» Kayan ado » Inda za a shiga: jerin wurare 5 mafi kyau don saduwa

Inda za a shiga: jerin wurare 5 mafi kyau don saduwa

A wani lokaci a cikin rayuwar ku tare da zaɓaɓɓen, akwai lokacin da kuka sayi zoben haɗin gwiwa kuma ... fara tunanin inda zai dace don ba da shi. Idan ba ku san inda za ku faɗi waɗannan sanannun kalmomi ba,Za ki aure ni"Kun zo wurin da ya dace saboda mun tsara jerin wurare 5 da suka dace don wannan taron kuma ba za su mai da shi taron na yau da kullun ba.

Shiga ta teku

Bari mu fara da wani abu banal, amma har yanzu sihiri. Sautin raƙuman ruwa, yashi ƙarƙashin ƙafafunku, iska a cikin gashin ku, harsashi a cikin ruwa… kuma ba zato ba tsammani kun durƙusa, fitar da ƙaramin akwati nan da nan lokaci ya tsaya. Tabbas, babu wanda zai so ya zama haka. idan aka zo wane teku za a zabaakwai zaɓuɓɓuka da yawa; Bahar Rum, Tekun, Tekun Baltic; a gaskiya, kowannensu yana da wani abu mai ban mamaki da ban mamaki wanda ya dace daidai da yanayin haɗin gwiwa.

Kuma maganar ƙaramin akwatin, kowane zobe zai zama cikakke, amma tunda muna kusa da ruwa, yana iya dacewa da tunatar da mu wannan lokaci na musamman. Alal misali, zoben haɗin gwiwa tare da sapphire yana nuna zurfin teku, wanda, tare da "yanayin teku", zai dace da yanayin daidai.

babban alkawari

Don haka wani abu ga masu son hawan dutse (kuma ba kawai). Ta hanyar zaɓar irin wannan wuri, ban da taron koli, za ku kuma sami lokacin da ba za a manta da shi ba, tare da ƙaunar ku, za ku yanke shawara game da zama tare. Da farko, ba shakka, za ku yi aiki kaɗan don isa dutsen da ya dace, amma tabbas zai biya. Duban sararin sama mara iyaka, manyan duwatsu, duwatsu da yaro a durkushe da zobe mai kyauwanda ƙaramin gem ɗin ke haɗe, zai faranta wa budurwar ku farin ciki (a zahiri da kaɗan a zahiri). Za ku je saman a matsayin ma'aurata, za ku sauko a matsayin amarya biyu.

Yin hulɗa tare da ɗimbin shaidu

Ba kowa ba ne ya ƙaunaci yanayi, akwai kuma magoya bayan birane, manyan zirga-zirga da kamfanoni masu kyau, don haka muna ba da wani abu daban-daban a gare su - wuraren jama'a, ba shakka, ba duka ba. Misali, zaku iya zuwa wurin kide kide kide, dogara da hankalin ku kuma a wani lokaci ka ce:Za ka aure ni?Halin taron yana da shakku, amma tabbas zai wadatar da wannan lokacin har ma da ƙari, saboda ba ku taɓa sanin abin da ra'ayin mutane za su zo da shi ba, amma abu ɗaya shine tabbas - za a sami motsin rai da yawa, hawaye na farin ciki da ƙauna. Kyakkyawan wuri kuma zai iya zama filin wasa inda ƙungiyar da kuka fi so za su yi wasa, ranar haihuwar su, wasan aboki, bayan haka za ku je kan mataki kuma ku rarraba zobe wanda zai yi fice a tsakanin mutane da yawa tare da ƙarancinsa. bayyanar.

Ma'amala akan tafiya, lokacin tsayawa

Idan kuna shirin tafiya tare, komai nisa, wannan babbar dama ce. ka nemi budurwarka ta aure ni yayin tafiya. A kan jirgin, za ku iya ɗaukar ɗan lokaci kuma ku sami sababbin amarya biyu a cikin jirgin, yin tafiya ta musamman ga kowa da kowa. Ko a tsakiyar tafkin ko tafiya a kan jirgin ruwa, iskoki za su ba ku kyauta kuma haɗin kai a cikin iska na teku zai zama ɗaya daga cikin nau'i, kuma zoben haɗin gwiwa tare da alamar lu'u-lu'u cewa kuna buƙatar mayar da hankali kan amfani yayin tafiya zai kasance. har abada yana tunatar da ku lokuta masu ban mamaki da aka haɗa tare.

Wurare masu ban sha'awa na iya zama wasu biranen Poland, alal misali, Wroclaw, Zakopane ko Krakow suna da yanayi sosai kuma suna da wuraren soyayya, cikakke don haɗin gwiwa. Kai da wanda kake ƙauna - ba zai iya yin kuskure ba!

alkawari a gida

Yana iya zama kamar mara inganci, mai daɗi, amma mahimmanci, cewa ku yanke shawarar yadda zai kasance na musammandon haka za a iya yin manyan alƙawari a gida ba tare da wata matsala ba, kawai kuna buƙatar samun ɗan ƙira. Watakila gudun fanfalaki na fim wanda a lokacin alƙawarin da kuka yi kamar ɗan fim kuma ku fitar da zoben aure na zinare, ta haka za ku ba masoyin ku mamaki; ko a ƙarƙashin bishiyar Kirsimeti a matsayin kyauta don rayuwa; ko a matsayin ado don cakulan zafi ko karin kumallo. Zabi naku ne.