» Articles » Haƙiƙa » Shafuka masu zafi don Tattoo

Shafuka masu zafi don Tattoo

mai zanen tattoo 4

An yi mata matsayi daga mafi ƙarancin zafi zuwa mafi raɗaɗi

Yin tattoo yana da zafi. Daga ƙarshe, allura ce ta kawo muku farmaki wanda ke sanya ƙananan ramuka da yawa a cikin fata don yin allurar cikin ku. Kuma yayin da wannan tsarin zai kasance mai raɗaɗi koyaushe, duk inda kuka sanya tattoo, a bayyane yake cewa wasu wurare sun fi sauran zafi. Shin kun taɓa yin mamakin ina ne mafi munin wuri don yin tattoo? Mun yi muku wannan ƙalubalen bincike, don haka ba kwa buƙatar ...

15: Kirji : Ko da kuna tunanin kuna da babban juriya ga ciwon kirji, yawancin ƙirjin ku a zahiri suna da taushi. Mutanen da ke da jarfa a wannan yanki galibi suna ɗimbin baƙin ciki yayin da suke samun sa, kuma idan kun ƙara a cikin tsawon lokacin warkarwa wanda ake buƙata bayan samun jarfa, ana iya ɗaukar ƙwarewar gaba ɗaya da wahala. Amma labari mai daɗi shine idan kuna da kiba, wannan yanki ba zai rage zafi ba.

Tattoo na kirji 1624

14: Baya na sama: Kamar kirji, wannan yanki yana da wahalar yin tattoo kuma ya ƙunshi ƙarshen jijiya da yawa. Wannan shine dalilin da yasa masu zanen tattoo da yawa ke gargadin sababbin sababbin mutane da kar su sami jarfa akan kafada ko kashin baya. Hakanan, kamar tare da jarfa na kirji, yana iya ɗaukar ɗan lokaci don warkarwa. Kuma, tunda yana da wahalar rufe yankin da kirim, ya fi kamuwa da cuta. Ouch!

Tattoo na baya 401

13: Gwiwoyi da guiwa: kasantuwa kasusuwan da ke kusa da fata a wadannan wurare na nufin za ku ji allura tana tafiya kai tsaye zuwa cikin kashin ku. Kuma rashin ingancin fata yana nufin za ku iya shiga kowane layi sau da yawa. Yi tsammanin jin shi daidai akan jijiyoyin ku!

gwiwa tattoo 118

12: Karshen baya wuya: Tattoo da wuya, an san cewa yana da zafi, kuma idan mutum ya ɗauki matsala don bincika adadin jijiyoyin da ke gudana ta bayan wuya, yana da sauƙi a ga dalilin da yasa mutane da yawa suka zaɓi gujewa hakan. ... Yawancin mutanen da ke da jarfa a bayan wuyansu, har ma da bakin kofa mai tsananin zafi, sun yi kuka cikin zafi.

wuyan tattoo 205

11: Hannaye da ƙafafu: Kuna tuna abin da muka gaya muku game da wuraren da ƙasusuwan ke manne da fata? Allura tana da ƙarfi sosai a waɗannan wuraren. Sai dai idan kuna da lahani na zahiri da ba a saba gani ba, hannayenku da ƙafafunku suna daga cikin wuraren da suka fi ƙashi a jikin ku. Shirya don yin kuka cikin zafi lokacin da kuka yi tattoo.

tattoo a hannu 1261

10: wuyan hannu: wuyan hannu suna gida ga adadin abin mamaki na ƙarshen jijiya kuma, mafi muni, suma suna da ƙashi. Yawancin mutanen da ke da jarfa na wuyan hannu sun ce zafin ba zai iya jurewa ba bayan mintuna kaɗan.

