» Articles » Labarin Tattoo » Mafi shahararrun jarfa a fina -finai

Mafi shahararrun jarfa a fina -finai

A cikin rayuwa ta zahiri, jarfa yana gaya mana wani abu game da tarihin mu. Hakazalika ni jarfa a fina -finai kayan aiki ne na gaya wa ɗabi'a, sa mu hango ko wane ne su, haruffa masu kyau ko mara kyau, ko suna da wahalar wucewa ko a'a, da sauransu. Saboda haka, akwai fina -finai da yawa game da sinima wanda wasu daga cikin jarfa suka zama gumakan gaske. Bari mu kalli wasu shahararrun tare:

The Hangover 2 - (2011)

Ka tuna wannan yanayin mai ban mamaki daga Hangover 2 inda Stuart Price (Ed Helms) ya farka a otal ɗin Bangkok tare da yiwa Mike Tyson tattoo a fuskarsa?

Ga Stu, wannan matsala ce ta gaske, saboda ba wai aure kawai yake yi ba, amma surukinsa ya ƙi shi ... a priori.

Barbed Waya - (1996)

Koyaya, aikin fim na 96 yana faruwa a yau, a cikin 2017. Amurka tana tsakiyar yakin basasa, akwai mugayen mutane da 'yan tawaye, kuma a nan ya zo da kyakkyawar Pamela Anderson a matsayin Barbara Kopecky, aka Barbara. Waya ”(waya mai shinge) don tattoo a hannu.

'Yan fashin teku na Caribbean: La'anar Wata na Farko - (2003)

Wannan wataƙila ɗayan shahararrun ne kuma galibi ana kwafa jarfa: haɗiye a faɗuwar rana, wanda ke bayyana Kyaftin Jack Sparrow a matsayin ɗan fashin teku na Indiya.

Wadanda suka kalli fim din ba za su iya ba sai dai suna sha'awar wannan hali, saboda kyawawan dalilai kamar Johnny Depp 😉

Star Wars Darth Maul - (1999)

Babban majagaba na gyaran jiki shine Darth Maul, ko Opress, don amfani da ainihin sunansa. Fuskar gaba ɗaya an yi masa jarfa da ja da baki, wanda ya dace da mugun mutum.

John Carter Dea Toris - (2012)

Ba za mu iya kasa ambaton ta ba, gimbiyar Mars, Dejo Toris, wacce a cikin fim ɗin 2012 Andrew Stanton ya gabatar da kyakkyawan tsarin jarfa na kabilanci wanda ya rufe kusan dukkan jikinta.

Ba tare da waɗannan jarfaffun ba, wataƙila da alama ba ta da daɗi da ban sha'awa, ba ku tunani?

Elysium - (2013)

Tushen Hoto: Pinterest.com da Instagram.com

Muna cikin 2154 kuma Matt Damon (Max da Costa a fim) yana cikin matsala. An raba ɗan adam zuwa ga attajirai da ke zaune a kan Elysium (babban filin sararin samaniya) da mutanen da ke rayuwa a kan gajiya da rashin lafiya. Max yana rayuwa a Duniya kuma yana da mummunan yanayin yaro kamar mai fashin mota.

Damon daban-daban na jarfa a cikin wannan fim suna magana game da wannan ba “tsabtace” da ta gabata.

Bambanci - (2014)

Dangane da labari mai suna iri ɗaya, wannan fim ɗin ya ba mu ɗayan shahararrun jarfa a halin yanzu, wato tsuntsaye masu tashi waɗanda babban hali, Beatrice, yake da shi a kafadarsa.

Tattoo na baya na Quatro shima yana da ban sha'awa sosai, halin da ke goyan bayan Tris (Beatrice) a cikin fim ɗin cakuda salon salo ne na gaba.

Matsananciyar - (1995)

An shirya a Meziko, Despair fim ne wanda ke mai da hankali kan ɗaukar fansa.

Danny Trejo, wanda ke taka rawar gani sosai (kuma yana fushi) navajas a cikin fim ɗin yana wasa da halayen da suka fi bayyane.

Mutuwa tana Gudun Kogin - (1955)

Dangane da labari na wannan sunan ta Davis Grubb, wanda aka yi fim a cikin ɗan fiye da wata guda kuma an san shi da ɗaukar hoto mai ban mamaki da fari, magudi.

Ayyukan suna faruwa a cikin 30s, a lokacin da jarfa, ba shakka, ba aikin maza bane, amma wannan ba matsala bane, saboda babban halayen ba mala'ika bane ...

Maza Masu ƙin Mata - (2011)

Fim ɗin kanun labarai wanda ya danganci labari na Stig Larsson.

Babban halayen Lisbeth Salander (Rooney Mara) yana da jarfa a bayanta, daga inda littafin da fim ɗin cikin Ingilishi suka sami suna: Yarinya tare da Tattoo dragon.

Memento - (2000)

Daga cikin shahararrun jarfafan silima na kowane lokaci, ba zai yiwu a ambaci tattoo Memento ba, inda jarumi Leonard (wanda Guy Pearce ya buga) yana da matsalar ƙwaƙwalwa mai tsanani. Sabili da haka, ya yanke shawarar barin saƙonni akan fatarsa ​​ta hanyar yi musu tattoo.

Wannan ra'ayin da alama ba zai taimaka masa da yawa ba, amma kada mu ɓata ƙarshen waɗanda ba su ga wannan ƙirar Nolan ba tukuna.