» Articles » Labarin Tattoo » Tattoo kai don shawa: menene ma'anar sa kuma me yasa ake yin sa

Tattoo kai don shawa: menene ma'anar sa kuma me yasa ake yin sa

Akalla sau ɗaya, kowa ya ga yarinya ko saurayi tare shugaban shawa tattoo a hannu, maraƙi ko kafada. Wannan tabbas wata alama ce ta sabon abu, amma akwai waɗanda ke yabawa.

Sanin ma’anar sa, wataƙila mutane da yawa za su so tattoo dandelion a jikin ku.

Ma'anar tattoo mai shawa

Sau da yawa mutanen da suka yanke shawarar yiwa kan su ruwan wanka a hannun su suna yin hakan saboda ƙirar geometry ta wannan alama. Duk da haka, koda Ma'anar tattoo mai shawa yana da ban sha'awa kuma yana da mahimmanci a san shi.

Duk da ba kyakkyawa furen da za a yi kama da fure ba, dandelion har yanzu yana da banbanci kuma siffarsa ta musamman ce. Ma'anar wannan tattoo ɗin yana da ƙima sosai idan aka yi la’akari da cewa a cikin tatsuniyoyi da almara da yawa, shawa tana nuna mafarkai da bege. Tattoo tare da juzu'i mai ƙarfi da alama wanda ya ƙunshi sihirin wannan alamar da kyau.

Tun lokacin ƙuruciya muke sha’awar wannan fure, wanda, kamar yadda aka ambata, ba zai yi kyau kamar furen lotus ba, amma sihiri, yana shawagi a cikin iska.

Daga cikin ma'anonin da ke da alaƙa da ruwan shawa, mun sami: sha'awar tausayawa, tausayawa, 'yanci. Waƙar yabo ga ƙuruciya da rashin laifi, amma kuma sha'awar yin farin ciki. Alamar da ke nuna ƙarfin hali da juriya kuma a lokuta da yawa an zaɓi don alamar da'irar rayuwa.

Ana kuma alakanta ruwan wanka da bege, sassauci, da fatan alheri. Kamar yadda kuke gani, duk mahimman ma'anoni masu ma'ana waɗanda ke sa wannan alamar ta kasance mai ƙarfi.

An yi shi da launin toka da baƙar fata: yana da wuya a sami wannan abun cikin launi. A wasu lokuta, ya fi dacewa a haɗa shi da kyau, a wasu maimakon zana sassan tashi, kamar yadda lamarin yake lokacin da yaro ya ɗauki fure ya busa: an saki sassa da yawa a cikin iska, alamar wani abu mai 'yanci, wani abu da ke tashi sama. .

Idan kuna sha'awar inda za a yi tattoo tare da shugaban shawa shawara - bi son zuciyar ku, ba yanayin salo ba. Tabbas, maraƙi, kafada da ƙashin ƙugu wasu wurare ne masu zafi, amma kuma shine ainihin abin don jarfa a ƙarƙashin nono, wato tsakanin nonon biyu.

Tabbas, yakamata a zaɓi zaɓin gwargwadon dandano, kamar yadda aka ambata, amma har da buƙatun ku. Mai shawa yana dacewa sosai karamin tattoo, wanda yake da sauƙin ɓoyewa don bukatun kasuwanci.

Waɗanda ke neman ra'ayin tattoo mai kyau na iya yin la’akari da wannan fure mai sauƙi amma mai ƙarfi wanda aka ƙima da kiyayewa, kodayake ba mafi kyawun yanayi ba. Ma'anar cewa kowa ya tuna lokacin da ya ga wannan tattoo a jikin wani.