Tattaunawa mai ban sha'awa tare da Mikhail Durov

Saukewa: HOX5JW6rzaM

Ina so in fara da wannan: kuna da kalmar rusfreak a cikin shafin ku na facebook. Za ku iya gaya mani yadda har ma kuka fahimci kalmar Freak?

Fassarar zahiri ba gaskiya bane, amma gabaɗaya, an kira duk haruffa na waje na dogon lokaci)

Lafiya, amma wannan shine karin maganar wargi ko kalma ta gama gari wanda ku, alal misali, za ku iya amfani da kanku?

A gare ni yana da matukar damuwa. Ba na son kiran kaina ko ta yaya kuma a matsayin matsayi.

Bari mu bayyana abin da kuke yi. Kamar yadda na sani, kuna shirya raye -raye da bukukuwa, kuna jagorantar ƙungiyar canza jiki, saƙa ƙwanƙwasa, yin talla, za ku iya ƙara?)

Komai daidai ne. Bugu da ƙari, ina haɗin gwiwa tare da ɗakunan gidan yanar gizo guda uku - biyu a St. Petersburg da ɗaya a Moscow kuma na ɗauki sabbin ma'aikata a can. Har ila yau, ina ba da haɗin kai tare da kulake, masu shirya kide -kide, ɗakin zane -zane da maigidan sokin. Ƙari

Zan tambaye ku ƙarin bayani game da shi) Gaba ɗaya, mutanen da suke ganin hoton ku akan rukunin yanar gizon na iya tuna shigar ku cikin wasu shirye -shiryen TV, kamar Party Dinner, misali. Za ku iya gaya mana game da wannan ƙwarewar?


--- ETx-4gK4

A baya, na shiga cikin shirye -shiryen talabijin daban -daban, amma sama da shekara guda na yi watsi da duk tayin, tunda ban gamsu da kudaden shiga irin wannan ba. Bugu da ƙari, duk yin fim yana faruwa a Moscow, kuma ina zaune a St. Petersburg.

Sannan irin wannan tambayar - akwai shirye -shirye kamar Malakhov, Live tare da cadet akan Rasha1, tarin nunin maganganun Yukren, da sauransu, waɗanda ke haifar da ra'ayin jama'a tsakanin waɗanda ke kallon TV yayin rana. Aƙalla sau biyu a shekara, suna yin maganganu game da mutanen da ke da gyare -gyare (da kyau, ba shakka, sun sanya su cikin mummunan haske). Na ga kasidu da yawa tare da Ilya Gubarev, Evgeny Bolotov, ina tsammanin ku ma kun zo ɗayan shirye -shiryen.

1354716731_chelovek_i_zakon_5357763

Shin za ku iya gaya mani idan kuna tunanin akwai fa'idar zuwa irin waɗannan tarurrukan kuma akwai wani buri ban da yin nishaɗi?) PR? Ko kuma kawai kuɗi?

Tabbas, zaku iya zuwa ku faɗi abubuwa masu lafiya don inganta ci gaban ɗabi'a mara ƙima ga irin waɗannan mutane tsakanin masu kallo kuma, gaba ɗaya, don ilimantar da mutane, ba su ƙarin bayani game da jarfa, huda, da sauransu. Amma ni, wannan duk yana da kyau) Amma sanin yawan albashi a talabijin, nawa suka dogara da kimantawa (farashin talla akan tashar ya dogara da su), da kuma ƙima mai kyau da za su samu saboda fuskata a firam kawai saboda mutane Lokacin da suka gan shi, kawai ba za su canza zuwa wani shirin ba saboda son sani, ba na son in taimaki waɗannan mutane su sami babban ganima don kopecks 3.

Haka ne, yana da ma'ana sosai

Da kyau, bari mu tattauna yadda da gaske ne zai yiwu a sami kuɗi akan hoton a Rasha. Misali, idan kuna da kamannin da ba na yau da kullun ba, a ka'idar zaku iya zama masu ban sha'awa ga samfura a matsayin mai talla. Bayan haka, kun san sauye-sauye iri-iri, kuna da wasu labaran nasara, kuma nawa ne, a ganin ku, za ku iya samu daga bayyanar da ba ta dace ba?

