» Art » Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Kun san kuna buƙatar ɗaukar kayan fasahar ku amma ba ku san ta ina za ku fara ba?

Kayan fasaha yana taimaka muku tsarawa, ƙarfafawa da haɓaka kasuwancin ku na fasaha. Ban da haka, ba dabbar da kuke tsammani ita ce ba.

Mun raba shi zuwa matakai goma masu sauƙi don sauƙaƙa shi har ma.

Don haka, kunna waƙoƙin da kuka fi so, sami goyon bayan abokai masu karimci ko 'yan uwa, kuma fara ƙirƙira kayan aikinku.

Za ku yi farin ciki da kuka yi, kuma idan kun gama, za ku sami tarihin rayuwa na kowane aikin da kuka taɓa yi, duk abokan hulɗar kasuwancin ku, duk wuraren da aka baje kolin aikinku, da kowace gasar da kuka yi. 'na yi. Na taba shigar da komai akan .

Wannan farin cikin ƙungiya zai ba ku 'yanci don yin ƙarin abin da kuke so kuma ku sayar da ƙarin fasaha!

Aiki baya

Ƙirƙirar ayyukan fasaha da suka cancanci aikinku na iya zama kamar aiki mai ban tsoro, don haka muna ba da shawarar yin aiki a baya. Ta wannan hanyar, za ku fara da fasahar da ke sabo a cikin zuciyar ku da aikin da kuke buƙatar samun sassa a hannu don yuwuwar gidajen tarihi da masu siye. Sannan zaku iya yin tafiya zuwa layin ƙwaƙwalwar ajiya da adana aikinku na baya.

Ɗauki hotuna masu inganci

Duk da yake wannan yana iya zama a bayyane, yana da jaraba don rubuta take da girman yanki kuma a yi shi da shi. Kar ku fada cikin wannan tarkon! Dukanmu mun san cewa masu fasaha ƙwararru ne na gani kuma yana da mahimmanci don samun abin tunatarwa na gani na aikinku.

Yayin da shekaru ke wucewa kuma an manta da aikin, yana iya zama da sauƙi a manta da wane hoto ke tare da wane take. Hakanan yana da kyau a sami kyawawan hotuna masu inganci na aikinku waɗanda zaku iya aikawa zuwa masu tara kayan fasaha masu sha'awar, masu siye, da kuma gidajen tarihi ta amfani da .

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Samun ƙididdiga na duk fasahar ku tare da kyawawan hotuna da madaidaicin bayanin yana ba ku damar aika masu siye da galleries nan take abin da suke buƙata. 

Lambar aikin ku

Yana da taimako don samun tsarin ƙididdiga don ku iya ci gaba da bin diddigin ayyukanku a cikin tsarin lokaci kuma ku sami ainihin bayanan kawai daga alamar. Babu wata hanya ɗaya don ƙirƙira fasahar ku, amma akwai yalwar manyan ra'ayoyi idan ba ku san inda za ku fara ba.

Mawallafin Cedar Lee ta tsara fasaharta ta lambobi biyu na zanen da ta zana a waccan shekarar, sannan ta hanyar harafin watan (Janairu A, Fabrairu ne B, da sauransu) da kuma ta lambobi biyu na shekara. A shafinta na fantasy, ta rubuta: “Misali, ina da zane mai lamba 41J08 a cikin kaya na. Wannan yana gaya mani cewa wannan shine fenti na 41 da aka kirkira a watan Oktoban 2008. Kowace Janairu, ta sake farawa da lamba 1 da harafin A.

Hakanan zaka iya ƙara ƙarin cikakkun bayanai, kamar wasiƙar da ke nuna nau'in ko matsakaicin aikin, kamar OP don zanen mai, S don sassaka, EP don bugun bugu, da sauransu. Wannan zai yi aiki da kyau ga mai zane wanda ke ƙirƙira a cikin nau'i-nau'i daban-daban.

Babban tsari daidai cikakkun bayanai

Kuna buƙatar yin rikodin take, girma, lambar haja, kwanan wata ƙirƙira, farashi, matsakaici, da batun don samun . Hakanan zaka iya ƙara girman firam idan an buƙata. Kuna iya loda har guda 20 a lokaci guda ta amfani da fasalin mu na Upload kuma ku cika take, lambar hannun jari da farashi yayin da kuke loda su. Sannan zaku iya ƙara sauran bayanan. Sa'an nan jin dadi ya fara - kuma a'a, ba wasa muke ba.

