» Articles » Ana buƙatar tattoo?

Ana buƙatar tattoo?

Ba lallai ba ne a yi tattoo, kawai idan ƙanƙara mai launi ya yi kama da ƙanƙara a wasu wurare yayin warkarwa. A wannan yanayin, tattoo yakamata a haɗa shi cikin farashin. Wasu Tatras suna neman kuɗi don wannan, amma faduwa ba matsala ce ga mai siyan tattoo. Akwai dalilai da yawa waɗanda ke taka rawa: launi na iya samun haɗewar da ba ta dace ba, wanda jiki ke amsawa ta hanyar fitar da launi (rashin lafiyan ga ɓangaren launi), gogewar gogewa, allura mara kyau, ...

Wannan ba lallai bane a ƙarƙashin yanayin al'ada. Wannan gaskiyar ita ma ɗaya ce daga cikin alamomin ƙwarewar ɗan wasan tattoo. Wani shari'ar, idan tattoo ya tsufa sosai ... a wannan yanayin, zaku iya "rayar" tattoo, i.e. prick (gyara).