» Articles » Haƙiƙa » Tattoos na Vintage: Mata masu ban al'ajabi na ƙarni na 900

Tattoos na Vintage: Mata masu ban al'ajabi na ƙarni na 900

Kyakkyawa, hazaƙa, pin-up da acrobats da ... 'yan tawaye! V Mata Tattooed 900s tabbas ba a dauke su a matsayin mata abin koyi a lokacin ba. Kodayake jarfa sun wanzu tun zamanin da, a Yammacin Turai, tattooing ya zama aikin aljanu har ya zama ƙarƙashin ƙasa kuma alamar fursunoni, masu laifi, da matafiya. Ya isa a faɗi cewa kawai a cikin shekarun da suka gabata, kuma musamman a cikin 'yan shekarun da suka gabata, jarfa ya zama kusan wani abin salo, kuma yawan mutanen da ba su yi tattoo ba sannu a hankali suna zama sirara.

Amma dawo da mu "'Yan matan kashe kansu del 900“Waɗannan kyawawan jarumai ne masu kawo cikas da adawa da ɗabi'a waɗanda har littattafan suka yi magana akai.

Tun daga tsakiyar shekarun 800, matan da aka yiwa zane-zane sun yi wasan a cikin circus, suna nuna jikinsu da aka yi wa alama kamar sun kasance abin mamaki ko ma m show... Daga cikin shahararrun babu shakka Nora Hildebrandt: Nora tana da jarfa 365 a jikinta, ɗaya don kowace rana ta shekara. Tattoos ɗin ta ya ba da labari mai ban tausayi: Indiyawan Amurka sun sace ta kuma suka azabtar da ita ta hanyar ɗaure ta a kan bishiya, kuma tunda mahaifin Nora ɗan zane -zane ne, sun tilasta masa yin tattoo ɗaya a rana a jikin 'yarsa. Tabbas, wannan labarin na jini wani ɓangare ne na wasan kwaikwayon, kodayake mahaifin Nora ya kasance ɗan zane -zane.

Daga cikin mafi tsananin tsoro shine Betty Broadbentwanda ke da ƙima don ƙalubalantar ƙuntatawar lokaci don shiga gasar Miss America da aka rufe da jarfa daga kai zuwa ƙafa!

Waɗannan matan da aka yiwa tattooed, kasancewar su marasa mutunci na farko, har yanzu ana ɗaukar su masu wasan circus. freaks... Wanda ya kawo jarfa a duniyar “mutanen kirki” wata babbar mace ce,  Elizabeth Weinsirl: Matar likitan, Elizabeth, ta fara yin jarfa a 1940, har sai da suka kusan rufe dukkan jikinta. A cikin tsufansa, ya ɗauki hoto na hoto kuma ya zama sananne da "Babbar jarfa"Goggo kaka."

Hatsari ga waɗannan kyawawan mata da ƙarfin hali! Ƙari