» Sihiri da Taurari » Tafiya ƙarƙashin kulawar Mercury

Tafiya ƙarƙashin kulawar Mercury

Kuna shirin hutu kuma kuna son tafiyarku ta yi nasara? Ka yi talisman ko al'ada ta musamman don isa wurin da kake ciki lafiya!! 

Kuna shirin hutu kuma kuna son tafiyarku ta yi nasara? Ka yi talisman ko al'ada ta musamman don isa wurin da kake ciki lafiya!! Mercury ita ce duniyar matafiya. Abin da ya sa yana da daraja a tambaye shi kariya a lokacin tafiye-tafiye na hutu.

Hatimin Mercury, sihiri don tafiya mai nasara 

A kan shuɗiyar kyandir, ƙirƙira alamar duniyar Mercury, majiɓincin matafiya. Rubuta baƙaƙen ku kusa da shi. Haske kyandir. 

Zauna baya ka yi tunanin yadda kake ji yayin tafiya. Bayan wani lokaci, tashi ku tafi ƙofar gida. Ka ce sihiri: 

Ta wurinka zan yi tafiyara, kuma ta wurinka zan koma gida lafiya. Bari hatimin Mercury ya kiyaye ni, ya jagorance ni gaba da gaba. 

Kashe kyandir ɗin, ɗauki ɗan kakin zuma mai dumi ka maƙale shi a ƙofar a wuri mara kyau. Maganin ku ya fara aiki. Zai yi kyau idan kun taɓa hatimin da yatsa kuma ku maimaita sihiri kafin kowane tafiya hutu. 

Talisman matafiyi 

Ɗauki zare mai ƙarfi, zai fi dacewa shuɗi, da yin kibiya daga ciki. Sanya shi a kan takarda mai girman 4 cm x 4 cm. 

A cikin kusurwar hagu na sama zana alamar Mercury, a cikin kusurwar dama ta dama alamar Rana, a cikin kusurwar hagu na alamar Venus kuma a cikin kusurwar dama na alamar Jupiter. 

Mercury da Rana za su ba ku kuzari a tafiyarku, yayin da Venus da Jupiter za su kawo muku farin ciki da jin daɗin sabbin mutane. Sanya ƙwanƙwasa a cikin akwati ko jaka da za ku yi tafiya. 

, masanin taurari 

 

  • Hatimin Mercury, sihiri don tafiya mai nasara