» Art » Me yasa Kirkirar Sana'arku ke Amfani da Sana'ar ku

Me yasa Kirkirar Sana'arku ke Amfani da Sana'ar ku

Me yasa Kirkirar Sana'arku ke Amfani da Sana'ar ku

Ɗaukar ƙididdiga na fasaharku kamar zuwa likitan hakori ne.

Ko dai wannan?

Daga samun mutunta mahimman mutane da adana lokaci mai mahimmanci, zuwa sadarwa dabarun kasuwancin ku da yuwuwar ƙara darajar fasahar ku (!), adana kayan aikinku yana da daɗi fiye da goge haƙoranku. Koyaya, ba mu da komai sai matuƙar girmamawa ga tsaftar hakori.

Don haka, saita shi (yana sa komai ya fi sauƙi) kuma fara jin daɗin gata!

Ga abin da kayan fasaha zai iya yi muku:

umarnin girmamawa

Idan kun ci karo da tsari, kan lokaci kuma tare da bayanan da suka dace a shirye, za ku sami girmamawa da sha'awar abokan hulɗarku. Wannan zai yi tasiri sosai ga dangantakar kasuwanci a nan gaba. Misali, zaku burge dillalan fasaha idan zaku iya isar da rahotannin isarwa mara aibi akan lokaci.

Waɗannan mutane guda ɗaya na iya tambayar ƙwarewar ku idan ba ku san inda aikinku yake ba (a zahiri, wannan yana faruwa sau da yawa fiye da yadda kuke tunani!).

Dabarun nasara

Wataƙila kuna mamakin dalilin da yasa kawai adana ayyukanku zai iya taimakawa dabarun kasuwancin ku?

Da kyau, lokacin da kuka tsara duk kayan aikinku, bayanan abokin ciniki, tallace-tallace, da gidajen tarihi, za ku fara ganin ƙirar ƙira masu ban mamaki. Za ku nuna su wanene manyan abokan cinikin ku kuma waɗanne gidajen kallo ne ke aiki mafi wahala don siyar da aikinku.

Za ku ga yawan fasahar da kuke samarwa da siyarwa kowane wata don ku san abin da za ku mayar da hankali kan wata mai zuwa. Kuna iya amfani da duk waɗannan mahimman bayanai don yanke shawara mai zurfi don inganta kasuwancin ku.

Taskar zane-zane ya kamata kuma ta taimaka muku:

Me yasa Kirkirar Sana'arku ke Amfani da Sana'ar ku

Magance haraji da inshora ta hanya mafi kyawu

Ba wanda yake son yin tunani game da inshora ko haraji lokacin da akwai sabon bututu na fenti akan tebur ko kawai ya sayi filastik. Amma za ku yi farin ciki da kuka yi lokacin (kuma idan, dangane da inshora) lokacin ya zo. Adana kayan aikin ku zai sanar da ku ƙimar duk kayan aikin ku.

Kuma, idan kun bi diddigin tallace-tallacenku a cikin software na kayan fasaha, za ku san adadin kuɗin da kuka samu daga kowane yanki da nawa kuka tara a cikin shekara. Yana da kyau koyaushe don ganin adadin kuɗin da kuka samu tare da aiki tuƙuru!

Raba fasahar ku yana da sauƙi

Adana kayan aikin ku yana ba da sauƙin rabawa da haɓakawa. Hakanan zaku sami kyawawan hotuna da duk cikakkun bayanai waɗanda ke shirye don tafiya lokacin da kuke son loda sabon fasaha zuwa tashoshin kafofin watsa labarun ku ko aika zuwa masu tarawa.

har ma yana ba ku damar raba aiki akan layi kai tsaye daga kayan aikinku. Kawai zaɓi waɗanne sassa don bayyana jama'a, kuma voila. Suna kan rukunin yanar gizon ku kuma ana iya raba su akan . Ko dama akan gidan yanar gizon mawaƙin ku don haka kasancewar ku akan layi koyaushe yana sabuntawa kuma zaku iya tsallake shigarwa sau biyu.

Ɗauki lokaci a kan abin da ke da muhimmanci

Wanene yake so ya ɓata lokaci ta hanyar littafan rubutu, rasit, da imel marasa iyaka don neman bayanan da suke buƙata? Yana da damuwa, yana ɗaukar lokacin studio mai daraja, kuma yana sa abokan cinikin ku da gallery suna jira.

Samun komai a hannu, zaku iya ciyar da ƙarin lokaci don yin abin da kuke so. Hakanan yana sauƙaƙa ƙaddamar da aiki da shirya don nune-nunen. Wannan yana ba da damar waɗannan ayyukan su zama mafi nishaɗi da ƙarancin hargitsi.

Kuna son sanin mafi kyawun sashi?

Ƙara ƙima ga aikinku

Masu tara kayan fasaha suna son sanin asalin fasahar da suke la'akari. Idan suna zabar tsakanin guda biyu iri ɗaya na masu fasaha daban-daban, kuma ɗayansu yana da rubuce-rubucen tarihi, wanne kuke ganin zai haifar da ƙarin sha'awa? Daidai.

Idan aikinku yana tare da nuni, gasa, da tarihin bugawa, zai zama mafi ban sha'awa fiye da fasaha ba tare da labari ba. Yanzu ba a ba da garanti ba, amma har yanzu yana da ban sha'awa sosai. Don haka, waƙa da yin rikodin duk waɗannan bayanan a cikin tsarin sarrafa kaya don haka zaku iya dawo da su kuma burge masu tarawa.

Me yasa Kirkirar Sana'arku ke Amfani da Sana'ar kuƘara koyo daga Cedar Lee a .

Sami lada kuma ku ƙirƙira fasahar ku

Ko fifikon ku shine rage damuwa da tanadin lokaci, ko ƙarfafa mahimman alaƙa da haɓaka aikinku-ko haɗin kai, ku ne burin da kuke ɗora wa-taba kayan aikinku zai taimaka muku cimma burin ku. Don haka, saita software ɗin sarrafa kayan aikin fasaha kuma ku sami aiki.

Za ku yi murna da kuka yi.

Bincika don taimaka muku farawa. Lokacin da komai ya kasance cikin tsari, zaku iya mayar da hankali kan ƙirƙirar sana'ar fasaha da kuke fata koyaushe.

Kuna so ku gano menene kuma Taskar Ayyukan Artwork za ta iya yi don taimaka muku ƙirƙirar fasaha mai rai? .