» Articles » Tattoo na ido

Tattoo na ido

Halin da ake yi wa jarfa ya kasance mai rikitarwa koyaushe. Wani ɓangaren mutane yana tabbatar da cewa yana da sanyi, mai salo, gaye kuma yana nuna duniyar su ta ciki. Wani sashi yana ƙoƙarin gamsar da cewa jikin ɗan adam dabi'a ce mai kyau kuma duk wani shiga tsakani ba abin so bane.

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, masoyan tattoo sun ci gaba. Daga daina shirya tattooing akan fata. Kwallon idon ya zama sabon abu don jarfa.

Tattoo na ƙwallon ido yana iya zama ɗaya daga cikin abubuwan da ke kawo rigima a cikin duk masana'antar kwaskwarima. A gefe guda, shahararsa tana ƙaruwa, kuma adadin mutane na iya yin alfahari gaba ɗaya shuɗi ko koren idanu, amma a gefe guda, yana haifar da wani haɗari ga gabobin gani.

Tattalin tuffa baƙar fata ya shahara sosai. Don haka, yana da wahala a tantance inda ɗalibin yake da kuma inda mutum yake kallo. Wani abu mai ban tsoro yana haifar da abin da ya gani. 'Yan wasan Jafananci ko Amurkawa nan da nan suna zuwa tunani, inda manyan haruffa ke da mummunan idanu baƙi.

Ana yin tattoo kamar haka. Ana allurar alade cikin ƙwallon ido tare da sirinji na musamman, wanda ke fentin shi a cikin launi da ake so. Irin wannan aiki suna cike da asarar gani... Yanayin yin jarfa ya fito ne daga Amurka, inda jihohi da yawa sun riga sun hana aikace -aikacen irin wannan jarfa.

A gefe guda, irin wannan shawarar na iya zama mafita ga waɗanda, saboda kowane irin dalili, suka rasa gabobin hangen nesa. Ba'amurke William Watson a zahiri ya sami sabon ido tare da taimakon jarfa. William ya makance a ido ɗaya tun yana ƙarami, wanda ya zama fari kuma ya fara tsoratar da waɗanda ke kusa da shi. Mai zanen tattoo ya zana ɗalibinsa kuma yanzu, idan mutum bai san labarin duka ba, ba zai taɓa tunanin William yana gani da ido ɗaya kawai ba. Ofaya daga cikin mutanen Rasha na farko da suka fara yin irin wannan tattoo shine Muscovite Ilya.

Mun haɗu da ƙaramin tarin hotuna tare da irin waɗannan hotunan a gare ku. Me kuke tunani?

Hoton jarfa akan ƙwallon ido