» Sihiri da Taurari » Me yasa wani lokacin sihiri ba ya aiki?

Me yasa wani lokacin sihiri ba ya aiki?

Kun yi tsafi ko al'ada - kuma ba komai

Kun yi tsafi ko tsafi ba komai. Kuna tsammanin sihiri karya ne. Ko watakila kun yi kuskure? ...Sau da yawa mutane suna tunanin cewa kawai yin abin da girke-girke ya ce kuma za su sami duk abin da suke so. Bugu da ƙari, idan al'adar ta kasance mai rikitarwa ko kuma tana buƙatar lokaci, haƙuri, da kuma abubuwan da ba a iya samun su ba, suna jin kunya. Domin a rayuwa dole ne ka yi aiki tuƙuru, kuma sihiri ya kamata ya zama mai sauƙi - danna, kuma shi ke nan. Ba! Sihiri yana da wuyar gaske, kuma sakamakon al'ada ya samo asali ne na ƙoƙari, kuzari, da bangaskiya.

Ga mafi yawan abubuwan da ke haifar da gazawa:

Kuskure a cikin al'ada

Duba idan kun yi al'ada da kyau. Wataƙila kun rasa wasu dalla-dalla? Ayyukan sihiri suna buƙatar daidaito, har ma da madaidaicin kantin magani. Kowane ɗan ƙaramin abu yana da mahimmanci. Ba abin mamaki ba ne cewa ana amfani da takamaiman adadin abubuwan sinadaran, alal misali, digo 3, hatsi 7, da dai sauransu. Girke-girke da aka haɓaka tsawon ƙarni ba za a iya canza yadda ake so ba, ba za a iya maye gurbin wani sashi da wani ba saboda yana da tsada sosai ko wuya. Don samun!! 

Ana iya lalata tasirin al'ada har ma da irin wannan ɗan ƙaramin abu kamar hanyar haskakawa da kashe kyandirori. Yi amfani da ashana kawai don kunna wuta, ba mai wuta ba, kuma a kashe harshen wuta da yatsun hannu ko hula ta musamman, ba tare da wata matsala ba ta kashe wutar. Wannan yana watsar da makamashin da yakamata yayi aiki a gare ku.

Rashin maida hankali

Ta hanyar yin al'ada, kuna kunna dakarun da ke ɓoye a cikin ku. Amma don a tada su, kuma ku mallake su, kada ku shagala. Shi ya sa yana da matukar muhimmanci ka kwantar masa da hankali da share masa komai sai dai burin da kake son cim ma kafin ka ci gaba.

Ya kamata a fayyace wannan manufa a sarari yadda zai yiwu, a faɗa da ƙarfi ko kuma a rubuta a takarda, kuma mafi mahimmanci a gani dalla-dalla don kada a sami kurakurai, domin makamashi yana ƙoƙarin yin aiki tare da mafi ƙarancin juriya. Lokacin da hankalin ku ya yi yawo yayin da kuke gani, yana iya yiwuwa wasu makircin zai zama gaskiya. Misali, lokacin da kuka gabatar da burinku na “inganta”, kuna tunanin yadda wannan ya fusata wannan mutumin IT, kada ku yi mamakin idan ya sami ci gaba maimakon ku.

Kuna jiran sakamako ba da jimawa ba

Sihiri ba abinci mai sauri bane inda kuka yi oda kuma ku samu. Dole ne mutum ya jira, wani lokacin ya fi tsayi, haɓaka niyya a cikin kansa, ƙarfafa shi tare da tabbatarwa yau da kullun kuma kada ya rasa bege. Idan ka rasa ta, ƙila ba za ka damu ba. Misali, lokacin da kuka yi al'ada a ranar haihuwar ku, a ranar farko ta shekara, ko kuma a ranar ma'aunin bazara, ranar kammalawa na iya zuwa shekara guda. A kan sabon wata - yawanci har zuwa wata guda, har zuwa sabon wata na gaba. A kowane hali, to ya kamata ku ga tasirin farko.

