» Art » Yadda ake jawo hankalin masu sauraro zuwa ɗakin fasahar ku

Yadda ake jawo hankalin masu sauraro zuwa ɗakin fasahar ku

Yadda ake jawo hankalin masu sauraro zuwa ɗakin fasahar kuPhotography 

Yayin da kuke sanya ƙarshen aikinku na baya-bayan nan, idanunku za su sauka kan bango da ɗakunan littattafai na ɗakin studio ɗin ku. Suna cika da aikinku, shirye don kowa ya gani. Amma ta yaya za ku gabatar da aikinku ga mutanen da suka dace? Wasu suna shirye don zuwa gidajen tarihi, da yawa suna kan layi, amma me za ku yi da sauran?

Amsar ta fi kusa da gida ko studio fiye da yadda kuke zato. Maimakon mayar da hankali kawai kan nuna fasahar ku a wajen ɗakin studio ɗin ku, gayyaci jama'a zuwa wurin aikinku. Fasahar ku ta riga ta kasance, tana shirye don a yaba muku, kuma kuna iya ba masu siye masu sha'awar kallon inda kuka ƙirƙira. Duk abin da kuke buƙata shine ƴan ra'ayoyin taron da shawarwari don yada kalmar, don haka karantawa kuma ku sami lada.

Ƙirƙirar ABUBUWA:

1. Bude gida

Shirya taron buɗaɗɗen gida kowane wata inda mutane za su ziyarce ku a ɗakin studio ɗin ku don ganin sabon aikinku. Tabbatar cewa rana ɗaya ce ta kowane wata, kamar Asabar ta biyu.

2. Yi rijista don taron Buɗaɗɗen Studio na gida

Binciken Google mai sauri don abubuwan buɗaɗɗen ɗakin studio na gida ko yawon shakatawa a yankinku wuri ne mai kyau don farawa. Hakanan zaka iya tuntuɓar ƙungiyoyin masu fasaha na gida don bayani. Yawancin yawon shakatawa na studio suna buƙatar aikace-aikacen kan layi. Kuna iya duba abubuwan da ake buƙata don yawon shakatawa na Wood River Valley don samun ra'ayin abin da kuke tsammani.

3. Jadawalin aukuwa mai maimaitawa

Shirya taron maimaitawa (shekara-shekara, kwata, da sauransu) inda kuke ba da lacca ko nunin zane ga jama'a. Hakanan kuna iya gayyatar mutane su kawo kayansu don ƙirƙirar yanki tare da ku. Hakanan tabbatar da ganin aikin ku.

4. Haɗa kai da sauran masu fasaha

Shirya taron ɗakin studio na waje tare da ɗan'uwan mai zane ko masu fasaha daga yankinku. Kuna iya ɗaukar nauyin taron a cikin ɗakin studio ko taswira yawon shakatawa don masu halarta. Kuna iya raba tallace-tallace kuma ku ji daɗin fa'idodin raba fan.

LABARIN SALLAH:

1. Ƙirƙiri wani taron a Facebook

Shirya taron Facebook na hukuma kuma ku gayyaci duk abokanku ko magoya bayan ku. Ko da ba sa zama a yankin, za su iya wucewa ko kuma suna da abokai da ’yan’uwa da za su so.

2. Ƙirƙiri foda kuma raba shi akan layi

Ƙirƙiri fom ɗin rubutu tare da hotunan aikinku da bayanan taron kamar adireshin taron, kwanan wata, lokaci, da adireshin imel na lamba. Sannan raba shi akan Facebook da Twitter mawaƙin ku makonni kafin taron.

3. Aika gayyata zuwa jerin aikawasiku ta imel

Ƙirƙiri gayyatar imel ta amfani da sabis kamar wannan kuma zaɓi daga ɗayan ƙirarsu masu yawa kyauta. Aika shi makonni kaɗan kafin mutane su sami lokacin tsara ziyararsu.

4. Raba taƙaitaccen bayani akan Instagram

Raba sneck leck of your studio da sabon aiki a kan Instagram makonni kafin taron ku. Kar a manta da sanya bayanan taron a cikin sa hannun. Ko kuma kuna iya ƙirƙirar hoto na Instagram tare da rubutu, imel zuwa wayar ku kuma zazzage shi.

5. Faɗakar da latsa na gida

'Yan jaridu na gida galibi suna neman sabbin abubuwan da suka faru don raba wa masu karatun su. Karanta Skinny Artist don ƙarin shawarwari kan mu'amala da manema labarai.

6. Aika katin waya zuwa ga mafi kyawun masu karɓar ku

Kuna iya ƙirƙirar katunan akan gidajen yanar gizo waɗanda suke kama da aikin zanenku. Ko kuma za ku iya ƙirƙirar hoto ku buga shi da kanku akan kati mai inganci. Aika su zuwa ga mafi kyawun masu tarawa na gida - ana iya adana duk sunaye a cikin .

Sa'a!

Yanzu da kuka ƙirƙiri kuma ku sayar da taron ku, shirya don babban ranar. Tabbatar cewa an shirya ɗakin studio ɗin ku kuma an nuna mafi kyawun fasahar ku a ko'ina cikin ɗakin. Tabbatar cewa kuna da wurin zama, abubuwan sha, katunan kasuwanci, da babbar alama da balloons a bakin ƙofa don mutane su sami ɗakin studio ɗin ku.

Kuna son haɓaka nasarar ku a cikin kasuwancin fasaha kuma ku sami ƙarin shawarwarin aikin fasaha? Yi rijista kyauta.