» Sihiri da Taurari » Launi shine mabuɗin mutuntaka

Launi shine mabuɗin mutuntaka

Kowannenmu yana da launi da ya fi so, wanda muke jin daɗi, daga abin da jin daɗinmu ke tsiro. Duk da haka, watakila ba kowa ba ne ya gane cewa launi yana faɗi da yawa game da kanmu - a aikace ana kiransa launi na hali.

Sa’ad da muka zaɓi tufafi, sau da yawa ba mu gane cewa muna bin muryar hankalinmu ba. Yawancin lokaci muna mai da hankali kan launuka masu nuna halinmu. A cikin irin waɗannan tufafi, mutum zai motsa cikin yardar kaina. In ba haka ba, mutanen da ke cikin yanayin za su ji daɗin aikin wucin gadi, wanda tushensa zai yi wuya a tantance su. Duk da haka, idan muna rayuwa kuma muka yi ado cikin jituwa da yanayinmu, hotonmu yana haskaka nan da nan. Muna da alama na halitta da gaske.

Yanzu bari mu ga abin da launuka ke faɗi game da halin mutum. Bincika shi kuma gani da kanku abin da launuka ke faɗi game da halayen ku!

ja

Wannan shine launi na mutane masu aiki da kishi. Za a zaɓi waɗanda ba sa son a bar su a baya, za su yi sauri a kan layin gaba. Suna wasa na farko a cikin kamfani, saboda ba kawai farin ciki ba ne, amma har ma a bude. Ko da a lokacin da bai dace ba, suna iya ɓata yanayin, jefa ba'a ko labari. Mutumin da yake son launin ja yana da mahimmanci ta hanyar gaskiyar cewa yana son zama a cikin haske, walƙiya na walƙiya. A rayuwa, za ta kasance ta hanyar motsin rai da sha'awar sha'awa, ba ta hanyar hankali da tunani ba.

Muna kuma ba da shawarar: Launuka a cikin Feng Shui.

Orange

Ina kwatanta mutum mai cike da motsin rai da taurin kai. A gefe guda, waɗannan mutane za su nishadantar da kamfanin a kowane taron don kammala aikin tare da sadaukarwa. Ba su da tabbas, wanda shine dalilin da ya sa wasu mutane ke sha'awar su sosai. Orange shine launi na masu taurin kai, mutane masu kuzari da waɗanda, ta kowane hali, suna son cimma nasarar da ake so. Ko da za a haɗa shi da takamaiman farashi.

Bile

Yana siffanta mutanen da suke da matuƙar zamantakewa. Ba kasafai ake ganin su ba lokacin da suke kadai. Kusan koyaushe akwai wani a wurin. Suna son su sa wasu dariya, ba'a, wawa da faɗin barkwanci. Abokai suna yaba su don jin daɗinsu da sadaukarwa. Mutanen da suka zaɓi rawaya sune abokai mafi kyau a ƙarƙashin rana. Nemo mafi kyawun mutane tare da kyandir. A lokaci guda, duk da haka, suna da kaɗaici. Suna tsoron lokacin da suke su kaɗai. Ba za su iya yarda da shi ba a cikin dogon lokaci. Shi ya sa suke ƙoƙari su cika kowane lokaci, kawai don kada su ji kaɗaici.

Green

Wannan shine launi na mutane marasa tabbas. Kar ka yi tunanin za ka iya sarrafa su. Suna aiki da gaggawa. Ba kasafai suke komawa ga hankali ba. Sau da yawa motsin rai da hankali ne ke jagorantar yanke shawararsu. Don haka sau da yawa yana da wuya a gare su sau biyu, saboda suna ƙara damuwa da ɗaukar shi da kansu. Abota da su yana da matukar wahala kuma yana da wuyar gaske. Wannan shi ne saboda rashin tabbas. Wataƙila shi ya sa ba su da abokai da yawa. Duk da haka, waɗanda suke da aminci kuma masu gaskiya don rayuwa.

M

Purple launi ne na mutanen da suke daraja zaman lafiya, jituwa da ruhi. Za ku haɗu da su a azuzuwan yoga ko a gidan cin abinci na Indiya. A cikin gidansu zaka sami turaren wuta da kyandir mai kamshi. Waɗannan mutane ne na soyayya waɗanda suka gaskanta da ƙauna ta gaskiya da ta har abada. Suna girmama littattafan da ke ba da damar haɓaka tunaninsu. Sau da yawa suna kulle kansu a gida tare da littafi da kiɗa mai kyau. A cikin shiru, suna iya isa ga Kansu, wanda ke ɓoye a wani wuri a cikin zurfin.

blue

Wannan shine launi na ruhohi masu fasaha waɗanda ba za su iya tsayawa hani ba. Suna rayuwa bisa ka'idodinsu. Ba za su iya daidaitawa da umarni da hani da aka sanya ba. Suna shakewa a manyan kamfanoni da kamfanoni. Suna numfasawa kawai a cikin gandun daji, gallery, gidan wasan kwaikwayo, wato, duk inda za su iya samun wahayi.

Grey

Yawancin lokaci mutanen da suke son zama a cikin inuwa suna sawa. Ba su tsaya waje ba, amma suna bin taron. Ko da suna da nasu ra'ayi, ba za su bayyana shi a fili ba. Ba sa son jawo hankali ga kansu, don haka sun yarda da ra'ayin mafi rinjaye. Suna shiru da kunya, kullum a gefe, ko da yaushe a cikin inuwa. Ba sa mafarkin manyan mukamai. Suna son su zauna lafiya, suna tafiya kowace rana. Duk wani abu muddin ba dole ba ne su tsaya da yawa kuma suyi kasada.

Black

Yana kwatanta mutane masu karfi da masu kishi. Suna da ma'anar ra'ayi a sarari. Sau da yawa masu tsatsauran ra'ayi ne waɗanda ba sa yarda da ra'ayin wasu. Suna bin hanyoyinsu. Suna mai da hankali ga bukatun kansu, don haka sau da yawa ba sa lura cewa wani yana iya buƙatar taimako daga gare su. Yana da wuya a yi jima'i. An rufe daga wasu ra'ayoyi da taken. Mai da hankali kan aikin da ke hannu. Sau da yawa rashin tausayi ga mutane daga "sauran sansanin".

Muna kuma ba da shawarar: Shin launuka suna warkarwa?

Beal

Mutane ne suka zaɓi wannan launi, kusan iri ɗaya da waɗanda ke sa baƙar fata. Duk da haka, bambancin shine cewa suna son zama cibiyar kulawa. Ba wai kawai suna da nasu ra'ayi ba, amma kuma suna so su raba shi tare da kowa. Jagoranci taron jama'a, sami "jere na rayuka" don jagorance su.