» Articles » Labarin Tattoo » Tattoos na Haruffa: Har yanzu Ana Ganewa?

Tattoos na Haruffa: Har yanzu Ana Ganewa?

Shekaru da yawa da suka wuce, abin da ake kira harafin tattoo... Shin zai zama iri ɗaya yanzu, ko kuma an ƙaddara wannan yanayin ya ragu?

Kodayake ni tattoo tare da rubutu har yanzu ana ganin su sosai, haruffa masu haruffa kamar suna raguwa kaɗan. Amma menene dalilin cewa, a mafi yawan lokuta, ana ƙarfafa wani ya so ya yi wa tattoo tattoo a jikin fatarsa?

A yawancin lokuta, kamar yadda yake da sauƙin fahimta, harafin wata mahada ce ta bayyane ga wani. Sau da yawa, a zahiri, yana wakiltar farkon sunan, wataƙila, ƙaunatacce. Ko sunan abokin tarayya ne ko abokin tarayya, mata ko miji, yara ko iyaye, ƙananan canje -canje: abin da ke da mahimmanci shine muhimmancin jin dadi abin da aka ɓoye a bayan irin wannan tattoo.

Mutane da yawa suna tunanin cewa farkon ya fi ƙuntatawa fiye da cikakken suna, sabili da haka sun zaɓi wannan mafita. A mafi yawan lokuta, waɗannan mutane ne masu ƙauna kananan jarfa kuma ba a iya gani. Amma akwai waɗanda suka yanke shawarar zaɓar harafin farko ko harafi ɗaya don barin ɗan ƙaramin asiri. Ko menene dalilin da yasa kuka yanke shawarar yin irin wannan tattoo, kuna buƙatar fahimtar ko har yanzu yana kan salo ko a'a.

Tattoo haruffa: yadda ake zaɓar

Kamar yadda aka riga aka ambata, an sami ci gaba don fifita wasu nau'ikan jarfa a cikin 'yan shekarun nan, amma wannan ba yana nufin cewa jarfaƙen haruffa sun fita daga salon zamani ba. A zahiri, mutane da yawa suna jujjuya zuwa ga masu zanen jarfa na amintattu don yin tattoo irin wannan.

Yadda zaka zabi tattoo tare da haruffa? La'akari da cewa, kamar yadda muka riga muka jaddada, waɗannan galibi ƙananan ƙaddamarwa ce ga mutane na musamman, mun fahimci cewa dole ne a yi zaɓin tare da wannan a zuciya. Waɗannan galibi sune farkon haruffan mutumin da kuke so ku girmama, don haka zaɓin yana da sauƙi.

A wannan matakin, muna ba ku shawara ku je zaɓi salon tattoo tare da haruffa... Wadanne ne kuka fi so a wannan lokacin? Sau da yawa ana yin irin wannan tattoo ɗin a cikin wasiƙar. 'Yan squiggles da wasu kayan ado na musamman suna wadatar da na farko. Duk da haka, akwai wasu salo da za a yi la’akari da su.

Rubutun hannu yana daga cikin mafi mashahuri. A wasu lokuta, mun fi son amfani da ƙaramin haruffa ko salo. Hakanan waɗanda ke yanke shawarar yin tattoo tare da farkon sunan suna yin la'akari da salon Gothic.

Akwai ra'ayoyi da yawa don kwafa, don haka dole ne mu tuna cewa koyaushe yakamata ku zaɓi gwargwadon dandano ku, amma kuma dangane da buƙatun ku. Wannan lamari ne mai mahimmanci, saboda idan kuka je yin tattoo wanda bai dace da salonku da buƙatunku ba, kuna haɗarin yin gajiya cikin kankanin lokaci. Kuna iya guje wa duk wannan ta hanyar zaɓar jigo kawai gwargwadon dandano ku.

A ina zan sami tattoo harafi?

Mutane da yawa sun fi son tattoo da harafi a wuyan su, yayin da wasu ke zaɓar hannaye, wuyan hannu, idon sawu. Tattoo na hannu da na yatsa ma yayi kyau sosai. A wannan yanayin, zai yi kyau a nanata shi, haruffan cikakke ne, kuma mutane da yawa suna zaɓar wannan yanki don yin tattooing.

Kowane yanki ya dace da irin wannan tattoo. Hakanan a wannan yanayin, yana da kyau a tuna cewa dole ne a yi la’akari da abubuwa da yawa kafin yanke shawara a wane yanki za a yi wannan. Idan kuna son ƙaramin jarfa da ƙyalli, yakamata koyaushe ku zaɓi yankin da ba koyaushe yake buɗe ido ba. Idan ba ku da wata matsala a wannan ma'anar, to zaku iya zaɓar ɓangaren jikin da kuka fi so.