» Articles » Labarin Tattoo » Tattoo na asali tare da bugun goga da fashewar launi

Tattoo na asali tare da bugun goga da fashewar launi

Duniyar jarfa tana da ban sha'awa, amma zai zama ɗan ƙarami idan labarai, sabbin salo da masu zane -zane ba su fito daga lokaci zuwa lokaci ba, suna iya bincika da canja wurin siffofin fasaha waɗanda ba za mu saba tunanin su ba don jarfa. Wannan shine lamarin shafa jarfa, wato ana amfani da su da shanyewar jiki da ake ganin ana amfani da su da goga mai launi.

Wannan dabarar, wacce galibi tana tare ko kuma gaba ɗaya tana haɗe da salo tsaftar ruwayana samun farin jini duka don salo na asali da kuma ƙyalli na ƙira, wanda, yayin da suke iya zama bazuwar a wasu lokuta, ana bincika don tabbatar da cewa ƙirar gaba ɗaya ta daidaita kuma ta dace da zaɓin da aka zaɓa.

I tattoo tare da tasirin shafa sun dace musamman ga waɗanda ke neman tattoo wanda ke da launi da jigon layin a matsayin jarumai maimakon ƙirar kanta. A zahiri, salon goge -goge cikakke ne don jarfa na gabas kamar Tattoo na Jafananci tare da alamar Enso ko jarfa tare da akidu. Koyaya, wannan ba salo bane wanda za'a iya amfani dashi kawai akan haruffa, akida ko sifofi masu sauƙi: akwai zane -zane dangane da al'adun Jafananci ko na China waɗanda ke ɗaukar ƙarin fara'a lokacin da aka yi su a cikin salon goge goge. Misali, jarfa koi ko zinare na zinari, da dodon ko jarfa na dabbobi tare da siririn silhouette.

Idan, kamar yadda muka faɗa, ra'ayin shine ba da fifiko ga launuka da / ko mahimmancin ƙira, jarfa mai goge goge zaɓi ne wanda yakamata a yi la’akari da shi sosai saboda suna iya kawata kusan kowane wuri a jiki. tare da zane -zane, bugun goge baki da tabo masu launi waɗanda “kamar” ba zato ba tsammani, amma waɗanda a zahiri ana nazarin su har zuwa milimita don su kasance masu zane -zane da jin daɗin gani da daidaitawa.