» Kayan ado » Kayan ado na maza na kowane lokaci, i.e. mutum mai aji

Kayan ado na maza na kowane lokaci, i.e. mutum mai aji

Yin la'akari da abin da ke da namiji da abin da ba zai iya zama mai tsauri da rashin daidaituwa ba. Wannan da'awar da ake yi akai-akai na cewa idan mutum ya fi mace yawan lokaci a gaban madubi, wannan mummunar alama ce ta namiji. Tunda matan da ba sa sanya kayan ado bai kamata su zama na mata ba, mazan da suka zabi sanya kayan ado ba sa rasa mazajensu. Zaɓaɓɓen kayan ado na maza da aka zaɓa daidai zai iya ƙara aji kuma ya jaddada salo mai kyau.

Mundãye maza

Banda cewa agogo mai kyau yana kara class, babu mai gardama, to me yasa ya bambanta da mundaye a wuyan hannu maza? A halin yanzu, salo mai kyau kawai yana rokon a jaddada shi da irin wannan dalla-dalla. Za a iya mai da salo irin na kasuwanci, kyawawa zuwa na yau da kullun ta hanyar mirgina hannayen riga da kuma sanya abin hannu. Munduwa na fata tare da saƙa mai ban sha'awa ko kuma mundayen magnetic da aka yi da bakin karfe mai inganci ya dace da wannan rawar. Ga masu son salon kabilanci waɗanda suke son riguna na lilin rani da wando, munduwa tare da abubuwan katako ko beads na dutse zai zama kayan haɗi mai dacewa.

Yaya game da sarkar azurfa ko zinariya a hannun mutum? Wannan munduwa ne ke haifar da mafi yawan shakku da ƙungiyoyin mata? Irin wannan kayan haɗi zai iya ƙara ƙarin daraja idan muka zaɓi sarkar saƙa na sarauta kuma mun haɗa shi da zoben sa hannu. Zai yi kyau tare da jaket ɗin biker na fata irin na dutse da kuma kwat da wando na gargajiya. Kuna buƙatar kawai tuna cewa ya kamata a saka munduwa a hannu ɗaya kawai kuma zaɓi girman daidai. Zai fi kyau a zaɓi wannan bayan duba idan sarari tsakanin abin wuya da wuyan hannu zai ba da damar yatsu ɗaya ko biyu su motsa cikin yardar kaina. Menene sauran kayan ado na maza za su zama alamar jinsin maza?

Sarkar maza

Ba za ku yi mamakin kowa da sarƙoƙin zinari ko azurfa a cikin salon hip-hop ko rap ba. Duk da haka, ba kawai masu sha'awar waɗannan salon kiɗan suna da 'yancin sanya sarƙoƙi ba. Wannan kashi yana da kyau don saka pendants a cikin nau'i na alamomi masu mahimmanci a gare mu. Suna iya zama duka alamomin addini kuma suna nuna ra'ayoyi daban-daban ko amulet don farin ciki, lafiya ko jin daɗi. Sarƙoƙi tare da pendants kuma na iya kasancewa a cikin juzu'i mai tsayi, wanda ke da sauƙin ɓoye a ƙarƙashin riga ko wasu abubuwa na tufafi. Sarƙoƙi ba tare da abin lanƙwasa ba na iya zama gajere kuma suna da kyau idan an haɗa su da jiki.

Abun wuyan maza

A halin yanzu shahararrun sarƙoƙi tare da abubuwan katako, kamar rosary ko abin wuya a cikin nau'in madauri. Wadannan na'urorin haɗi sau da yawa ana zabar su ta hanyar masoya na kayan haɗi na halitta. Suna iya zama ko dai kusa da wuyansa ko kuma ya fi tsayi. Suna da kyau tare da yadudduka na halitta irin su lilin ko auduga kuma sun dace da lokacin rani lokacin da shirt sau da yawa ba a kwance ba ko kuma wuyan T-shirt ya fi girma da sako-sako. Duk da haka, ba kawai tafiya tare da rairayin bakin teku yana nuna irin wannan abin wuya ba. Tare da shirt da jaket, abin wuyan maza za su yi daidai da ƙa'idodin gargajiya. Sau da yawa ana zabar su a hade tare da farantin da aka zana tare da kwanan wata, suna, ko ma hoton wani muhimmin mutum da sunan wani muhimmin mutum.