5OdbvuSMUBU

Ni da wasu sanina a wasu lokuta ana ba da su don bayyana a tallan sutura ko wani abu daban, amma ban tsammanin wannan a yanzu zai iya zama aikin rayuwa a cikin ƙasarmu da tabbatar da rayuwa mai daɗi. Yanzu an ba ni damar yin harbi a cikin batsa tare da kudade masu kyau saboda kamannina, kuna iya samun kuɗi mai kyau a can 😉

Amma yana da riba guda ɗaya? Misali, yin tangarda, kamar yadda na sani, yana ƙoƙarin samun kwangila tare da albashi daga manyan samfuran abinci mai gina jiki, kuna ganin irin wannan damar a sararin ku har yanzu?

Maimakon sau ɗaya, eh. A ka'idar, ina ganin irin wannan damar kuma, idan aka ba ni, ba zan ƙi ba, amma ba na musamman na ƙoƙarin harba kaina a wani wuri don wannan dalili. Ƙari

Shin kun yanke shawara game da yin fim na batsa?)

Ina tsammanin shiga, amma hannuna ba su kai ga hakan ba tukuna.) Na yi kasala, sannan na manta, sannan na shagaltu da wasu abubuwa.

Yana da ban sha'awa in nemi ƙarin bayani game da pron da kyamaran gidan yanar gizo, amma yayin da dogon hannayen Roskomnadzor bai kai ni ba, zan tambayi wannan: kuna tsammanin mutanen da ke da canjin jiki daban -daban (huda, jarfa, sakawa, da sauransu) suna ya fi annashuwa, mafi sauƙin tuntuɓar juna, ya fi son nuna jikin (ba lallai ba ne a cikin ɓarna) fiye da mutanen da ba su yi wa kansu komai ba? Me kuke tunani?

Ba na tunanin haka. Duk mutane sun bambanta a ciki, kuma bayyanar ba ta ce komai ba.

Shin akwai mutane a cikin da'irar zamantakewar ku ta kusa da bayyanar halitta gaba ɗaya?

Tabbas akwai su da yawa. Na zabi abokai ba da kamanninsu ba, kuma a rayuwata ba ni da sha'awar tattauna tatsuniyoyi da huda marasa iyaka.

Da kyau, zuwa ƙarshe, Dole ne in yi tambaya mai mahimmanci kuma maimakon ƙididdigar lissafi:

Shin har yanzu bayyanar zata iya yin tasiri kan aiki da abubuwa makamancin haka a yau? Misali, idan kuna son samun aiki a babbar hukumar PR ko shirya wani biki na matakin Kubana, shin tattoo a fuskarku zai iya haifar da wata matsala, misali, lokacin tattaunawa da jami'ai?

A Rasha, tabbas yana iya) A cikin shirya bukin matakin Kubana, ina tsammanin za a sami wuri ga mutumin da yake da irin wannan bayyanar, kawai don yin magana da jami'ai zai aiko da wani daga ƙungiyar. Ƙari

J9UFFpRRQt8

Tambaya ta ƙarshe a gare ku a matsayin mahaliccin babban al'umma - yaya kuke ganin ci gaban batun gyaran jiki? Duk wani sabon salo da zai shahara? A ganina, a cikin shekaru biyun da suka gabata, batun sakawa da toshe-ƙulle ya ƙaru sosai, yanzu da alama an haifi cika ido, me kuke tunani?

Haƙiƙa kyawawan kayan ado waɗanda aka ƙera daga kayan tsada masu tsada, kamar Anatometal, za su sami shahara. Tun lokacin da muka fara yin cika idanu ba da daɗewa ba, za a sami sabbin mutane da yawa waɗanda ke son yi wa kansu. Kuma, ba shakka, bayan lokaci, za su fito da sabbin abubuwa da inganta tsoffin fasaha.

0XNCRx76AZ8

Cool, na gode sosai don amsoshin ku, Misha!