» Sihiri da Taurari » Venus a cikin horoscope yana ba ku kuɗi da ƙauna. Amma kuma yana iya ɗaukar su! Menene to?

Venus a cikin horoscope yana ba ku kuɗi da ƙauna. Amma kuma yana iya ɗaukar su! Menene to?

A yau (25.02) Venus ta shiga Pisces, wanda zai iya sa mu zama mafarki da soyayya. Amma Venus, wadda ke mulkin soyayya da kuɗi, ita ma tana da wata fuska dabam, marar kyau. Ba kamar duniyar Mars ko Saturn ba, waɗanda ke ɗauke da motsin rai mara kyau: zalunci ko ma'anar iyakancewa, Venus ... tana ɗaukar kyaututtukanta.

Bincika munanan tasirin Venus a cikin horoscope 

Menene Venus ke nufi a cikin horoscope?

Duba ginshiƙi na haihuwa (<-danna!), Domin duk ya dogara da wurinsa. An san cewa yana da kyau a haife shi lokacin da Venus ta tashi (wato, a kan hawan) - sannan ta kawo. m bayyanar, m waje, kyawawan halaye da kuma son art... Sa'an nan kuma ku ne gaba ɗaya "siffar Venus." Har ila yau yana da kyau, kuma watakila ma mafi kyau, don samun wannan duniyar a matsayin zuriya, wato, saiti: to, kuna da. baiwar yin cudanya da yin kasuwanci da wasu. A gefe guda, Venus a cikin coelium yana ba ku damar yin sana'a saboda ku kyakkyawa kuma kyakkyawa. Tabbas, zai taimaka mana idan, ban da Venus mai kyau, a cikin horoscope muna da Rana ko wata a cikin alamun Venus: a cikin Taurus ko Libra.

Venus yana kawo kadaici

Abin sha'awa, ban da kyauta - wato, gamsuwar wasu, zamantakewa, ƙauna da jin dadi - Venus kuma yana kawo ... damuwa. Domin idan muka kalli mutane me ke damun su, abin da ba sa jin dadinsa, abin da suke fama da shi, me za mu samu? Matsalolin lafiya, watau. cututtuka, ba shakka, suna cikin farko. Me game da wadannan wurare? Rashin soyayya! Tushen matsala, ko kuma wajen, kamar yadda sau da yawa ya faru, wahala ta gaskiya ita ce rashin wani kusa - abokin tarayya. Babu masoyi, ba abokin aure, ba soyayya, babu jima'i...

Sauran abubuwan da ke damun su sun haɗa da rashin abokantaka, rashin fahimtar juna a tsakanin mutane, kadaici da kuma jin ƙaura. Sau da yawa kuna da wanda za ku yi magana da ku kawai. A ƙarshe, dalilin baƙin ciki da "ɓacin rai" shine rashin ƙungiyar zamantakewar da za mu iya jin "a gida" ko "a cikin namu" - babu wani abu. To, mu halittu ne na zamantakewa kuma ba tare da al'umma ba, ba tare da iyali ba kuma, mafi mahimmanci, ba tare da abokin rayuwa mai ƙauna ba, kusan ba kowa ba ne. Venus ce ke jagorantar sadarwa tare da wasu a cikin ilimin taurari. Muna kewar kuzarinta sosai.

Venus yana ɗaukar kuɗin mu

Rashin lahani na biyu wanda ke damun mu shine rashin kuɗi. Wasu kawai ba su da su kuma talakawa ne. Wasu, kuma tabbas akwai da yawa daga cikinsu, ba su da yawa kamar yadda suke so, sabili da haka ba za su iya biyan wani ɓangare na bukatun su ba: ba za su iya sayen wani gida ko gida ba, ba za su iya zama a inda suke so ba, suna iya zama a wurin da suke so. ba za su iya barin ba, a'a ba za su iya renon yara ko tarbiyyantar da 'ya'yansu ba...

Kuma mafi mahimmanci, saboda wannan shine mafi yawan sakamakon rashin kuɗi - dole ne su yi aiki don kuɗi wanda ba sa so. Kuma yana ba su jin cewa suna ɓata lokacinsu, rayuwarsu. Kamar yadda kuke gani, sakamakon rashin kuɗi yana da yawa. Abin sha'awa, a ilmin taurari, Venus ita ce ma'abocin kuɗi da jin daɗin abin duniya.

"Mugunta" ko taurari masu banƙyama suna haifar da wahala kai tsaye. Mars, lokacin da yake aiki a cikin horoscope, yana aiko mana da zalunci, fushi ko ƙiyayya. Ko ku da kanku, ta hanyar wuce gona da iri na motsin rai, tunzura wani ya kawo muku hari. Saturn shine dalilin rashin sa'a kai tsaye, alal misali, kun yarda kuyi aiki a ƙarƙashin irin waɗannan tsauraran dokoki waɗanda ke sa ku bawa ga kamfani. Ga Mars da Saturn, wahala tana haifar da "kyauta" da yawa daga duniya ɗaya ko wata. A game da Venus, wanda aka yi la'akari da alheri, yanayin ya bambanta: dalilin wahala shine rashin kyauta.

Kuma tun da wannan rashi ya fi yawa, yawancin mutane suna fama da Venus (rashin ƙaunataccen ko rashin kudi) fiye da Mars (kai hari) ko Saturn (taurin kai). Waɗannan dauloli biyu na Venusian, kuɗi da alaƙar ɗan adam, suna da alaƙa fiye da yadda kuke tunani. Wanda yake jan hankalin mutane sau da yawa shima yakan jawo kudi, misali, ta hanyar samun damar samun kudi. Bayan haka, dukkanmu muna buƙatar wannan Venus.