» Art » Yadda masu fasaha za su iya amfani da lissafin tuntuɓar don samun sakamako

Yadda masu fasaha za su iya amfani da lissafin tuntuɓar don samun sakamako

Yadda masu fasaha za su iya amfani da lissafin tuntuɓar don samun sakamako

Kun kasance . Kun tara tarin katunan kasuwanci da kushin imel na mutanen da ke son aikinku. Kun kara su zuwa lissafin tuntuɓar ku. Yanzu me?

Kada ku tattara lambobin sadarwa kawai, yi amfani da su don haɓaka kasuwancin ku na fasaha! Da yawan lokutan masu siye da abokan hulɗa masu sha'awar ganin fasahar ku kuma su san ku a matsayin mutum, da alama za su iya siyan aikinku ko yin haɗin gwiwa tare da ku.

Don haka, me kuke jira? Anan akwai hanyoyi guda shida don yin amfani da lissafin tuntuɓar ku yadda ya kamata a yau:

1. Ci gaba da bin lissafin ku

Lambobin sadarwar ku zinare ne, don haka ku kula da su daidai. Kamar kowane abu mai daraja, lambobin sadarwarku ba su da amfani idan ba ku kiyaye su ba. Duk lokacin da kuka haɗu da wanda ke son fasahar ku, ku tabbata kun sami cikakken sunansa, adireshin imel, da lambar waya. Tambayi adireshin imel ɗin su idan kuna tunanin su 'yan takara ne don wasiƙar katantanwa - duba tip #5.

Yi bayanin kula game da inda kuka sadu da mutumin-a wurin baje kolin zane-zane ko gallery, misali-da kowane mahimman bayanai game da su. Wannan na iya haɗawa da takamaiman ɓangaren da suke sha'awar ko neman ƙarin bayani. Samar da mahallin don tuntuɓar zai taimake ka ka gina dangantaka da su a nan gaba.

Yanzu da kun sami bayanin, adana shi. Sanya shi akan tsarin gano tuntuɓar mai sauƙin amfani kamar , ba akan bayanin kula mai sauƙin asara ba.

2. Aika sakon "Nice to meet you" kowane lokaci.

Duk lokacin da kuka haɗu da wanda ke sha'awar fasahar ku, aika musu imel. Ba kome ba idan kun haɗu da su a bikin fasaha ko kuma a wurin liyafa inda suke kallon fasahar ku ta wayar salula. Yana da daraja gina dangantaka da mutanen da suke son fasahar ku. Da zarar sun san ku da aikinku, da alama za su so su tallafa muku da siyan fasahar ku.

Tuntube su ta imel a cikin sa'o'i 24 na taron. Ka ce "na ji daɗin saduwa da ku" kuma ku gode musu don sha'awar aikinku. Idan baku tambaye su da kanku ba, ku tambayi idan suna so su kasance cikin jerin aikawasiku. Idan ba haka ba, duba tukwici #3.

3. Yi rijista tare da imel na sirri

Gina haɗin kai tare da fitattun magoya bayanku ta hanyar aika musu imel tare da saurin rubutu lokaci zuwa lokaci. Yana sa ku cikin tabo don kada a manta da ku. Waɗannan bayanan kula na iya haɗawa da samfoti na nunin da ke zuwa, gayyata don ziyartar ɗakin studio, da sabbin shirye-shiryen da kuke tsammanin za su ji daɗi. Kada ku yi lodin su - kyakkyawan taken shine "inganci fiye da yawa". Sama da duka, tabbatar da mayar da hankali kan mutum kuma ƙirƙirar haɗin kai na gaske.

4. Raba duniyar ku tare da wasiƙun imel

babbar hanya ce don kiyaye magoya bayan ku da tsoffin abokan cinikin ku na yau da kullun akan ku da aikinku. Kuna aika saƙon imel ga mutanen da suka nemi su kasance a wurin ko kuma suka nuna sha'awar aikinku, don haka su masu sauraro ne na abokantaka. Kuna iya aika wasiƙar ku kowane mako, sau biyu a wata, sau ɗaya a wata - duk abin da kuke gani a matsayin takalifi mai ma'ana yayin da kuke ci gaba da riƙe ingantaccen abun ciki.

Tabbatar da baiwa masu karɓa fahimtar su wanene a matsayin mai zane, ba kawai bayanan kasuwanci kamar tallace-tallace da biyan kuɗi ba. Raba nasarorin fasaha na sirri, zaburarwa, da hotunan aikin da ake ci gaba. Ganin aikin yana ci gaba yana haifar da kusanci zuwa yanki na ƙarshe. Kasance farkon da za su sanar da su lokacin buɗe gidajen tarihi tare da aikinku, sabbin abubuwan ƙirƙira, kwafi na musamman da damar hukumar. Ka sa abokan hulɗarka su ji na musamman.

5. Yi mamakin mafi kyawun abokan hulɗa tare da Snail Mail

A cikin duniyar imel ɗinmu da aka yi lodi da yawa, karɓar katin sirri a cikin wasiƙar abin mamaki ne. Bugu da ƙari, wannan ba za a iya la'akari da spam ba kuma ba za a cire shi ba. Yi wannan dabarar tare da maɓallan abokan hulɗarku kamar maɓalli masu mahimmanci, manyan magoya baya da masu tarawa. Aika kati tare da hotonku akan murfin don tunatar da su wanene ku kuma ku nuna sabon aikinku!

Katunan wasiƙa suna ɗaukar tsayin rubutu fiye da imel, don haka zaɓi kuma kawai aika su sau uku zuwa huɗu a shekara. Yana da kyau a aika da katin "Nice to meet you" nan da nan bayan saduwa da wani wanda ya nuna sha'awar fasahar ku. Tabbatar ku saurari abin da mutane ke faɗi don bayanin ku ya kasance mai tunani da gaskiya. Kuma ajiye fayil ɗin don ku iya yin bikin musamman abubuwan da suka faru a cikin rayuwar maɓallan abokan hulɗarku. Hakanan kuna iya la'akari da aika takardar shaidar rangwame ko tayin zanen kyauta akan siyan ku na gaba.

6. Ƙare imel tare da talla mara kyau

Duk da yake yana da mahimmanci don kiyaye haɗin kai tare da abokan hulɗarku, kada ku manta da haɓaka kasuwancin ku a lokaci guda. Yi la'akari da kawo ƙarshen imel ɗinku tare da "na gode" sannan kuma mayar da su zuwa kasuwa na kan layi inda za su iya ganin ƙarin aikinku.

Duk abin da kuke buƙata shine wani abu tare da layin, "Idan kuna son ganin ƙarin aikina, duba shi." Zai iya kasancewa a ƙasan wasiƙar ku kuma a cikin saƙon imel masu biyo baya idan ya dace. Mado da masu siye masu yuwuwa zuwa ga sakamakon fasahar ku a cikin ƙarin haske. Kuma ƙarin mutanen da suke ganin fasahar ku koyaushe suna da kyau!

Ana neman ƙarin ra'ayoyi don burge jerin lambobin sadarwar ku? Tabbatar .