» Articles » Abin da wurin tattoo yake faɗi game da halinka

Abin da wurin tattoo yake faɗi game da halinka

Kowane tattoo alama ce da ke wakiltar ƙwarewar mutum, labari ko ji. Amma sanya zane daidai yake da alama: yana faɗi abubuwa da yawa game da halinka. Zaɓin gefen hagu, hannu ko baya ba gaba ɗaya ba ne kuma yana da ma'ana.

Zaɓin jarfa yana da tasiri ƙwarai da alamar su, don haka duk wanda ya yi tattoo ya yi tunani a hankali game da ma'anar ƙirar da aka zaɓa kafin yin aiki. Amma abin da mutane da yawa ba su sani ba shi ne cewa sanya tattoo ɗin yana tasiri sosai ga ma'anar sa.

Don haka, tattoo da aka sanya a gefen hagu zai zama mafi ma'ana saboda zuciya tana gefe. Don haka, yankin da aka zaɓa yana da alaƙa da tasirin zane.

Gobe

Babban tattoo na gaban hannu yana nufin cewa mutumin da ke sanye da shi yana da ƙarfi da daraja. Idan tattoo yana da taushi da na mata, yana nufin cewa yayin da mutumin na iya bayyana da tauri a waje, suna da matukar damuwa a ciki.

Wannan wuri kwanan nan ya zama ɗayan wuraren da maza da mata suka fi so. Mutane da yawa suna yin jarfa a wurin don nuna tsokar su.

Gaban goshi 152

Neck / nape

Idan tattoo yana kan wuyansa, yana nufin cewa mai ɗaukar yana da ƙarfi kuma yana buɗe wa kowa. Wannan tattoo ɗin koyaushe zai kasance a bayyane kuma ba kasafai ake rufe shi ba, don haka zai ja hankalin idanun masu ƙyalli - kuma mai shi koyaushe yana sane da hakan.

Bayan wuyan wuri sanannen wuri ne ga 'yan matan da, da gashin kansu, suke so su iya ɓoye tattoo ɗinsu yadda suke so, ko nuna shi idan sun zaɓi haka. Suna so su sami damar canza tunaninsu kuma su “fita daga ciki” ba tare da sakamako ba.

Koyaya, tattoo a ƙasa ko bayan wuyansa yana da alamomi daban -daban. Wannan yana nuna cewa kuna son ɗaukar haɗari kuma ba ku jin tsoron yanke shawara mai ƙarfi.

Fata a wannan yanki yana da matukar damuwa kuma tattoo a wannan yanki zai zama mai raɗaɗi. Idan ba ku da dogon gashi, shi ma za a bayyane yake - kuma mai sakawa ya sani sarai cewa za a nuna tufarsa.

Bayan kunne

Waɗannan tattoos gaba ɗaya ƙanana ne kuma kyawawa, galibi ana ɓoye su kuma ba ma tsirara ba. Wadanda ke sanye da waɗannan jarfaffun ruhohi ne masu 'yanci. Duk da haka, suna yin taka -tsantsan don kada su yi wa kansu yawa. Suna so su nuna jarfa, amma suna iya ɓoye shi duk lokacin da suke so.

karamin tattoo 240 karamin tattoo 292

Da suka wuce

Samfuran da aka sanya akan ƙananan baya suna sanya kwarin gwiwa kuma suna gaya muku cewa ku 'yar budurwa ce. 'Yan matan da ke sanye da wannan tattoo na mata ne, amma galibi bayan hakan sukan yi nadamar zaɓar wannan wurin.

Mazan da ke da jarfa a wannan yanki tabbas suna yin horo koyaushe kuma suna da yawan yarda da kai saboda hanya ɗaya kawai ta baje kolin fasahar jikinsu ita ce ta zama mara riga.

Irin wannan mutum yakan kasance mai dogaro da kansa har abada zai ƙaunaci kansa fiye da kowa. Wasu mutane suna zaɓar yin tattoo akan wasu ɓangarorin bayansu lokacin da wani muhimmin mataki a rayuwarsu ya ƙare.

Kirji

Dangane da girman da aka zaɓa, wannan wurin yana wakiltar wani abu mai mahimmanci ga mutumin da ke sanye da jarfa. Manyan abubuwa da ke kusa da zuciya sun ƙunshi abu mafi mahimmanci a rayuwarmu.

Tattoo na kirji 958

Maimakon haka, ƙaramin ƙirar zai wakilci wani lamari da ya gabata wanda ya bar alamar sa ga mai ƙirar. Mazan da ke da jarfa na kirji suma suna da yawan yarda da kai.

Idan ana maganar mata, wannan jeri yana da ma'anoni daban -daban. Tattoo a kirjin yarinya yawanci alamar soyayya ce, wanda galibi yana da ma'anar soyayya.

Kakakin

Irin wannan saka hannun jari yawanci yana da ƙima. Hakanan yana da ban tsoro sosai saboda wannan ɓangaren galibi ba a bayyane yake kuma mutumin da aka yiwa zanen zai iya zaɓar lokacin da zai nuna tattoo ɗin su. Wannan wurin kuma yana nufin cewa mai sanya jarfa yana cikin salon saboda wuri ne mai matukar kyau. Hakanan zai zama wurin tattoo na al'ada da sauri.

Tattoo akan hip da kafa 265

Wuyan hannu

'Yan mata galibi suna zaɓar cuffs don sanyawa tattoo. Wasu suna so su bambanta da wasu kuma su sa zane “na musamman”, amma ba su da ƙarfin hali don samun babban ƙira wanda ya fi bayyane. Koyaya, za su yi amfani da kowane dama don nuna wannan - a cikin hotuna ko wasa da gashin kansu.

Hannu

Ma'anar za ta dogara ne akan girman ƙirar.

Rabin tattoo hannun riga yana nufin cewa mutumin da aka yiwa tattooed yana son yin aiki, amma kuma yana nuna kerawarsu.

Idan tana sanye da rigar hannu, wataƙila tana ƙoƙarin kada ta sami aiki ko aiki na yau da kullun, amma don yin rayuwarta ta ƙa'idodin ta.

Kafar / idon sawu

Yawancin lokaci, mutumin da ya zaɓi wannan wuri don sanya fasahar jikinsu yana son ƙafafunsu sosai kuma yana son nuna su. Amma wannan ba wuri ne na jama'a ba, don haka wannan mutumin yana iya zama mai ban mamaki ko kuma ya janye.

Tattoo a ƙafafunsa 202

Taurus

Maza suna samun jarfa a can fiye da mata. Waɗannan maza galibi suna yin wasanni ko yin wasanni. Ba za su ƙetare damar da za su nuna tattoo maraƙin ba.

Yankawa

Tattoo na yatsa ba kasafai ake yin sa ba, don haka mai yiwuwa mai yiwuwa ne na musamman da na gaba. Tana da ƙarfin hali kuma ba ta jin tsoron nuna jarfaɗanta ko da a cikin rayuwar ƙwararrunta.

tattoo na yatsa 166

Bakin haƙora

'Yan matan da ke sanye da jarfa na kirji na fasaha ne kuma masu hankali. Hakanan suna da ƙarfin hali kuma suna jin daɗi saboda galibi suna saka bikinis kuma suna nuna jarfa a duk hotuna.