» Articles » Labarin Tattoo » Ƙananan jarfa don waɗanda suke son yin balaguro (har ma da tunani)

Ƙananan jarfa don waɗanda suke son yin balaguro (har ma da tunani)

Ah, tafiya. Abin da babban ni'ima. Lokacin bazara yana gabatowa, kuma tunanin hutu ya fara bayyana a zukatan mutane da yawa. A takaice, lokacin tafiya, zuwa teku ko duwatsu, cire haɗin ayyukanku na yau da kullun. A gefe guda, akwai waɗanda ke tunani game da shi ba kawai lokacin bazara ba, amma duk shekara, koyaushe, kuma idan suna da zaɓi, za su yi balaguro daga wuri ɗaya zuwa wani.

Tattoo ga waɗanda suke son yin balaguro da ganowa

Idan kun kasance ɗaya daga cikin waɗannan masu mafarkin waɗanda ke son yin balaguro, to waɗannan jarfa ga waɗanda suke son yin balaguro tabbas suna gare ku. Ga wasu, a zahiri, ƙaunar bincika sabbin wurare shine madaidaicin ikon yin zaɓin tattoo. A gaskiya mun samu tattoo jirgin sama nahiyoyi, taswira da kamfas, ba mantawa da rubutun tattoo, wanda a wannan yanayin galibi yana danganta kalmar "Sha'awa don tafiyaKo kuma maimakon soyayya da sha’awar tafiya.

Da kyau sosai maimakon ra'ayi yi tattoo fasali na nahiyoyi daban -daban, kuma yi musu launi a duk lokacin da kuka ziyarci ɗaya don a cikin shekaru da yawa tattoo ɗin zai zama launin launi gaba ɗaya. Ga waɗanda ke son jarfaɗɗen alaƙa, alal misali, a wuya ko a hannu, kamfas, ko, a sauƙaƙe, mahimman alamomin, zai zama daidai.

Don haka idan kai ma kuna jin daɗin tafiya, ziyartar sabbin wurare, bincika sabbin shimfidar wurare, Ina fatan za ku ji daɗin waɗannan ra'ayoyin, kuma wataƙila ku ma za ku sami batun da ya fi wakiltar ku.

A tsare: "Ba duk wadanda ke yawo suke bata ba."