tattoo wuyan hannu 161

9: Fuska: Tattoo da fuska ana girmama su sosai a tsakanin mara kyau saboda dalilai da yawa - mafi bayyane - wataƙila kun yi tsayayya da zafin tattoo a fuskar ku. Fata a fuska yawanci yanki ne mafi mahimmanci a jiki, kuma kamar fata akan hannaye, kafafu, da wuyan hannu, yana zama mai kauri sosai. Hawaye sun zama ruwan dare, kamar yadda aka dakatar.

tattoo a fuska

8: Ciki. Ba abin mamaki bane cewa tare da duk gabobin da ke cikin tsarin narkar da abinci, jarfa na ciki yana da zafi sosai. Koyaya, ga mata ya fi zafi - musamman a wani lokaci na watan. Don kammala hoton, wannan ba wuri ne da za a “zauna kawai ba,” wanda kuma yana sa warkarwa ta zama mai raɗaɗi.

Tattoo na ciki 130

7: cinyoyin ciki ... Tattoo a kan cinyoyin ciki galibi yana da zafi sosai, musamman ganin cewa wannan yanki shine "wurin jima'i." Jijiyoyin da ke kan cinyoyin ciki suna zuwa kai tsaye zuwa yankin makwanci, kuma kamar sauran wurare masu raɗaɗi a wannan jerin, yana iya zama da wahala kada a shafa wannan yankin fata yayin da yake warkarwa. Idan kuna da jarfa a cinyoyinku na ciki, yi tsammanin yin tafiya da ban mamaki na ɗan lokaci.

6: A ƙasa da haƙarƙari: mutane da yawa suna kururuwa cikin zafi lokacin da aka buge su a wannan wuri, yi tunanin cewa suna yin tattoo a can! Idan kunyi haka, da sauri zaku isa matakin da kuke da buri ɗaya kawai: ku yi shiru don tattoo ya ƙare da sauri. Wani lokaci ciwon yana da zafi sosai har mutumin da aka yi wa fyaɗe ya rasa sani.

5. Kirji: idan kuna tunanin haƙarƙari zaɓi ne mara kyau, kada ma la'akari da ƙirji! Yana ɗaya daga cikin sassan jikinmu da ke da hankali, kuma mutane da yawa waɗanda ke yin jarfa a kansa suna wucewa daga zafin. Sanye da riguna na iya zama mai zafi sosai kuma lokacin warkarwa yana da tsawo sosai.

4: Ciwon ciki: yana ɗaya daga cikin 'yan wurare a jiki tare da adadi mai yawa na ƙarshen jijiya. Mafi yawan waɗanda suka yanke shawarar yin tattoo a wannan yanki suna kuka, sun ƙi tattoo, ko wucewa a kujera. Idan haka ne, kada ku karaya. Ba kai kaɗai ba ne!

3: Hannun hannu: duk abin da muka gaya muku game da ciki na gwiwoyi shima ya shafi yatsun hannu. Amma don rikitar da abubuwa kaɗan, lokacin warkar da su yana da tsawo sosai, haɗarin kamuwa da cuta yana da yawa musamman, kuma waraka yana da zafi sosai. Kuna iya tsallake jarfaɗɗen hannu gaba ɗaya.

2: Al'aura: Wannan bai kamata ya ba kowa mamaki ba, amma azzakarin azzakari da jarfa na farji suna da zafi sosai. Kuma, dangane da kayan aikin da ake amfani da su, lokacin warkarwa na iya bambanta daga 'yan makonni zuwa watanni da yawa. Yawancin mutanen da ke yin irin wannan tattoo suna wucewa a cikin kujerar tattooist - wannan shine abin da muke tunanin ko ta yaya. Don barcin ku yau da dare, ba za mu gaya muku abin da zai iya faruwa ba idan kun kamu da cutar a can.

1: Ido da fatar ido: Yankin fatar da ya fi tafin fatar al’aura ta fi fatar ido. Yawancin mutane suna kururuwa, kuka da firgita lokacin da suka yi tattoo akan fatar idonsu. Mutumin da ya yi tattoo a wurin ya ce, "Na yi tawada tawada tsawon kwana biyu."