» Articles » Labarin Tattoo » Ga maza » Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sokin lebe wani nau'in sokin jiki ne wanda yake shiga ko kusa da leɓe.don yi wa mutumin da ke sanye da su kallo na musamman. Za a iya yin hujin leɓe ta hanyoyi da yawa da suke da kyau. A yau a cikin wannan blog ɗin muna so mu ba ku bayanai kan nau'ikan huɗun da ke wanzu don ku zaɓi hujin da ya fi dacewa kuma ya fi dacewa da ku. Don haka, muna ba ku shawara ku ci gaba da karanta wannan blog ɗin kuma ci gaba da amfani da duk bayanan da muke ba ku anan.

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Nau'in huɗar leɓe

Sokin lebe abu ne da aka saba yi a sassan duniya da dama. A wasu sassan Afirka, galibi ana yi wa hujin leɓe a kan samarin da suka balaga bayan farawa. Harshen lebe koyaushe yana da wani nau'in mahimmancin addini a cikin al'adu daban -daban tun lokacin da aka rubuta tarihi. Harshen leɓe kuma ya zama ruwan dare gama gari a cikin samari da al'ummomin yau a duk duniya, waɗanda suka rungume ta a matsayin salo na bayyana kai. Sokin yana nuna yanayin salo na mutum ɗaya, yana ɗaya daga cikin hulan huɗu masu raɗaɗi iri -iri, kuma wannan yana iya zama dalilin da yasa yawancin mutane ke zaɓar hucin lebe a wani wuri a jiki. Ana iya kiran hucin leɓe fuska ko baki, kuma akwai nau'o'in huɗar lebe da yawa. Na gaba, muna so mu ba ku bayanai kan ire -iren waɗannan sokin domin ku nemo muku mafi daidai.

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Akwai iri huɗu na huɗar leɓar da za ku iya yi akan leɓunanku, wato:

Tsotsar lebe akan labret

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sau da yawa ana kiran hucin lebe, duk da haka, ba a haɗe huɗar lebe a zahiri. Labret ɗin an yi shi ƙarƙashin leɓe kawai sama da ƙuƙwalwa. Koyaya, akwai wasu zaɓuɓɓukan aiki dangane da fifikon ku. Ana iya samun ƙarin bayani da ra'ayoyi a cikin wannan babban jagorar zuwa labret da sokin tsaye.

Monroe sokin lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

An sanyawa wannan hucin leɓen sunan Marilyn Monroe kamar yadda aka yi shi don yayi kama da alamar tauraro. Huɗin yana gefen hagu na saman leɓen sama a gefe. Bambanci akan wannan sokin shine Angel Bite, sigar ninki biyu na wannan sokin tare da sokin Madonna da Monroe wanda ake sawa a ɓangarorin biyu na leɓe na sama.

Madonna sokin lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sokin Madonna lebe ne na lebe wanda aka ɗora akan leɓen sama, daga tsakiya zuwa dama, a daidai wurin da taurari da yawa ke da alamun kwaskwarima (moles). Bambancin da ke tsakanin Monroe da Madonna shi ne gefen fuskar da aka ɗora leɓe; An sanya hujin Monroe a gefen hagu, Madonna ta huda gefen dama na fuska.

Medusa lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Ana yin wannan sokin ne a yankin tacewa a ƙasa da hanci, shi ya sa a hukumance ake kiransa da hujin tacewa. Ana sanya shi kai tsaye ƙarƙashin septum na hanci, kuma yana da matukar mahimmanci a sami wannan sokin daidai saboda sanya wuri mara kyau na iya canza yanayin fuska. Yawanci ana huda Medusa ta amfani da gashin gashi azaman kayan ado, tare da ƙwallo a waje da bakin a saman leɓe.

Jestrum lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen Jestr yayi kama da huɗun leɓe a tsaye, amma ana yin su akan leɓen sama kamar hujin Medusa; saboda haka kuma aka sani da jellyfish a tsaye. An sanya shi akan matattarar leɓe na sama, a ƙasa da septum na hanci. Ba kamar huɗar jellyfish ba, Hestrum sokin yana amfani da mashaya mai lankwasa kuma ana iya ganin ƙarshen hujin daga waje, kuma kasan ƙararrawar tana lanƙwasa a ƙarƙashin kasan leɓen sama. A wasu lokutan ana haɗa shi da huɗar leɓan ƙasan don ƙirƙirar yanayin daidaitawa.

