» Art » Fara'a Na Hudu: Leslie Davidson

Fara'a Na Hudu: Leslie Davidson

Wannan sakon baƙo ne daga abokinmu kuma mai horar da fasaha Lezley Davidson. Ziyarci gidan yanar gizon ta don wasu daga cikin .


Bayan ƙoƙarin 4, an karɓi Mei cikin shirin Animation na Sheridan.

Idan baku sani ba - WANNAN. WANNAN BABBAR SANA'A CE.

An kira shirin Sheridan na rayarwa a matsayin "Harvard of Animation" kuma yana da matukar fa'ida don shiga. A kowace shekara, mutane 2500 ne ke nema. Kimanin mutane 120 - wane irin lissafi ne wannan? Kasa da 5% karba. Kyakkyawan damar shiga. Abin da ya sa wannan labarin ke da kima ke nan.

Duk wanda ke wurin aiki (Mei ɗaya ce daga cikin ma'aikatana) ta san tana aiki akan fayil ɗin ta don neman Sheridan Animation… kuma. Kowannenmu a wani lokaci ko wani yana ƙarfafa ta ta gwada sabon abu.

Na ba da shawarar zayyana, ko (dangane da sha'awarta) ƙirar ƙirar ƙira, ko saita ƙira, ko ƙirar sutura. Na lallashe ta da gaske ta yi watsi da shirin wasan kwaikwayo.

Dalilina shi ne bana son ganin ta baci ko kuma ta sake jefa kanta a bangon bulo wanda ba zai taba motsa mata ba. Tunanina shi ne ta gwada wani abu da zai sami mafi kyawu.

May na saurare ta cikin girmamawa akai-akai lokacin da na ba da cent 2 na. Za ta yarda cewa waɗannan maki ne masu kyau kuma sun cancanci la'akari, amma ta himmatu ga shirin wasan kwaikwayo.

May ta yi imanin cewa Sheridan Animation ita ce mafi kyawun shirin don koya mata dabarun da suka dace da kuma ba ta mafi kyawun dama don cimma burin aikinta na fasaha.

Babu wani abu da ya isa, na gode sosai. Karshen labari.

Kuma tayi gaskiya.

Wani ɗan shekara 21 ya koya mani wani darasi mai ƙarfi, mai kima, kuma wanda ba za a iya musantawa ba:

  • Kada ka daina.
  • Mayar da hankali
  • Idan kun ƙudurta kuma kuka yi aiki tuƙuru, za ku sami abin da kuke so.
  • Kada ku saurari wani, ko da abin da suke nufi kawai.
  • Yi imani da kanku da dalilanku don ci gaba, ko da a kan rashin daidaito.
  • Gwada kuma.
  • Ko da kun kasa. Gwada kuma.
  • Tashi Gwada kuma.
  • E, yana da ban tsoro. Da fatan za a sake gwadawa.

Da na daina kafin Mayu. Zan yarda ba zan iya ba kuma in ɗauki animation a wani wuri dabam ko in ɗauki wata hanya ta daban, hanyar da ba ta da juriya.

Ina ganin May da ra'ayina game da labarinta, kuma yanzu ne na gane:

Sakamakon gazawar ɗan lokaci mai wucewa ne. Abin da ya rage shine lokacin da muka bar tsoro ya sa mu ƙanana kuma ya hana mu ko da ƙoƙari. 

Idan muka waiwayi rayuwarmu, kin amincewa ya dushe, ya dushe, kuma ya zama maras muhimmanci.

Abin da muke tunawa shine lokacin da muka yi tafiya zuwa mafarkinmu, muka nuna juriya, mun gaskata kanmu ... kuma muka yi nasara.

Don ƙarin shawarwari kan shawo kan fargabar da kuke fuskanta a matsayin mai zane, duba "."