Kallon Maza

Watches, kamar yadda muka ambata, kayan ado ne na maza waɗanda ba wanda ke jayayya da su. Kyakkyawan agogon aji yana ƙara salo, daraja da alatu ga namiji. Duk da haka, yana da sauƙi don magance zabi da hanyar sawa? Salon kallon, ko da yake suna shiga juna, sun ɗan bambanta kuma kafin zabar wanda ya dace da kanmu, dole ne mu yi la'akari da irin salon da muka fi so, irin aikin da muke yi da abin da muke sha'awar. Kyakkyawar agogon lamari ne mai sauƙi a kan madaurin fata, da kuma samfurin zamani akan munduwa da aka yi da azurfa, zinariya ko bakin karfe.

Waɗancan mazan da su ma ke yin wasanni za su nemi jituwa tsakanin salo mai kyau da fasalin wasanni. Ko da ƙarin siffofi da ayyuka na musamman za a samu ta mutumin da ba ya jin tsoron kowane yanayi, don haka canjin yanayi, yashi, zafi ko datti shine abincinsa na yau da kullum. Anan, ladabi ya koma baya, kuma jimiri yana da mahimmanci. Masu sha'awar fasahar zamani da na'urorin lantarki suna sane da cewa agogon ya wuce kawai auna lokaci. Yana da kyau a yi cikakken bincike kan abin da muke buƙata da kuma wane samfurin zai dace da hakan.

Alamar Maza

Yana da daraja, ko da yake ya kamata a tuna cewa hatimi dole ne ya dace da salon. Ga da yawa daga cikinmu, zoben sa hannu yana da alaƙa da tombac mai arha, watau. zoben zinare na karya. An yi amfani da irin waɗannan zoben sa hannu shekaru da yawa da suka gabata. An yi su ne daga wani gami na jan karfe da zinc, 80% na jan karfe ne. Tabbas, an sa su ba tare da la'akari da salon tufafi ba, idan wani ya yi tunani game da shi. Wannan bai taimaka musu su zama masu ban sha'awa ba - duka ga zoben sa hannu da na maza. An yi zoben hatimin gargajiya da zinariya da duwatsu masu daraja. Ya kamata su zama alamar daraja, suna mai da hankali kan kasancewar mutum cikin wata ƙungiya ta musamman, ƙungiya ko jami'a.

Har yanzu zoben sa hannu na iya zama kayan haɗi mai daɗi wanda ke tabbatar da matsayi da daraja. Zoben sa hannu na yau sau da yawa suna kama da na gargajiya, amma kuma galibi suna fitowa a cikin nau'ikan zamani, kamar faffadan makada na aure. Wani muhimmin taron da ke buƙatar kwat da wando zai yi daidai da zoben sa hannu, yana barin babu shakka game da ingantaccen salon, almubazzaranci da halaye na musamman na mai wannan sabon dalla-dalla.

Kayan kayan ado na maza a zamaninmu an jaddada su a fili ta hanyar gaskiyar cewa maza sun fara kula da bayyanar su, damu da salon su kuma suna bin yanayin salon. Masu gyaran gashi, masu gyaran gashi da masana kayan kwalliya suna karɓar maza a cikin salon su fiye da shekaru goma sha biyu ko biyu da suka gabata. Shagunan kayan ado kuma suna fuskantar wannan al'amari. Don haka, ’yan uwa, muna gayyatar ku da gayyata zuwa siyayya!