Labret lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Irin wannan hucin leɓen yana kama da huɗar leɓe. Sokin leɓe a tsaye shine huda wanda ƙasan madaurin yake a wuri ɗaya kamar huda na yau da kullun, wato a ƙasa da leɓe. Bambancin shine maimakon shiga cikin baki, yana hawa sama, yana hawa sama ko ma dan gaba gaba akan leɓan ƙananan. Da irin wannan sokin, za ku iya ganin bangarorin biyu na huda. Yawancin mutane suna sanya barbell mai lankwasa a matsayin kayan adon soki.

Cizon Cizon Maciji

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sokin maciji ya ƙunshi huɗu masu daidaitawa daidai gwargwado a kan leɓen ƙasan. Yayin da ake sanya hucin lebe a tsakiya a ƙarƙashin leɓar, cizon maciji saiti ne guda biyu waɗanda suka huda leɓan kuma an sanya su zuwa hagu da dama na leɓan. Akwai hujin cizon macizai iri biyu: huda zobe da tsinin leɓe a kowane gefen leɓe.

Gizo -gizo yana cizon lebe

Hujin gizo -gizo yana huda huɗu waɗanda aka sanya su kusa da juna kuma a gefen ƙananan leɓan. Waɗannan hujin suna kama da cizon macizai, amma sun fi kusa da juna fiye da cizon maciji. Wannan sokin yana da zafi sosai kuma dole ne a yi shi ɗaya bayan ɗaya. Wannan yana nufin dole ne ku jira har sai huda ɗaya ya warke kafin yin wani.

Mala'ika yana cizon lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sokin mala'ika yana yin kamanceceniya da cizon maciji, amma akan leɓen sama, ba leɓar ƙasa ba. Waɗannan huɗun sun yi kama da na Monroe, tare da banbancin kawai da suke a ɓangarorin biyu na babban leɓe maimakon gefe ɗaya. Ainihin, haɗin Monroe da Madonna ne.

Cybernetic huda

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Sokin lebe na Cybernetic shine haɗin Medusa da hujin Labret, sokin da aka yi a tsakiyar sama sama da ƙasa. Waɗannan huɗun leɓe suna gaban juna. Isaya yana tsakiyar leɓe na sama ɗayan kuma yana cikin leɓan ƙasan.

Laping Soke dabbar dolphin

Harshen leɓar dabbar dolphin huɗu biyu ne da ke tsakiyar leɓe na ƙasa, kwatankwacin huɗin maciji, amma kusa da juna. Waɗannan su ne huɗun leɓɓai guda biyu waɗanda aka sanya su a tsakiyar tsakiyar leɓan ko ƙasa da leɓan. Wasu suna sanya su a ƙasa ko ma ƙasa da lebe.

An Soke Dahlia Cizon Cizo

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Ana yin irin wannan huda a kusurwar baki. Mafi sau da yawa, ana yin wannan sokin cikin nau'i biyu, kodayake wannan ba lallai bane. Wannan wani nau'in hucin lebe ne kuma ana huda kowane kusurwa. Mafi mashahuri shine shigar kwallaye biyu na ƙarfe, amma ana amfani da zoben a wasu lokuta.

Cizon kare na cizon kare

Sokin cizon kare shine huda na al'ada wanda ake yi a ɓangarorin biyu na babba da ƙananan leɓe. Yawanci haɗuwa ce ta huɗar mala'ika da huɗar maciji, huɗu huɗu. Fuskar lebban da kanta yawanci ba a huda ta, in ban da cizon kare da na huɗun leɓe.

Shark yana cizon lebe

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen cizon shark birai ne na huɗu / gizo -gizo. Waɗannan raƙuman ramuka biyu ne waɗanda aka yi a ɓangarorin biyu na ƙananan leɓe, huɗu huɗu a dunkule, kamar cizon kare. Ya yi kama da sokin maciji, amma ya kusanci juna.

Misalan huda baki ga maza

Na gaba, muna son nuna wasu misalai na hujin lebe ga maza don ganin yadda nau'ikan 'yan kunne suke kallon su. Harshen lebe yakamata ya zama yanke shawara wanda dole ne kuyi tunani a hankali, kuma babban ra'ayi ne don ganin nau'ikan huɗun da ke waje da yadda suke. Muna ƙarfafa ku da ku ci gaba da kallon hotunan da muke rabawa akan wannan rukunin sadaukarwar don ku sami cikakkiyar huda a gare ku.

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Hotuna masu ban mamaki tare da nau'ikan huda iri -iri ga maza.

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Harshen lebe: Duk zaɓuɓɓuka tare da sunaye

Kar ku manta da barin sharhin ku game da hotunan da aka nuna akan wannan blog ɗin da duk bayanan da muke raba muku.