» Art » A matsayin mai wasan kwaikwayo: ɗauki kaya a cikin ɗakin studio

A matsayin mai wasan kwaikwayo: ɗauki kaya a cikin ɗakin studio

A matsayin mai wasan kwaikwayo: ɗauki kaya a cikin ɗakin studio

Ƙididdigar tarin fasaharku na iya zama kamar zuwa wurin likitan hakori. ka san ka ya kamata yin hakan, amma a zahiri ɗaukar matakan da suka dace yana da ban tsoro. Kuma idan ka dade kana jira, yana kara wahala.

Duk da haka, ba tare da kayan aikin studio ba, yana da wuya a san farashin kayan aiki da kayan aiki a cikin ɗakin studio ɗin ku, yadda inshorar fasaha ya dace don kare tarin ku, da kuma samun bayanan da kuke buƙatar shigar da da'awar inshora idan wani abu ya faru da ɗakin studio ko tarin ku. .

Labari mai dadi shine, ƙirƙira ɗakin studio yana da zafi kawai a karon farko! Da zarar kayan farko ya cika, za ku iya ci gaba da lura da duk abubuwan da aka siya da zane-zane suna ci gaba tare da ƙaramin ƙungiya.

Ga yadda ake ɗaukar kayan aikin studio:

1. Ɗauki hotuna na komai

Yin amfani da kyamara mai mahimmanci, ɗauki hoton kowane abu a cikin ɗakin studio ɗin ku. Muna ba da shawarar kyamara mai ƙarfi saboda za ku iya zuƙowa don ganin cikakkun bayanai a cikin hoton idan an buƙata. Wannan na iya haɗawa amma ba'a iyakance ga:

  • Kowane yanki na fasaha a cikin tarin ku
  • inji
  • Kayan aiki
  • Kayan fasaha

Ya kamata ku yi haka don tallace-tallace ta wata hanya, don haka kuna kashe tsuntsaye biyu da dutse daya!

2. Ƙimar da aka ƙiyasta na duk abubuwa

Da kyau, ya kamata ku sami ƙima biyu ga kowane abu a cikin ɗakin studio ɗin ku: farashin siye da farashin canji. Farashin siyayya shine adadin da kuka biya lokacin da kuka sayi kayan tun asali, kuma farashin canji shine adadin da zaku biya idan kun sayi kayan yau.

Idan ba ka taɓa yin kayan aikin studio ba kuma kun sami ɗakin studio na ɗan lokaci, daman kawai za ku sami damar yin lissafin madadin farashin. Wannan yayi kyau! Yi ɗan bincike kan Google kuma rubuta farashin sauyawa na kowane abu da kuke son tabbatarwa a ɗakin studio.

3. Ajiye jerin kayan aiki da kayan aiki na yanzu

A cikin maƙunsar bayanai, adana jerin abubuwa na yanzu, ban haɗa da aikinku ba. Muna ba da shawarar ku shigar da bayanan masu zuwa:

  • Nau'in abu
  • Adadin abubuwa
  • Cost
  • Farashin sauyawa
  • Yanayin abu

4. Tsara tarin ku

Don ci gaba da bin diddigin aikinku, yi amfani da tsarin gudanarwa na tushen girgije kamar . Kawai loda hotunan tarin ku kuma shigar da duk bayanan da ake buƙata, gami da girma, abu, farashi, wurin gallery, matsayin tallace-tallace da ƙari.

A matsayin mai wasan kwaikwayo: ɗauki kaya a cikin ɗakin studio

5. Sake kimanta inshorar ku

Yanzu da kun fahimci ƙimar abubuwa a cikin ɗakin studio ɗinku da tarin fasaharku, ɗauki lokaci don sake kimanta inshorar fasahar ku da duk wani inshora da kuka ɗauka akan ɗakin studio ɗinku. Kuna buƙatar taimako? Duba wannan.

Sarrafa aikin fasahar ku cikin sauƙi. Yi rajista don gwaji na kwanaki 30 kyauta na Taskar Ayyuka.