» Sihiri da Taurari » Wasannin St. Andrew da ba da labari ga yara - 10 shirye-shiryen ra'ayoyin

Wasannin St. Andrew da ba da labari ga yara - 10 shirye-shiryen ra'ayoyin

duban Andreevsky ba kawai simintin kakin zuma ba ne. Dubi yadda ake toyawa kukis na arziki, yadda ake karanta bambaro, gano sunan matar da za ta kasance a nan gaba. Faɗakarwa ga yara babban nishaɗi ne, ba kwa buƙatar ɗaukar su da mahimmanci.

Wasannin St. Andrew da ba da labari ga yara - 10 shirye-shiryen ra'ayoyin

A da, faɗuwar St. Andrew na yanayin aure ne: sananne alkawari zobe duba wannan ya sa a iya gano, alal misali, jima'i na yara. A yau ana kallon su da shakku kuma an bar yara su shiga cikin su. Ana iya shirya biki na St. Andrew ga yara a makaranta, amma hutun St. Andrew a gida ma yana da kyau!

Menene sunan wanda yake so na? Menene zan zama idan na girma? Me ke jirana a cikin ƴan shekaru? — ba manya kawai suna son sanin makomarsu ba. Yara suna son yin duba da son shiga cikin wasannin St. Andrew. A kasa za ku samu 10 shirye-shiryen da aka yi don duba ta St. Andrew the First-Kira don yara.

1. Wasan Cookie Cookie

Faɗin saɓo a ɓoye a cikin kukis zai bayyana asirin shekara mai zuwa! Don shirya su kuna buƙatar:

  • 270 g irin
  • 90 g powdered sugar,
  • 1 teaspoon vanilla sugar
  • 3 qwai
  • 1 tablespoon mai
  • 1 tablespoon na ruwa.

Kukis ɗin sa'a ba su da maiko, don haka katin arziki ya bushe kuma rubutun ya kasance mai yiwuwa. Me za a saka a cikin irin waɗannan kukis? Anan akwai shirye-shiryen kalmomin shiga don duba.

2. Menene zan kasance a nan gaba - aikin jiki

Daga cikin duban Andreevsky akwai wasanni da suka danganci tsinkayar sana'a.

3. Katunan sihiri - wasan sunadarai

Lokaci mai duba zai nuna mana sunan mijin ko matar da za'a haifa jaririn da ya fara tafiya! A kan farar takarda, rubuta sunayen maza da mata a cikin tawada marar ganuwa (ruwan lemun tsami yana aiki da kyau don wannan aikin). Idan ya bushe, sanya katunan sihiri a cikin huluna biyu (na mata da na maza).

'Yan matan suna zana katunan daga hular maza, maza daga na mata. Tare da taimakon laya sama da harshen wuta na kyandir, ana karanta sunan miji ko mata na gaba.

4. Zuba kakin zuma - wasan tunani

Fara da shirya kakin sihiri. Kuna iya amfani da ƙudan zuma, amma idan ba a samuwa ba, kyandir masu arha za su yi: narke yankakken fararen kyandir a cikin wanka na ruwa. Lokacin da kakin zuma ya shirya, zuba shi a cikin kwano na ruwa ta ramin maɓalli da ke ɗauke da yaron.

Lokacin da ya daskare, jaririn ya ɗaga siffar kakin zuma zuwa haske. Dukan yara suna yin hukunci da inuwar da ya yi a bango. Muna hasashen makomar gaba ta siffarsa:

  • Angel - labari mai dadi.
  • Amma duk da haka - shekara mai aiki.
  • namiji - za ku san ƙaunarku.
  • Gidan - aminci.
  • marmaro - sa'a.
  • Star - kudi da farin ciki.
  • Feces - cin amana.
  • Feet - yi hankali a cikin sababbin sani.
  • malam buɗe ido - canji na ciki.
  • деньги shekarar tattalin arziki.
  • zuciya zaka sami soyayya.
  • солнце yana nufin shekara mai kyau.

Samfurin da aka samu bai yi kama da ɗayan na sama ba? Anan za ku sami ƙarin ma'anar sifofin kakin zuma. Ka tuna, duk da haka, fassarar sassaken kakin zuma ya rage kawai ga tunanin yaro! Maimakon kakin zuma, zaka iya karantawa tare da wuraren kofi. 

5. Zuciyar St. Andrew

Shirya: takarda mai launi, almakashi, alkalami, fil.

Yanke zuciya daga takarda kuma rubuta game da dozin sunayen maza da mata (ya danganta da jinsin yaron). Annabcin ya ce kowane yaro zai soki zuciya da fil. Sunan da ya zo da shi shine sunan masoyin gaba.

6. Dubi ta hanyar bambaro

Shirya: alkaluma masu ji, ruwan sha, kwano na ruwa.

Na farko, kowane yaro ya yi alamar bambaro da launinsa. Mataki na gaba shine a jefa su cikin kwanon ruwa. Lokacin da waɗannan ɓangarorin suka taru, za su nuna madawwamiyar abota ta mutanen da suke cikin su.

Ayyukan Andreevsky ga yara shine babbar dama don yin ado, alal misali, a matsayin almara ko mai sihiri. Yi tunani game da abin da ya dace da jaririn zai zaɓa.

7. Taswirori akan ruwa

Shirya: barasa ruwan inabi, katunan da sunayen maza da mata, kwano na ruwa, fil.

Haɗa katunan suna (namiji ko mace) zuwa gadar ruwan inabi, sa'an nan kuma sanya su a cikin ruwa tare da abin toshe tare da sunan jariri. Wannan abin toshe kwalaba, wanda ya zo tare da kit, zai nuna sunan masoyi na gaba.

8. Tsabar kudi a cikin rijiya

Sanya kwanon ruwa a tsakiyar dakin kuma ba kowane ɗayan ƙananan baƙi tsabar kuɗi (duk tsabar kudi dole ne su kasance na ɗari ɗaya). Sannan kowanne daga cikin yaran ya je cikin kwanon, ya yi buri, sannan ya tsaya da bayansa a kwanon, ya jefa kwabo a kafadarsa ta hagu. Yaron da ya je kwanon yana iya tsammanin burinsa zai cika nan ba da jimawa ba.

9. duban furanni

Shirya katunan takwas tare da sunayen furanni, sanya duban da ya dace ga kowannensu:

  • Orchid - za ku yi sa'a a kan tafi.
  • Narcissus “Ku yi hankali, za ku iya shiga cikin matsala nan ba da jimawa ba.
  • Ka kwantar da hankalinka - a kan hanyar ku za ku hadu da wannan / kadai.
  • Chrysanthemum Za ku yi kewar wani.
  • Lily Za ku cimma burin ku na mafarki.
  • ba tare da - kun yi sa'a.
  • Krokus Za ku hadu da mutanen kirki a hanya.
  • Carnation - yi hankali, wani yana kishin sa'ar ku da dukiyar ku.

10. Nishaɗi tare da kofuna

Shirya kofuna da ƴan abubuwa waɗanda za ku iya ɓoyewa a ƙasa. Ka ba kowane ɗayansu wata ma'ana, alal misali, tsabar kuɗi yana zuwa kyaututtuka, ɗan takarda tafiya ne zuwa wurin da kuka fi so, kuma alewa rayuwa ce mai daɗi. Ta hanyar buɗe ɗaya daga cikin kofuna, ƙananan ku zai san abin da zai jira a cikin makonni masu zuwa.

Shin kun riga kun haɓaka rubutun don jin daɗin Andreev ga yara? Yanzu ya yi da za a karanta St. Andrew ta duba ga manya!