» Articles » Micro-kashi » Lebe Tattooed, micropigmentation na mucous membrane na lebe

Lebe Tattooed, micropigmentation na mucous membrane na lebe

"Tattoo na lebe" da "micropigmentation na lebe" maganganu biyu ne da ke nuna nau'in maganin leɓe iri ɗaya ta amfani da wasu aladu, allura da kayan aiki. Ana gudanar da wannan maganin da nufin inganta kamanninsa, a launi da kuma siffa. Tasirin da za a iya samu tare da wannan dabarar a zahiri yana kama da na ɗanɗano mai sauƙi, amma tare da fa'idar cewa ba za ta yi taushi ba, ba ta hakora ba, ko bugawa a kan gilashin da muke sha. kuma ba zai kasance a kan hancin mu da ƙuƙwalwar mu ba bayan sumba mai ƙarfi.

Fata da Damar Dabarun Tattoo

Kafin magani, ana gudanar da shawarwari na farko. Wannan ɗan gajeriyar hira ce tsakanin mai haƙuri da ƙwararre da nufin fahimtar tsammanin da kuma ainihin hanyoyin maganin. Wannan kuma lokaci ne mai mahimmanci don warware duk shakku da batutuwan da ba a warware su ba. Tunda wannan magani ne na dogon lokaci, kuna buƙatar kasancewa da cikakken sani da kwarin gwiwa akan abin da kuka zaɓa. Don haka, masanin dole ne yayi la'akari da buƙatun abokin ciniki, yana nuna ribobi da fursunoni waɗanda na ƙarshe ba za su iya fahimta ba don sakamako na ƙarshe ya zama mai gamsarwa.

Sabili da haka, la'akari da nufin waɗanda suka zaɓi magani, haɗe tare da hangen nesa da masaniyar masanin fasaha, za a zaɓi mafi kyawun halaye gwargwadon hali. Za mu yarda a kan sifar contour na leɓe da launirsu daidai da takamaiman buƙatu. A zahiri, ban da yin kwaikwayon kasancewar lipstick, ana iya amfani da jarfa na leɓe don sake haifar da tasirin ƙyalli wanda, alal misali, sa lebe ya zama mafi girma fiye da yadda suke, mai zagaye, ko kuma a sarari. Game da asymmetries, ajizanci ko ƙananan tabo, ana iya amfani da hanyar gyara don magance waɗannan matsalolin.

Fa'idodi da Tsare -tsaren Tattoo na Lip

Abin da muka gani ya bayyana a sarari yana bayyana duk fa'idodin wannan dabarar: tsararru masu kyau, da siffa, masu sheki da launi mai launi. Duk waɗannan na iya samun sakamako mai kyau kai tsaye don ƙima da ƙima. Waɗanda ke fama da wasu matsaloli, kamar waɗanda suka yi imanin cewa leɓunansu sun yi kauri, ta haka ne za su iya magance matsalar kuma su fara rayuwa cikin walwala da aminci.

Koyaya, yakamata a jaddada cewa koda an tsawaita, wannan maganin ba zai zama cikakke ba har abada kuma yana buƙatar ƙaramin ƙoƙari mai ɗorewa tare da zaman kulawa kusan sau ɗaya a shekara. Wannan, ba shakka, yana zuwa tare da tsayayyen farashi wanda yakamata a tuna dashi kafin fara wannan hanyar.

Bugu da ƙari, ya kamata a tuna cewa a cikin lokacin nan da nan bayan jiyya zai zama dole a bi wasu alamomi da nufin cikakken warkar da jarfa kuma, don haka, don samun kyakkyawan sakamako. Waɗannan sun haɗa da, alal misali, daina shan sigari, hana yin iyo a cikin tafkin, rashin shan giya da yawa, da guje wa shiga rana. Hakanan saboda wannan dalilin ne tuntubar farko tana da mahimmanci don tabbatar da cewa an zaɓi wannan zaɓin tare da cikakken 'yanci, sani da aminci.