» Sihiri da Taurari » Yadda ake sanya albarka a gidanku kuma ku cika shi da soyayya, zaman lafiya, yalwa, lafiya da farin ciki

Yadda ake sanya albarka a gidanku kuma ku cika shi da soyayya, zaman lafiya, yalwa, lafiya da farin ciki

Gida shine wuri mafi mahimmanci a rayuwarmu. Muna ciyar da lokaci mai yawa a can. Muna son ku ji daɗi a ciki. Wani lokaci, duk da haka, muna ɗaukar mallakar wani gida ko gida ta wani, ko kuma mu yi hayar shi kawai. Ko kuma muna jiran haihuwa, yin aure, muna jiran manyan canje-canjen rayuwa ko babban rikici ko jayayya. Sa'an nan yana da daraja share sarari da kuma albarkace shi. Ga wasu shawarwari kan yadda ake yin shi.

Albarka ta kasance daidai da kariya, tana sa ku farin ciki kuma tana 'yantar da ku daga damuwa. Ashe ba shine yanayin da muke so a sararin samaniyar mu ba? Al'adar albarkacin gidanku ta samo asali ne tun a zamanin da kuma ta dogara ne akan kiran kuzari mai kyau zuwa cikin keɓaɓɓen sararin samaniya, kuma tsarinsa yana kama da rayar da shi tare da tabbataccen tabbaci da addu'o'i. Kuna iya cika wurin zama tare da ƙauna, farin ciki, zaman lafiya, wadata, farin ciki da lafiya. Gida shine tsawo na kanmu, jikinmu da ruhinmu, don haka abin da kuka kawo gida, ku kawo wa kanku.

Dokokin asali don tsarkake gida

Mafi kyawun lokacin albarka shine farkon safiya, lokacin sabon farawa. Kowace al'ada na buƙatar ma'anar farko da ƙarewa. Mafari shine lokacin da ya dace don yin kira ga kuzarin da ke goyan bayan ku, kamar mala'iku, kakanni, dangin galactic, da sojojin dabbobi. Lokacin albarkar gida, yana da taimako a fara ɗaukar matakai na zahiri don share sarari. Al'adu suna ƙididdige ra'ayi na farko - hankalinmu yana buƙatar ƙarfafawa mai ƙarfi, don haka bari mu yi amfani da mai, ganyaye, kyandir masu launi da ƙirƙirar yanayi da wuri mai tsarki. Kowane mataki na al'ada dole ne ya kasance mai ma'ana a gare ku, an yi shi da hankali, in ba haka ba zai zama gidan wasan kwaikwayo mara ma'ana na ishara da kalmomi da shimfidar wuri. Kuna iya yin su kadai ko tare da dukan iyali, ko ma tare da abokai na kusa da aka gayyata. Ƙarin makamashi mai kyau a lokacin al'ada, mafi kyau! Kawai ka tabbata mutanen da kake gayyata sun damu da kai sosai kuma suna da bayyanannun nufi.

Yaushe ya kamata ku yi amfani da sihiri mai albarka? Lokacin da muka sayi sabon gida, muna ƙaura, muna hayar sabon ɗan haya, muna tsammanin jariri, ko kuma kwanan nan mun fuskanci lokuta masu wahala, gami da bayan rikice-rikice na iyali. Lokacin da muka sami ra'ayi cewa gidan yana hanta, fatalwowi suna zaune a nan, munanan halittu ko yanayi yana da nauyi sosai - wannan ma alama ce cewa muna buƙatar yin amfani da sihiri na al'ada!

Yadda ake sanya albarka a gidanku kuma ku cika shi da soyayya, zaman lafiya, yalwa, lafiya da farin ciki

Source: maxpixel.net

SAUKAR DA YIN ALBARKA GA GIDA

Addu'a

Shirya addu'a mai cike da albarka - za ku iya amfani da wanda ke ƙasa ko ku nemo / ƙirƙirar naku. Yayin yin addu'a, yi tafiya tare da gungun ganye masu shafa kamar su palo santo, lavender, ko farar sage don tsabtace sararin makamashi mara kyau. Don ƙara kuzarin addu'a, yi motsi da'ira a kowane sarari ko kewayen gida. Maimaita waɗannan kalmomi:

Hakanan zaka iya kunna kyandir da amfani da addu'ar da ke ƙasa. Fara ta hanyar haɗawa da Makamashi Mafi Girma da kuka yi imani da shi - yana iya zama Allah, sararin samaniya, Allahntaka mara iyaka. Sannan da fadin addu'ar da aka yi mata, ka ce:

Al'adun kyandir - bari wutar gida ta ƙone

A tsakiyar gidan, kunna kyandir ko kunna murhu. Sai ka ce wadannan kalmomi:

Samar da wuri mai aminci don kyandir kuma bari ya ƙone har tsawon lokacin da zai yiwu. Idan kuna da murhu, kunna wuta kowace rana. Idan ba za ku iya ba da damar ci gaba da ci gaba da ci gaba da ci gaba da ci a cikin gidanku ba, la'akari da wata hanyar da za ta ba da haske akai-akai. Kyakkyawan bayani a cikin wannan yanayin zai iya zama kyandir na lantarki, fitilar gishiri, fitilu ko wutar lantarki.

A cikin wannan al'ada, idan ana so, zaka iya amfani da kyandir mai ruwan hoda - alamar ƙauna da kirki. Gayyato masoyinka don shiga tare da yin biki tare a cikin yanayi mai kyau, cika gida da albarka. Kunna kiɗan ruhaniya kuma ku nemi dangi / abokai su tsaya cikin da'ira tare da ku. Godiya ga duk wanda ya halarta don tallafawa albarka da kuma shiga cikin al'ada. Sannan, kunna kyandir ɗin ruwan hoda, faɗi addu'a/tabbatacciyar tabbaci da kuke so, sannan ku wuce kyandir ɗin. Wuce shi ɗaya bayan ɗaya kewaye da da'irar. Duk wanda ke da kyandir shima yana da damar fadin albarkacin bakinsa da babbar murya. Hakanan zaka iya shiga cikin kowane ɗaki da keɓe shi ga lokuta na musamman ko shirya ɗaki ga yaro ta wannan hanyar. A ƙarshe, sanya kyandir a tsakiyar gidan, a cikin wani wuri mai aminci, don akalla wani sa'a.


source: store Spirit Academy


Wani tsiri na musamman don tsaftace sararin samaniya

Wani lokaci, don kawo ƙarin zaman lafiya, jituwa, haske da ƙauna, da farko muna buƙatar cire tsoffin kuzari mara kyau. Kuna iya yin al'ada mai sauƙi na shafa ganye a kusurwar kowane ɗaki ta hanyar motsa hannun ku tare da ganye a cikin da'irar a cikin iska. Yi amfani da mugwort, farin sage, da itacen al'ul don ɗaure (zaku sami kayan aikin da aka riga aka yi a)

Arunika