» Sihiri da Taurari » Jeremiel da Jeratel - Mala'ikun Kaddara

Jeremiel da Jeratel - Mala'ikun Kaddara

Jeremiel

Sunan wannan mala'ikan yana nufin jinƙai na Allah kuma shi mala'ikan wahayi ne na bege. Yana kwantar da hankalinmu kuma yana warkar da motsin zuciyarmu, yana taimaka mana mu gafarta wa zagi, kuma sa’ad da muke kan mararraba, yana taimaka mana mu zaɓi wanda ya dace. Ya bayyana a cikin rubutun Yahudawa a matsayin ɗaya daga cikin manyan mala'iku bakwai. Idan kana so ka canza rayuwarka don cika makomarka, nemi taimakon Irmiya. Zai nuna maka hanya madaidaiciya kuma a lokaci guda ya taimake ka ka magance kurakuran da suka gabata domin sakamakon da aka zana daga gare su zai kawo sabon yanayin rayuwarka. Zai ba ka kwarin guiwa don fuskantar rauninka, taimaka maka fahimtar mafarkinka, kuma hikimar da aka koya daga waɗannan darussan za ta taimake ka ka fuskanci kalubalen da ke gaba.

Jeremiel shine Mala'ikan Canji wanda ke tare da ku yayin da kuka tashi zuwa babban matakin fahimta, barin tsoffin alamu a baya. Kuma ko da a wasu lokuta ba ku da wani tasiri a kan abubuwan da ke faruwa a kusa da mu, koyaushe kuna iya zaɓar martanin ku zuwa gare su. Kuma idan kana damuwa game da makomarka, Jeremiel zai cika ka da bangaskiya da bege don ka sami kwanciyar hankali a nan gaba. Idan ba zato ba tsammani kuka tuna ko mafarki game da wani lamari a rayuwarku wanda zai sa ku ƙara sanin juna, ku sani cewa wataƙila Jeremiel ne ya yi wannan ra'ayi.

Shi kuma Mala'ika ne mai taimakon rayuka da suka ketare iyakar mutuwa. A gefe guda kuma, yana kwantar da su kuma yana taimaka musu su fahimci wannan sabon yanayin bayan barin jiki na zahiri. Wannan mala’ikan kuma yana ƙarfafa mu mu mai da hankali ga ci gabanmu – na kanmu da na ruhaniya.

Launi: duhu purple.

Dutse: purple,.

Kalma: rahama.

Jeremiel da Jeratel - Mala'ikun Kaddara

tushen: google

Jeratel

Shi ne Mala'ikan Tsaro na Mawaƙin Mulki, Mala'ikan gaskiya da ikhlasi, wakilin Blue Ray Mala'iku. Laƙabinsa shine Allah mai azabtar da mugaye. Hasken da yake bayarwa yana fallasa maƙaryata, abokan gaba, da abokan ƙarya da ke kewaye da mu. Kamar kowane mala’ika mai shuɗi, yana kāre mutane da gidajensu. Yana taimakawa mutum ya yarda da kuskurensa kuma ya koyi makomarsa.

Yana cika mu da kyakkyawan fata da kwanciyar hankali, yana ba da bege kuma yana taimakawa wajen magance matsalolinmu. Yana tallafa wa ɗan adam wajen ɗaukar sabbin kuzari, yana ƙarfafa shi ya gabatar da shi a cikin rayuwarsa irin dabi'u kamar mutunci, girma da hikima. Almajiransa suna daraja zaman lafiya da adalci, ana bambanta su da mutuncinsu, suna da damar diflomasiyya da adabi. Wannan mala'ikan, ta wurin aikinsa, yana haɓaka hazaka da iyawarmu, yana haɓaka tsarkakewa ta ciki da aiki cikin gaskiyar Ruhinmu. Yana ba wa mutane masu karimci da suka yi aikinsu don haifar da farin ciki a kusa da su.



An keɓe Zabura 140 ga Jeratel:

"Ya Ubangiji, ka cece ni daga mugun.

Ka kiyaye ni daga zalunci:

daga waɗanda suke yin makirci a cikin zukãtansu.

suna haifar da cece-kuce a kowace rana.

Harsunan maciji masu kaifi ne.

da dafin maciji a ƙarƙashin leɓunansu.

Ka cece ni daga hannun masu zunubi, ya Ubangiji,

Ka cece ni daga zalunci

daga wadanda suke tunanin su ruguza ni.

Masu girmankai sun shimfiɗa mini tarunsu a ɓoye.

mugaye suna shimfiɗa igiyoyinsu.

kafa tarko a hanyata.

Na ce wa Ubangiji: Kai ne Allahna;

Ji, ya Ubangiji, babban taimako na,

Ka rufe kaina a ranar yaƙi.

Kada ka bar ni, Ubangiji

me mugaye suke so

kar ya cika nufinsa!

Kada na kusa da ku kada ku ɗaga idanunku.

Bari aikin bakinsu ya zalunce su!

Bari a yi ruwan garwashin wuta a kansu.

a bar su su kakkabe su kada su tashi!

Kada wani mai mugun harshe ya zauna a cikin ƙasa.

bari wahala ta zo ga masu tashin hankali.

Na san Ubangiji yana yi wa matalauta adalci

talaka yayi gaskiya.

Adalai ne kaɗai za su yabi sunanka.

adalai za su rayu a gabanka.”

Bart Kosinski

Misali: www.arcanum-esotericum.blogspot.com