» Articles » Curlers na sihiri: iri da fasali

Curlers na sihiri: iri da fasali

An adana hoton rana mai kyau na tatsuniya a cikin halo na curls masu kyalkyali mai ƙyalli, mai yiwuwa, a cikin ƙwaƙwalwar kowace mace - yarinyar jiya wacce ke mafarkin zama gimbiya. Tabbas, ba kowa bane aka ƙaddara makomar sihirin Cinderella, amma kowa na iya sa kansa ya gagara. Kuma curls bouncy curls, curls curls, raƙuman raƙuman ruwa na soyayya za su kasance mataimaka masu aminci a kan hanyar yin mafarkin ƙuruciya. Kuma nau'ikan curlers iri -iri, waɗanda aka sani da jinsi na gaskiya tun daga zamanin da, za su zama mafi kyawun kayan aikin da ake buƙata don ƙirƙirar manyan kayan gyaran gashi.

Masanan zamani suna ɗauke da manyan makamai na kayan kwalliya daga baƙin ƙarfe mai zafi zuwa rami. Amma koda da irin wannan iri -iri, mafi aminci kuma mafi kyawun hanyar gashi don ƙirƙirar curls masu jan hankali sune curlers, wanda ke ba wa mata tabbacin kyakkyawan sakamako akai -akai.

Don haka, waɗanne nau'ikan curlers ne kasuwar kayan aikin gyaran gashi na zamani ke bayarwa? Muna ba da shawarar ku san kanku tare da ƙaramin bayyani na waɗannan samfuran, gano wane nau'in ya dace muku, da kuma sakamakon da za ku jira lokacin amfani da su.

Filastik

A tsakiyar karni na ƙarshe, wata mace da gashi ta murɗe akan "curlers", tana aiki tare da aikin gida, sanannen hoto ne. Sun bambanta da tsoffin magabata kawai a cikin kayan ƙera. A haɗe zuwa curled gashi tare da amfani da clamps (duba hoto). Fuskar pimpled ɗin samfurin ba ta ƙyale karkatacciyar igiyar ta zamewa ta ruguje, kuma ramuka da yawa suna hanzarta aiwatar da bushewar curl. Anan ƙirar curlers a kai kawai, wanda aka bari cikin dare, yana ba ku tabbacin rashin bacci.

Curlers na filastik

YADDA AKE SAYE GASHIN GYARA BA TARE DA LALACI BA. ZAPROS

Kumfa

Ba kamar filastik ba, su m kuma ba zai hana ku barci cikin kwanciyar hankali ba. Koyaya, yayin bacci, robar kumfa mai sauƙi na iya canza sifar sa. Kuma da safe zaku iya tsammanin abin mamaki a cikin hanyar zigzag ko curls curls.

Kumfa

Curler boomerangs

Sun bambanta da sifa mai ban mamaki (duba hoto), amma sun dace sosai don amfani. Tare da taimakon su, salo na gashi ya zama mai yiwuwa kowane tsawo... Suna gyara gashin gashi cikin sauri da aminci, ba tare da wani mai riƙewa ba. Ana iya daidaita girman curls ta hanyar zaɓar curlers na diamita da ake so. A cikin kera "boomerangs", ana amfani da sandunan waya masu sassauƙa, waɗanda aka rufe su da robar kumfa mai yawa.

Wannan ƙirar tana ba da damar amfani da curlers don curling "dare". Ba sa tsoma baki cikin bacci kuma ba sa lalata curls.

Curler boomerangs

 

Velcro shinge

Fuskar da aka rufe tana ba da damar a haɗa curler da gashi ba tare da taimakon ƙulle -ƙulle ba. Abubuwan da ke cikin raga suna ba da kyakkyawan iskar iska zuwa gashi, yana yin bushewa cikin sauri da sauƙi. An sifanta su da isasshen babban diamita, wanda ke sa su ba makawa don bayarwa karar basal duka dogo da gajeren gashi.

Ba a ba da shawarar bishiyoyi don amfani tare da lalacewar gashi ba, saboda curlers na iya shiga cikin gashi. Velcro ba zai jimre da dogon gashi mai nauyi da kansa ba, ya zama dole a yi amfani da masu riƙewa.

Velcro shinge

Curlers masu karamci

Kayan aikin da aka fi so na masu gyaran gashi, tunda velor mai laushi na samfurin baya cutar da gashi (duba hoto) kuma, a lokaci guda, yana ba da kyakkyawan sakamako. Girma dabam dabam na curlers yana ba ku damar amfani da su akan gashin ku tsawo daban -daban... An gyara curl curl tare da sanda yana wucewa ta ramukan kayan aiki.

Curlers masu karamci

Bobbins

Yawancin lokaci ana amfani dashi don perm. Suna taimakawa don ƙirƙirar salon gyara gashi mai ban sha'awa da salo. Bambanci karamin diamita, godiya ga abin da ake samun ƙananan curls na Afirka.

Ya kamata a tuna cewa hadawa na iya zama da wahala bayan yin curling da bobbins.

Ta hanyar karkatar da igiyar da ke daidaita fuska a kan curlers, zaku iya samun ƙananan curls masu taɓawa da yawa.

Bobbins

Karkace

An rarrabe su ta hanyar daidaitawa mai kama da su; an daidaita su akan gashi tare da taimakon shirye-shiryen bidiyo na musamman. Yana ba ku damar ƙirƙirar curls a tsayekamar yadda yake cikin hoto. Masu sana'a suna amfani da su don samun bouncy Hollywood curls akan dogon gashi. Babban hasara shine wahalar amfani. Yana da matukar wahala a iya jurewa kai -da -kai tare da karkatar da siririn gashin kan curlers sannan kuma a kwance.

Karkace curlers, curls a tsaye

Thermo curlers

Rage lokacin curling zuwa mafi ƙarancin. Kafin amfani, rollers masu zafi suna zafi a cikin ruwan zãfi. Masu masana'antun zamani sun ɗan canza curlers, suna maye gurbin tafasa cikin ruwa tare da dumama a cikin tanda na microwave.

Curling tare da curler mai zafi yana da kyau ga gajeriyar gashi. ga masu tsawo, wataƙila ba za a sami isasshen zafi ba. Ba don yawan amfani ba. tsarin gashi yana iya lalacewa saboda yanayin zafi na yau da kullun.

Thermo curlers

Curlers na lantarki

Ka'idar aiki ta yi kama da curlers thermal. Babban bambanci shine hanyar dumama... Ana murƙushe curlers na lantarki ta hanyar wutar lantarki kuma yana iya zama da zafi na dogon lokaci. Dumama da curling yana ɗaukar aƙalla mintuna 20. Rufin velor na curlers na lantarki yana sa tasirin su akan gashi ya zama mai laushi.

Koyaya, masu gyaran gashi ba sa ba da shawarar yin amfani da curlers na lantarki fiye da sau ɗaya a mako.

Curlers na lantarki