Wasu al'adu suna buƙatar maimaita, har ma fiye da sau ɗaya. Kamar shan maganin rigakafi - kashi ɗaya ko fiye bai isa ba, kuma dakatar da magani na iya ma ciwo. Ana buƙatar cikakken magani.

Ba ku da imani

Tasirin al'ada yana daidai da amincin ku a cikin su, ya dogara da ko kuna da tabbacin XNUMX% cewa kuna son yin su. Duk shakka yana toshe kwararar kuzari. Kuna iya yin sihiri, amma idan kun yi tunanin: "Wannan a banza ne, sihiri ba ya aiki," yana da kyau ku kwanta nan da nan. Idan ba ku yarda ba, al'adar za ta zama fanko ne kawai, domin tunaninku da jin daɗinku ne ke cika shi da ƙarfi!!

Misali, kuna yin sihirin haihuwa saboda kuna mafarkin yaro, amma har yanzu kuna da bayan kai: bayan haka, likitoci sun ce ba ni da damar hakan. To, idan kuna tunanin haka, to da gaske ba haka bane.

Ba ku shirya ba!

Al'adar sihiri kamar iri ce. A cikin ƙasa mai dausayi ne kawai zai toho ya ba da 'ya'ya. Wannan ƙasa ita ce ranku. Idan hargitsi, rudani, tsoro da mummunan motsin rai sun mamaye shi, ko da mafi kyawun sihiri ba zai iya canza rayuwar ku ba. Wannan gaskiya ce da mutane kaɗan ke son amincewa.

Dole ne ku fara da kanku ta hanyar share kanku daga abin da ke hana ku. Alal misali, idan kana so ka fara dangantaka, yi aiki a kan gafarta wa exes da samun ƙarin amincewa da kai kafin yin soyayyar sha'awar al'ada. Idan kana so ka zama mai arziki, ka yi tunani ko kudi ba shi da kyau a zuciyarka sannan ka yi al'ada mai yawa. 

Za ku cim ma burin ku lokacin da kuka zama mutumin da zai iya cimma shi. Sa'an nan al'ada zai zama kawai hatimi na tsari, da karin magana a kan i. Sannan za ku yi mamakin yadda sihiri yake da ƙarfi.

Kuna dogara kawai akan sihiri

Kuma ba ku yin komai. Sihiri ba ga malalaci ba ne! Babu wani abu da zai faru da kansa idan ba ku yi ƙoƙari ba. Al'ada na iya taimakawa, ƙara damar samun nasara, amma ba zai yi muku komai ba. Babu wani sihiri da zai yi aiki idan ka zauna da hannunka ka jira soyayya, aiki da dukiya su zubo maka...

Kuna so ku ci caca? Sayi aƙalla tikiti ɗaya. Kuna mafarkin kyakkyawan aiki? Ƙaddamar da ci gaba na ku. Kuna neman soyayya? Fita ga mutane. Hankali, dama? 

Shin wannan bukata ce ta gaske? 

Idan, duk da haka, al'adar ba ta yi aiki ba, watakila abin da kuke son cimma tare da taimakonsa ba shine abin da kuka yi niyya ba, ko kuma ba zai kawo muku farin ciki ba kwata-kwata. Wataƙila kaddara tana da wasu tsare-tsare a gare ku?… Kuna so, alal misali, don samun aiki a kamfani don samun kuɗi mai kyau, amma kiran ku a rayuwa shine ku zama mai fasaha da ƙirƙirar ayyukan zamani ko taimakawa wasu. 

Ko watakila abokin tarayya ya bar kuma, duk da maganin sihiri, bai dawo ba? Kuma an yi sa'a! Har yanzu ba za ku yi farin ciki da shi ba. Kuma bayan ɗan lokaci, za ku haɗu da wani wanda ya zama abokin rayuwar ku, kuma wanda ba za ku taɓa saduwa da shi ba yayin da kuke manne da wannan dangantakar. A yau, abin da kuke gani kamar bala'i ne, bayan wani lokaci za ku iya yanke hukunci a matsayin mafi kyawun abin da ya faru da ku a rayuwar ku. 

KAI 

 

  • Me yasa wani lokacin sihiri ba ya aiki?
  • Me yasa wani lokacin sihiri ba ya aiki?