» Articles » Hanyoyi 4 masu sauri don murƙushe gashin ku ba tare da murɗaɗa baƙin ƙarfe da curlers ba

Hanyoyi 4 masu sauri don murƙushe gashin ku ba tare da murɗaɗa baƙin ƙarfe da curlers ba

Mafi shahararrun na’urorin curling har yanzu suna murƙushe baƙin ƙarfe da curlers. Koyaya, masu gyaran gashi ba sa ba da shawarar yin amfani da kayan salo na yau da kullun, saboda suna cutar da tsarin gashi. Curlers kuma suna da rashin amfani. Da fari, tare da taimakon irin waɗannan samfuran yana da wahalar yin iska mai tsayi da kauri. Abu na biyu, curlers da aka yi da kayan ƙarancin inganci na iya cutar da curls sosai. Mun gabatar muku da hanyoyi 4 don yin curls mai ban mamaki ba tare da murfin murfi da curlers ba.

1 hanyar. Karfe gashi akan takarda

Curlers za a iya sauƙi maye gurbinsu da guda takarda mara kyau... Don yin wannan, zaku buƙaci zanen gado da yawa na kauri, takarda mai taushi (ba kwali ba). Ta wannan hanyar, zaku iya yin ƙananan curls da raƙuman ruwa masu ban mamaki.

Fasahar curling akan takarda.

  1. Kafin salo, kuna buƙatar yin curlers takarda. Don yin wannan, ɗauki sheetsan takardu na takarda kuma a yanka shi cikin ƙananan tube.
  2. Sanya kowane tsiri a cikin bututu. Wuce kirtani ko ƙananan yadudduka ta cikin rami a cikin bututu don taimakawa tabbatar da gashin ku.
  3. Raba gashi mai ɗan danshi zuwa madauri. Takeauki igiya ɗaya, sanya tipinta a tsakiyar bututu kuma murɗa curl zuwa tushe.
  4. Amintar da igiyar tare da kirtani ko zare.
  5. Bayan gashi ya bushe, ana iya cire curlers na takarda.
  6. Gyara sakamakon tare da varnish.

Mataki-mataki gashi curling akan takarda curlers

Bidiyon da ke ƙasa yana ba da umarnin mataki-mataki don ƙirƙirar salo mai ban sha'awa ta amfani da curlers takarda na gida.

Hanyar 2. Launin flaling

Ofaya daga cikin hanyoyin mafi sauƙi don yin curls masu ƙyalli ba tare da na'urori masu zafi da curlers ba murɗa gashi cikin flagella.

Fasaha don ƙirƙirar curls mai ban mamaki:

  1. Haɗa rigar gashi sosai kuma raba tare da rabuwa.
  2. Raba gashi zuwa ƙananan ƙira.
  3. Sannan kuna buƙatar yin flagella na bakin ciki. Bayan haka, kunsa kowane yawon shakatawa kuma amintar da shi da ƙungiyar roba. Yana da mahimmanci a tuna cewa mafi ƙanƙantar da igiyar da kuka ɗauka, mafi ƙarancin curls zai kasance.
  4. Bayan duk ƙaramin kunshin sun shirya, je ku kwanta.
  5. Da safe, ku sassauta gashin kanku ku tsefe a hankali da yatsunsu.
  6. Gyara sakamakon tare da varnish.

Mataki-mataki curling gashi tare da flagella

A cikin bidiyon da ke ƙasa, zaku iya ganin umarnin mataki-mataki don ƙirƙirar curls masu ƙyalli.

Curls ba tare da lahani ga gashi ba (Ba tare da curlers, curling irons and tongs)

Hanyar 3. Ƙirƙirar curls tare da gashin gashi

Gashin gashi da gashin gashi sune hanya mai sauƙi da sauri yi curls na ban mamaki ba tare da murfin baƙin ƙarfe da curlers ba.

Fasahar gyaran gashi tare da gashin gashi da gashin gashi.

  1. Haɗa kuma shafa gashin ku, sannan ku raba shi zuwa madaidaiciyar madaidaiciya.
  2. Zaɓi igiya ɗaya a bayan kai. Sannan yakamata ku yi ƙaramin zoben gashi. Don yin wannan, kunna makullin akan yatsun ku kuma gyara shi a tushen tare da gashin gashi.
  3. Maimaita waɗannan matakan tare da duk sassan.
  4. Barin studs na dare.
  5. Da safe, sassauta curls, a hankali ku rarrabasu da yatsun ku kuma gyara tare da varnish.

Ƙirƙirar curls tare da gashin gashi

Hanyar 4. Tafiya tare da T-shirt

Wannan zai zama kamar ba zai yiwu ga 'yan mata da yawa ba, amma ana iya yin manyan curls masu ban mamaki ta amfani da su t-shirt mai haske... Sakamakon zai ba ku mamaki: kwazazzabo raƙuman ruwa masu ɗorewa cikin 'yan awanni.

Fasaha salo na T-shirt:

  1. Kafin ku fara salo, kuna buƙatar yin babban igiya daga masana'anta. Don yin wannan, ɗauki T-shirt (Hakanan kuna iya amfani da tawul) kuma ku mirgine shi zuwa cikin yawon shakatawa. Sa'an nan kuma ƙirƙirar zobe mai ƙima daga dam.
  2. Bayan haka, zaku iya fara aiki da gashi. Haɗa ta hanyar rigar rigar kuma yi amfani da gel ɗin salo.
  3. Sanya zoben T-shirt a saman kai.
  4. Raba gashi zuwa dunkule masu fadi.
  5. Karkatar da kowane igiya bi da bi akan zoben masana'anta kuma amintacce tare da gashin gashi ko wanda ba a iya gani.
  6. Bayan gashin ya bushe, a hankali cire abin yawo daga rigar.
  7. Gyara sakamakon tare da varnish.

Yadda ake lanƙwasa gashin ku tare da t-shirt

Kuna iya samun umarnin mataki-mataki kan yadda ake murɗa gashi akan T-shirt a cikin bidiyon.

KWANCIYAR KWANCIYAR HASKEN HALITTAR Grammy !! | KMHaloCurls