƙayyade haɗin da ke aiki mafi kyau a gare ku.  

Tun da farko, na yi imani ana iya samun bambanci tsakanin mai kyau da babba a cikin kayan aiki, ko kuma ta wata hanya ko dabara ban sani ba, ”in ji mai zane. "Amma a ƙarshe na gane cewa lokacin da aka kashe yin zanen da kuma dogon gogewa ya haifar da komai."

Kitts ya ci gaba da cewa nasara ba duka a cikin kayan aiki ba ne kuma "a ƙarshe yawancin mu mun gane cewa lokaci da kwarewa sun mamaye komai."


Kuna Bukatar Kayayyakin Sana'a Masu Tsada Don Yin Kyawun Fasaha?

Kayan fasaha masu arha ba lallai ba ne ya cece ku kuɗi.

Laka mai arha bazai riƙe robobinsa ba ko kuma ya nuna kyalli kamar rawar gani. Mafi kyawun fenti yana da ƙarin juriya kuma yawanci yana da zurfin tint da inganci mafi girma wanda ke fassara zuwa ƙarancin fenti da ake buƙata don sakamako iri ɗaya.  

Kuma, duk wanda aka yi ƙoƙari ya yi amfani da zane mai arha ya san yawan fenti da za a iya ɓata don ƙoƙarin haɓaka ƙima.

Duk da yake ba mu ba ku shawarar ku fita ku sayi saman kayan layi ba, muna ba da shawarar cewa lokacin da kuke yanke shawarar siyan ku, kun ƙididdige ƙimar ƙimar waɗannan kayan.

Idan samfurin yana hana ku ikon ci gaba, ƙara ƙarin lokaci ga tsarin ƙirƙira, ko yaƙar ku akan hanya, akwai farashi mai alaƙa da waɗannan abubuwan.

 

Akwai abubuwa daban-daban don matakai daban-daban a cikin aikin ku.

Lokacin da kuke koyon sabon fasaha, za ku yi amfani da mafi yawan lokacinku akan maimaitawa. Kada ku damu da ɓata tsadar fenti ko kayan yayin da kuke haɓaka waɗannan ƙwarewar farko.

"Aiki yana da mahimmanci lokacin da kuka fara farawa," in ji mai zane da malami. "Tabbas kuna bin kayayyaki da yawa… don haka farashi ya zama abin da masu fasahar matakin farko ke buƙatar yin la'akari da su."

Yayin da kuke ci gaba a cikin sana'ar ku, za ku so ku ƙara zuba jari kaɗan a cikin kayan ku don kada ku ɓata lokaci fiye da biyan kuɗin kayan ku. Kuma, yi tunani game da inganci fiye da yawa. Zai iya ƙarawa da sauri idan kun gwada da haɓaka duk kayan aikinku da kayan aikinku lokaci ɗaya. Yi la'akari da abin da kayan za su sami sakamako mafi girma akan sakamakon ku (fenti, goge, zane) da abin da za ku iya jira don haɓakawa (palettes, da dai sauransu).

Mai zane yana tunanin kada masu fasaha su damu da shi sosai a farkon. "Da zarar sun fara haɓaka ƙwarewa, dole ne su kasance suna aiki a kan wani wurin adana kayan tarihi. Babu buroshin sihiri; dabara ce ke tafiyar da shi duka."

Ƙasar ƙasa? Kuna son jin daɗin tsarin ku gwargwadon sakamako.

 

Ƙara koyo game da abin da alamun ke yi a fagen .