» Articles » Labarin Tattoo » Tattoo masu ban tsoro: ra'ayoyi kan yadda za a guji maimaita kuskuren iri ɗaya

Tattoo masu ban tsoro: ra'ayoyi kan yadda za a guji maimaita kuskuren iri ɗaya

Source: Pexels

Kodayake ana magana da tattoo azaman fasaha na gaske, ba sabon abu bane ganin m tattoos. Mun san cewa idan waɗanda ke zaɓar sanya su akan fata suna son waɗannan jarfa, bai kamata a sami matsala ba, amma har yanzu suna kasancewa abubuwa masu ƙyama don lura.

Bari mu ɗauki misalai kaɗan don fahimtar abin da muke magana?

M tattoo ra'ayoyi don nisanta daga

Yana buɗe jerin munanan tattoos - batun da ke tsoratar da kowa. Ka yi tunanin mutumin da ke sanye da fara'a a kansa. Hoton da mutane da yawa ke ganin yana da muni, amma wani ya yanke shawarar ƙirƙirar da kansa. Ƙarin masu ƙarfin zuciya suna tsirar da 'yan gashin gashi a yankin tattoo a bakin don kwaikwayon wani nau'in gashin baki.

A gare mu, wannan busasshe ne kuma mai yanke hukunci "a'a." Kada kuyi ƙoƙarin kwafa wannan tunanin mahaukaci!

Akwai kuma wadanda suka yanke shawarar yin hakan. gilashin jarfa a fuska. Rufe idanunku da tunanin yanayin. A'a, a zahiri, ba ma son ku yi mafarkin mafarki a yau. Buɗe su nan da nan kuma kada ku bari kanku ya sake maimaita batun.

Di ra'ayoyin tattoo masu ban sha'awa akwai da yawa daga cikinsu, amma wannan mummunan abu ne, kuma zai zama haɓakar gaske. Muna yi muku gargadi.

Hatta waɗanda ke da munanan abubuwa ana ɗaukar su kyama. kurakurai na nahawufassarar da ba daidai ba jumla a cikin wasu harsunan da ba a sani ba. A mafi yawan lokuta, waɗannan mugayen fassarori ne, amma a lokuta da yawa datti ne. Kada ku yi amfani da Fassarar Google idan kuna son yin tattoo a jumla a cikin wani yare, amma kuma kada ku dogara ga ɗan wasan zanen tattoo na ƙasashen waje wanda zai iya zama ainihin ɗan wasa. Kuna iya sa wasu mugayen kalmomi akan fata ku har abada.

Daga cikin munanan jarfa, ba za a iya kasa haskaka waɗanda aka yi ba. Misalai kaɗan? Marilyn da ta lalace, damisa na duk wani rashin daidaituwa, da makamantansu. Hakanan a cikin wannan yanayin, yakamata koyaushe ku mai da hankali sosai ga wanda kuka zaɓa a matsayin mai zanen tattoo.

Zaɓin mafi kyawun mawaƙin tattoo don kada ku yi haɗari

Zaɓin mai zanen jarfa shine, kamar koyaushe, yana da mahimmanci. Yi hankali kada ku zaɓi abu na farko da zai faru, amma ku duba sosai da tsabtar ɗakin studio da kayan aiki da ikon iya yin ado da kyawawan abubuwa.

Bai kamata a raina wannan yanayin ba saboda tsafta tana da mahimmanci idan aka zo batun jarfa, amma kuma yana da mahimmanci a yi su yadda yakamata. In ba haka ba, akwai haɗarin cewa mummunan alamar za ta kasance akan fata wanda za a iya sawa har abada.

Amincewar da dole ne a ba wa mai zane -zanen jarfa dole ne ta goyi bayan fasaha ta ƙarshen. Abin farin ciki, akwai da yawa masu kyau sosai, kuma ɗaukar ɗayan a yankin ku ba manufa ce mai yuwuwa ba.