» Articles » Micro-kashi » Gashi da jarfafan fatar kan mutum, daga na ado zuwa masu aikin jinya

Gashi da jarfafan fatar kan mutum, daga na ado zuwa masu aikin jinya

Akwai nau'ikan jarfa a kan fatar kan mutum, daga mafi fasaha da almubazzaranci zuwa waɗanda ke kwaikwayon gashi don ɓoye santsi, don haka bari mu yi magana game da gashi tattoo... A kowane hali, ko da wane irin abu ne ake aiwatarwa, yana da alaƙa da ƙyalli a ƙarƙashin fatar kan mutum ta amfani da allura da kayan aiki na musamman.

Gwanayen kawuna masu fasaha

Tabbas, ɗan ƙaramin almubazzaranci, amma zanen jarfa a kai yana ƙara zama gaye. Suna iya rufe saman saman fatar kai ko wasu wurare kawai, kamar bayan kai ko malami. Sabanin yadda mutum zai yi tunani, wannan ba al'ada ce ta maza ba. A zahiri, mata da yawa suna zaɓar su aske wasu gashin kansu, kamar ɓangarorin gefen kusa da kunnuwa, don ƙirƙirar zanen zane. Wannan hoton ya zama na asali na musamman kuma na musamman, wanda ya dace da waɗanda ba sa son a gane su. Menene ƙari, musamman game da mata, lokacin da kuka canza tunanin ku, zai zama da sauƙi a rufe rufin ta hanyar haɓaka gashin ku kawai.

Koyaya, ga maza, ikon rufe tattoo da gashi ya dogara da takamaiman yanayin. A zahiri, mutane galibi suna zaɓar tattoo na fasaha don “ƙawata” yankuna masu sanƙo. Don haka, a wannan yanayin, ba zai yiwu a haɓaka gashin ba don rufe tsarin tattooed. A gefe guda kuma, a lokutan da aka zaɓi wannan zaɓin don kawai ku bi ƙa'idodin fasaha, wato, a lokuta inda ku ma za ku iya tsayar da gashin ku, amma kun yanke shawarar aske shi kawai don tattoo kansa kuma nuna wa kowa irin wannan tattoo, sannan zaɓin aski ya zama hanyar bayyana kai. Haɗin aski da nau'in tattoo ɗin da kuka zaɓa na iya zama ainihin ɗan ƙaramin fasaha.

Tattoos waɗanda ke kwaikwayon kasancewar gashi a kai

Wani nau'in tattoo ɗin da za a iya yi a kai, na yanayi daban daban fiye da na masu fasaha da muka ambata, shine tattoo wanda ke kwaikwayon kasancewar gashi. A wannan yanayin, ba layi, sifofi da alamu za a ƙirƙira ba, amma kawai ɗaruruwan ƙananan ɗigo. Lokacin da aka yi daidai, wannan hanyar za ta haifar da mafarki na ɗan lush shugaban halitta daga ɗan gajeren aski a lokacin haɓaka.

Tattoo na fatar kan mutum wanda ke kwaikwayon kasancewar gashi yana buƙatar madaidaicin madaidaici da kulawa ga daki -daki. Don samun sakamako na zahiri da na zahiri, ɗigon ya zama ƙarami, ba dole ne su dunkule ba, dole ne su sami launi na gaske kuma, sama da duka, dole ne su kula da waɗannan yanayin koda bayan lokaci. Don waɗannan dalilai, an ƙirƙiri kayan aiki na musamman, allura da aladu don dacewa da waɗannan takamaiman buƙatu, gami da dabaru na musamman don sanya adon tabo don ba da adadin da ake so a wurare daban -daban.

Wannan nau'in magani yana tabbatar da ingantaccen magani da sauri ga waɗanda ke fama da sanyin jiki kuma saboda dalilai daban -daban basa son shiga hanyoyi masu wahala kamar dashen gashi ko maganin magunguna.

Haɗin hoto: https://roddymcleantattooer.com/2016/07/25/head-tattoo-fuijin-and-raijin/