 

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Yi bayanin kula akan kowane bangare

Rubuta bayanin kowane bangare, da kuma kowane bayanin kula game da sashin. Yana iya zama tunanin da kuke da shi lokacin ƙirƙirar zane-zane, wahayi, kayan da aka yi amfani da su, da kuma ko kyauta ne ko hukuma.

Za ku sake farfado da halittar kowane yanki, yin tunani kan nasarorin da kuka samu a baya kuma ku ga nisan ku. Bayanan kula za su kasance masu sirri koyaushe, kuma bayanin ku za a buga shi ne kawai idan kun sanya labarin a matsayin "jama'a".

Sanya aikin ku zuwa wuri

Da zarar kun yi rajistar duk ayyukan fasaha naku a cikin Shirin Ƙirar Kayan Fasaha, zaku iya sanya kowane ɗayansu takamaiman wuri. Don haka, koyaushe za ku san a wanne gallery ko wurin da aka nuna aikin ku.

Za ku sami shirye-shiryen bayanin idan mai siye yana son siyan yanki wanda ke wajen ɗakin studio ɗin ku, kuma ba za ku taɓa ƙaddamar da wani yanki ba da gangan zuwa gallery iri ɗaya sau biyu ba. Za ku kuma san inda duk fasaharku take da zarar an saya, ko garinku ne ko kuma wani waje ne.

Ƙara mahimman lambobi

Sannan zaku iya tattara bayanai akan masu tattara kayan aikinku, masu gidan hoto, masu zanen ciki, masu kula da kayan tarihi da daraktocin baje kolin fasaha a wuri guda. Don haka kuna iya samun damar su kowane lokaci, ko'ina, kuma ku haɗa su zuwa takamaiman abubuwa a cikin kayan ku. Kuna iya ci gaba da sabunta su akan ayyukan fasaha da mafi kyawun kwastomomin ku.

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Ƙara lambobin sadarwar ku don ganin wanene mafi kyawun abokin ciniki. Sannan zaku iya sanar dasu sabbin fasaha da zasu so siya.

Rajista na tallace-tallace

Na gaba, za ku iya yin rajistar tallace-tallace zuwa takamaiman lambobi a cikin asusun Taskar Taskar ku. Za ku san ainihin wanda ya sayi me, lokacin da nawa. Ta wannan hanyar za ku iya sanar da su lokacin da kuka ƙirƙiri irin wannan aiki kuma da fatan sake yin wani siyarwa. Hakanan zaku sami fahimtar tallace-tallace ta wannan hanyar don taimaka muku da tsare-tsaren kasuwancin ku.

Tarihin rikodin, nunin nuni da nuni

Samun tarihin duk gasa yana ba ku damar ganin waɗanda suka karɓi shigar ku kuma waɗanda suka ba ku kyauta. Tsayawa abubuwan da kuka samu mafi nasara zai taimake ku fahimtar abin da membobin juri ke nema don ku iya yin gasa tare da mafi kyawun shigarwar kowace shekara.

Bugu da ƙari, tabbas yana haifar da sha'awar mai siye idan aikin ya ci nasara a gasar, don haka kuna buƙatar samun wannan bayani mai ban sha'awa a hannun don taimakawa wajen sayarwa.

Ji daɗin kuma raba aikin ku

Da zarar kun haɗa jerin ayyukanku duka, zaku iya ko dai duba shi akan gidan yanar gizon ko kunna kuma duba kyakkyawan gidan yanar gizon aikinku. Sannan zaku iya raba shi tare da masu siye da masu tarawa kuma ku sayar da ƙarin fasaha. Abokan biyan kuɗin mu waɗanda suka yi alama ayyuka huɗu ko fiye a matsayin jama'a ana wakilta akan rukunin yanar gizon, inda masu siye za su iya tuntuɓar su kai tsaye don siyan aikin. Mafi kyau duk da haka, masu fasaha suna aiwatar da ma'amaloli kuma suna adana duk kuɗin!

Yadda Ake Kirkiro Kayan Aikinku

Fara tsara kayan aikin fasaha na ku tare da kayan aiki masu sauƙin amfani! , kyauta na tsawon kwanaki 30 don gina kasuwancin ku.