» Art » Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

Daidaituwa shine mabuɗin idan ya zo ga alamar fasahar ku ta kan layi, ko tashoshi ne na kafofin watsa labarun ku ko gidan yanar gizon ku.

Ba za ku iya jawo hankalin masu son fasaha da masu siye ba idan mutane ba za su iya samun ku ko gane ku ba.

Kuma ba za ku iya sa waɗannan mutanen su zauna ba idan ba su fahimci saƙon alamar ku ba. Mutane suna so su bi kyawawan halaye tare da murya mai ƙarfi da ƙayatarwa waɗanda za su iya amincewa su kasance iri ɗaya.

Don haka, kuna sa kambi na dindindin? Bincika idan kuna gina alamar fasahar kan layi mai ƙarfi.

 

Yi amfani da hoton bayanin martaba ɗaya

Zai yi wahala a zaɓi hoton bayanin martaba ɗaya. Amma intanit ya riga ya daidaita, don haka kawai zai taimake ku ku kasance masu daidaito.

Da zarar wani ya yi haɗin kai na farko akan dandamali ɗaya, kuna buƙatar tabbatar da sun iya gane fuskar ku akan wasu.

Hoton bayanin ku ya zama tambari iri-iri, don haka tabbatar yana duk inda kuka shiga - a cikin sharhin blog, akan asusun Instagram, akan gidan yanar gizon ku, kuna suna. (a kasa) yana amfani da kyakkyawan hoton kansa a gaban zane-zanensa akan duk tashoshi.

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

 

Ƙayyade muryar ku

Da zarar kun zaɓi muryar da ta dace da abokan cinikin ku, ku tsaya da ita! Kuna iya ƙara bambance-bambancen sauti, amma gaba ɗaya muryar ku dole ta kasance iri ɗaya. Mutane suna bin halayen mai zane, ba kawai fasaha ba.

Tun da farko, yanke shawarar yadda yanayin kan layi zai kasance. Za ku zama mai ban mamaki ko mai ra'ayin mazan jiya? Yaya game da wasan kwaikwayo ko mai hankali?

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

Idan baku san yadda ake ayyana muryar alamar ku daidai ba, karanta Buffer.

 

Raba tarihin rayuwa irin wannan

Madaidaicin zane-zanen halittu yana sauƙaƙa wa mutane su gane da fahimtar manufar alamar fasahar ku akan kafofin watsa labarun.

yayi aiki mai ban mamaki akan wannan. Ta "shaka zuciyar ku mai ƙirƙira tare da zaburarwa, launuka masu haske da kyawawan fasaha" ko ta ina ta bayyana akan layi.

Ba dole ba ne ku sami ainihin rayuwa iri ɗaya kamar yadda wasu dandamali ke ba ku ƙarin haruffa, amma ku tabbata kuna da jimloli da murya iri ɗaya.

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

 

Ci gaba da sunan ku

Yana iya zama a bayyane, amma za ku yi mamakin yawancin sunayen kafofin watsa labarun da ba su da wata alaƙa da alama ko sunan mai fasaha. Wannan yana sa sakamakon binciken Google ya zama mai wahala da ruɗani ga masu son sayayya da masu siye.

a matsayin misali na almara, idan sunan gidan yanar gizon ku shine Rose Painter, hanyoyin sadarwar ku ya kamata su kasance iri ɗaya, ko kuma kusa da yiwuwar (mun san ana iya ɗaukar sunayen). Masu siyayya za su yi wahala nemo asusun kafofin sada zumunta na Rose Painter idan Twitter ɗin ta @IPaintFlowers ne, Instagram dinta @FloralArt ne, kuma Facebook ɗinta shine @PaintedBlossoms.

Yi sauƙi, zauna lafiya!

Rungumar sa hannun ku kyakkyawa

Shin kun taɓa lura da abubuwan da shahararrun shafukan sada zumunta ke da alaƙa da ba za ku iya cire idanunku daga ciki ba?

Suna da alamar kwalliya mara kyau. Ba kalmominsu kaɗai ke ba da labarin ba, har ma da hotunansu da zaɓin launi.

Duk hotunansu suna da haske iri ɗaya, palette mai launi, da font (idan sun ƙara rubutu). Suna da kyau a kallo kuma mutane suna so su ci gaba da gungurawa ta wurin su. Dubi Anya Kai don ganin ƙaƙƙarfan alamar kwalliya.

Kuna lalata alamar fasahar ku ta kan layi? (Kuma yadda ake tsayawa)

Dagewa sarki

Daidaitaccen alamar fasaha zai taimaka masu siyan fasaha da masu sha'awar ganowa da yin hulɗa tare da ku akan layi. Alamar fasaha ta kusa-kusa tana kallon ƙwararru kuma ta ware ku a matsayin ƙwararren mai fasaha wanda ya ɗauki lokaci don gina kasancewar su ta kan layi. Wannan na iya yin abubuwan al'ajabi ga kasuwancin fasaha na ku. Yawan mutanen da suka fara gane ku da aikin ku akan layi, mafi kyau.