» Articles » Haƙiƙa » Abin da kuke buƙatar sani kafin yin tattoo

Abin da kuke buƙatar sani kafin yin tattoo

Mai launi, Ƙarami, Ƙabilanci, Fure -fure, Tsohuwar Makaranta: Lokacin zaɓar jarfa, an lalata ku don zaɓinku, kuma musamman a lokacin bazara yana da sauƙin ganin nau'ikan jikin da aka ƙawata tare da mafi ƙira da ƙira. Idan kun yanke shawarar yin tattoo ma, kun zaɓi ƙira kuma kun riga kuna da ƙarfin hali don ci gaba, ga duk abin da kuke buƙatar sani kafin yin tattoo.

1. Tattoo yana har abada. Kusan.

"Na sani," in ji ku, "labari ne gama gari cewa jarfa ba ta ƙarewa idan sun gama, babu juyawa." Amma a'a. Yanzu akwai hanyoyin kawar da jarfa, ingantacciyar hanyar rayuwa ga waɗanda suka yi kuskure a ƙuruciyar su, sun bugu ko ƙyamar tattoo ɗin su. Koyaya, waɗannan hanyoyin taimakon laser suna da zafi sosai, yawanci masu tsada (daga € 150 a kowane zaman) kuma suna buƙatar zama da yawa. Tasirin magani yanzu kusan koyaushe 100% tabbatacce ne, duk da haka adadin zaman da ake buƙata ya dogara da masu canji da yawa, kamar shekarun tattoo, nau'in fata, aladu da aka yi amfani da su.

Idan ba ku da tabbas, yi amfani da jarfa na wucin gadi na yanzu: yana iya zama henna, lambobi (zinariya - ana buƙatar wannan bazara) ko mara kyau akan fata kuma rana ta yi amfani da ita. Waɗannan na iya zama mafita na ɗan lokaci don kawar da son rai, amma kuma gwaje -gwaje don tabbatar da cewa ƙira da ɓangaren jikin da muka zaɓa don tattoo na dindindin ya dace da mu.

2. Maudu'i: mulkin shekara.

Zaɓin "me" don tattoo bai kamata a yi shi da sauƙi ba. Tattoos galibi alama ce ta wani abu da ya shafi rayuwar mu, kamar muhimmiyar nasara, wani lamari na musamman, ko ƙwaƙwalwar ƙima. A ƙa'ida, waɗannan dabi'un suna dawwama akan lokaci kuma galibi suna kasancewa waɗancan abubuwan waɗanda ake ƙaunarsu a duk rayuwarsu. Misali, sunan saurayin ku ba koyaushe bane kyakkyawan misali na “ƙwaƙwalwar da muke so mu kiyaye har abada,” sai dai idan tana kan fata. Dokar zinariya ita ce "yi tunani game da ita har shekara guda": idan bayan shekara guda har yanzu muna son ra'ayi ɗaya kamar a ranar farko, tabbas kun sami abin da ya dace wanda zai bi ku a duk rayuwar ku!

3. Inda za a yi tattoo a jiki.

Da zarar an zaɓi batun, yanke shawarar inda za a yi. Zaɓin inda za a yi tattoo yana da mahimmanci kamar zaɓin ƙira. Yawancin ya dogara da sana'a da yuwuwar buƙatar ɓoye tattoo tare da sutura a wurin aiki ko wani wuri. A wannan yanayin, mafi dacewa shine sassan da yawanci sutura ke rufe su, kamar baya, haƙarƙari, cinya, ko ɓangaren hannun. A takaice, yin tattoo a fuskarka, wuyanka, ko wuyan hannu ba nasara ce ba don samun tagomashi tare da maigidanka.

Idan kuna neman wahayi akan maki jiki don tattoo, kada ku rasa sashin Matsayi na menu.

4. Zaɓin mai zanen jarfa: babu tsada.

Tattoo ainihin aikin fasaha ne, wanda aka sanya har abada akan fata. Samun tattoo na ginshiki don sabon aboki tabbas zai adana muku kuɗi, amma sakamakon na iya zama bai dace da tsammanin ba, ban da ƙa'idodin tsabta! Kyakkyawan mai zanen tattoo yana sane da hanyoyin tsabtace da ake buƙata don kasancewa cikin koshin lafiya, yana amfani da allurar haifuwa, kuma yana da bitar da yakamata ta haskaka. Idan kun lura cewa wani abu ba daidai bane, amince da ilimin ku, juyawa ku tafi wani wuri. Kyakkyawan mai zanen tattoo zai iya ba ku shawara idan tattoo yana da mahimman fannoni kamar matsayi, yuwuwar ƙira, ko kowane canje -canjen da ake buƙatar yin don samun sakamako mafi kyau.

5. Shirya fata a gaba.

Tattoo yana sanya matsin lamba akan fata, don haka yana da kyau a shirya shi kafin lokaci. Tabbatar cewa fata ba ta yi ja ba a ranar tattoo ɗin ku, don haka kada ku yi amfani da fitilu, rana, goge -goge, baƙaƙe, tagulla, sutura mai sa haushi, da makamantan su. Moisturize yankin tare da abin shafawa 'yan kwanaki kafin tattoo: Lallai, fata mai ɗumi yana ba da gudummawa ga mafi kyawun sakamakon tattoo kuma yana hanzarta warkarwarsa.

6. "Yaushe zaka tsufa?"

Wannan shine mafi mahimmancin duka. Tabbatar cewa kuna da tattoo wanda zaku yi alfahari da shi har ma a cikin 90, saboda tare da sabon fasaha, sabbin aladu na zamani da fasahar mai zane mai kyau, zanen ku zai yi kyau fiye da lokaci. Kuma yayin da kuka tsufa, kuna iya yin alfahari game da labarin da aka rubuta akan fata.

Kuma idan kuna tunanin jarfa "gurbata" ne da shekaru, kuna iya duba wannan labarin.