» Articles » Haƙiƙa » Na ɗauki darussan tattali: ga abin da na koya - kashi na 1

Na ɗauki darussan tattali: ga abin da na koya - kashi na 1

Menene shirin kwas ɗin tattoo?

Kamar yadda muka riga muka fada, a cikin yankin Lombardy an tabbatar da cewa don zama mai zane -zane na tattoo, kuna buƙatar ɗaukar darasi na musamman kan takamaiman batutuwa, wanda a ƙarshe akwai jarrabawa, wanda, idan ya wuce, yana ba da damar don karɓar takardar shaidar matakin yanki. ƙima don aiwatar da sana'ar.

Don haka, Kwalejin Essence da ke Lombardy tana ba da kwasa -kwasai na sa'o'i 94 wanda ya kasu zuwa fannoni masu zuwa:

  • Taimakon farko
  • Gudanar da kasuwanci
  • Dokar lafiya
  • huda
  • tattoo

Kar ku damu, zan kara muku. abin da ake la'akari daidai lokacin batutuwan mutum a cikin jerin na gaba.

Ana gudanar da darussa Asabar da Lahadi, daga 9 zuwa 18. Yiwuwar halartar kwasa -kwasa a karshen mako galibi lamari ne mai tantancewa, saboda waɗanda suka riga sun sami aiki kamar ni na iya shiga ba tare da matsaloli ba ko, a kowane hali, tare da ƙarancin wahala.

Kuma tare da wannan, muna kuma gabatar da wani son sani wanda ni ma na samu kafin yin rajista don karatun: yaya abokan karatun ku?

Zan gaya muku, na yi tsammanin ajin zai zama mafi yawan matasa waɗanda suka gama karatun sakandare na fasaha, a maimakon haka ...ajin na ya kasance mai lalata! A bayyane yake, akwai waɗanda suke ƙanana ƙanana kuma sun gama makarantar fasaha, amma a cikin abokan karatuna akwai kuma mai ƙera kayan aiki, mai ɗaukar hoto, yarinya da ke aiki a ofis ɗin salon salo, mutumin dangi, mai dafa irin kek, samari. matasa, amma cike da baiwa da bayyanannun ra'ayoyi, waɗanda suka riga sun soka kuma ba za su iya jira don "sanya tsari ba". A takaice, kusan mutane ashirin sun bambanta da shekaru, asali, sana'a, amma duk tare da mafarki ɗaya: don yin tattoo!

Kuma dole ne in faɗi cewa wannan mafarkin ya cika sosai a cikin 'yan makonnin da suka gabata, musamman godiya ga malamai. sosai Na Musamman.

Amma zan yi magana game da wannan a fitowa ta gaba!

Kasance cikin aiki!