» Articles » Haƙiƙa » Yadda za a zaɓi madaidaicin tattoo kuma kada ku yi nadama!

Yadda za a zaɓi madaidaicin tattoo kuma kada ku yi nadama!

A cikin 'yan shekarun nan, yawan mutanen da ke da aƙalla tattoo ɗaya ya haɓaka sosai, musamman a cikin shekarun 18-26. Tare da wannan ci gaban, wanda ke ba da izini ta hanyar salo da kwastomomi na tattoo, yawan “masu tuba” shima yana ƙaruwa, wato, waɗanda ba sa son yin tattoo ko amfani da shi. murfin... Kun sani, jarfa (har ma fiye da lu'u -lu'u) ana nufin su koyaushe... Don haka lokacin da kuke tunanin kawata jikinku har abada, yana da kyau ku zama masu himma da bin wasu nasihohi masu taimako. zaɓi madaidaicin tattoo kuma kada ku yi nadamahar a cikin tsufa!

1. Nemo jarfa tare da ma'ana. 

Lokacin da tattoo yana da ma'anar sirri da ke da alaƙa da rayuwa da gogewa, zai fi wahala a gaji da shi. A bayyane yake, idan jarfa tana wakiltar ɗan lokaci ko gogewa a cikin rayuwar mu, yana da mahimmanci cewa wani lamari ne da muke son tunawa: ganin jarfa da ke da alaƙa da abubuwan da ba su da daɗi a jikin ku zai zama kamar cutar da kan ku. A zahiri, yana ɗaukar ƙimar tunanin da ke cikin mu. A bayyane yake, babu wanda ya hana ku yin tattoo, wanda kawai kyakkyawa ne, amma haɗarin yin gajiya bayan ɗan lokaci ko bayan salon ya wuce bai yi nisa ba!

Ya tafi ba tare da faɗi cewa don samun tattoo mai ma'ana ba, ku ma kuna buƙatar "nemo" shi. Yi bincike da yawa kuma kwatanta hanyoyin da yawa don fahimtar ma'anar tattoo ɗin da kuke son samun kanku.

2. Kirkirar tattoo don zama na asali.

Akwai jarfa waɗanda yanzu sun zama "clichés": alamar rashin iyaka, anga, masu kama mafarki, malam buɗe ido, da sauransu. Ko jarfa na taurari na iya haifar da annoba, lokacin da ake tattara irin wannan jarfa, har ta kai ga wasu masu zanen tattoo sun ƙi samun su.

A zahiri babu abin da ba daidai ba tare da shiga cikin ƙirar gargajiya ko shaharar da muke ƙauna, yana da mahimmanci a tabbata cewa a nan gaba za mu so ƙirar da dubban sauran mutane suke da ita.

Kusan babu wanda ke son jin yarda ko kamar wani, don haka nemo tattoo na musamman da keɓaɓɓen mutum dangane da halayen ku, dandano da gogewa yana da mahimmanci. Zaɓi tattoo wanda baya gajiya da mu.

3. Dokar "idan kun sake son sa a cikin shekara guda."

Yana iya zama kamar ba shi da mahimmanci, amma ƙa'ida ce ta zinare wanda galibi yana cire shakku daga zuciyar ku. Wannan ingantacciyar hanya ce ga kowane tattoo, amma gaskiya ne musamman ga waɗancan jarfa waɗanda aka yi ado da su kuma ba su da takamaiman ma'ana. Bayan haka, tattoo ba dole bane ya kasance yana nufin wani abu, amma yana da mahimmanci kada ku yi nadama da zarar sihirin samun sabon tattoo ya wuce.

Ainihin, da zarar kun sami ƙira ko wani abu da muke son yin tattoo, yakamata ajiye shi a gefe kuma kuyi tunani akai aƙalla shekara guda... Idan bayan wannan dogon lokacin har yanzu kuna soyayya da wannan ra'ayin, to yana da yuwuwar wannan shine tattoo ɗin da ya dace! 

4. Yi gwajin da ba a dage ba.

Wannan tip yana da amfani ba kawai don tabbatar da cewa muna son ƙira da gaske ba, har ma don yanke shawarar wane wuri ne mafi kyau! Shafuka da yawa suna ba da zaɓi don buga jarfa a kan takarda ta musamman wacce ke amsawa da ruwan zafi, kamar ƙima da aka saba amfani da ita a cikin 90s. Da kyau, buga juzu'i da yawa masu girma dabam da gudanar da wasu gwaje -gwaje a wurare daban -daban na jiki: wannan zai sauƙaƙa don ganin kanku tare da jarfa kuma ganin idan da gaske muna son ƙira da sanyawa!