» Sihiri da Taurari » Kuna tafiya hutu? Kar a manta don duba lambobin sa'a!

Kuna tafiya hutu? Kar a manta don duba lambobin sa'a!

Tikitin jirgin sama, ajiyar otal, adiresoshin gidan hutu - akwai lambobi a ko'ina. Kuma suna tasiri yadda kuke ciyar da hutun mafarkinku. Yi lissafi mai sauƙi kuma duba abin da numerology ke faɗi game da tafiyar ku! Shin zai zama hit ko putty? 

Kuna son sanin yadda tafiyarku zata kasance? Ƙara lambobin da aka nuna akan tikitin. Kuna mamakin ko za ku yi hutu? Yi lissafin ƙididdiga na ɗakin otal!

Lissafin yana da sauƙi. Nemo lambar da kuke sha'awar. Sa'an nan kuma ƙara duk lambobin tare har sai kun samu bayyana sakamako

Alal misali: Lambar gidan ku ita ce 174, ƙara: 1+7+4=12, sannan 1+2=3. Saboda haka, hutunku yana ƙarƙashin ikon Troika.

Ga abin da lambobin biki ke nufi:

Ɗaya

Lokacin tafiya da wannan lambar, ana kula da ku keɓe. Ba sai ka jira komai ba. Za ku fara dubawa kuma kayanku kuma suna zuwa bel ɗin jigilar kaya kafin sauran. A kan jirgin za a kai ku kai tsaye zuwa matakin kasuwanci. A taron farko da wani mazaunin ku kuna burge shi da ilimin ku da ilimin harshe kuma daga wannan lokacin kowa yana ɗaukar ku a matsayin shugaban wannan zama.

Biyu

Idan kana zaune a lamba ta 2, abokan aikinka ba su da wata alaƙa da kai. Fasinja a wurin zama na gaba ya baje har ya kusa jefar da ku, sauran ragon kuma a wurin fita. Yayin jiran akwatinan da ya ɓace, kun makara don canja wurin otal ɗin ku. Akwai abin mamaki - an sanya wani a cikin dakin ku bisa kuskure. Sa'a, wani yana da nau'in ku sosai ...

Uku

Sa'a ba ya barin ku cikin tafiya. Tuni a cikin jirgin za ku san cewa ku ne fasinja miliyan na kamfanin jirgin sama don haka ku tashi kyauta. Sabbin furanni, cikakken mashaya, da tawul mai kamshi (kada ku yi tunanin duk baƙi suna da ɗaya) suna gaishe ku a ɗakin otal ɗin ku! Ganin yana da kyau kuma maƙwabta suna da ban sha'awa sosai. Kai mutum ne mai sa'a!

Hudu

Kuna samun wurin zama a cikin jirgin nesa da taga, amma kuna da kwamfutar tafi-da-gidanka tare da ku. Kafin ka sauka, za ka yi wani fitaccen rahoto. Shugaban ya kira a ranar farko. Abokinku Kasia, wanda ya kamata ya maye gurbin ku, ya kamu da rashin lafiya. Yana da kyau cewa kuna da Wi-Fi a cikin ɗakin ku… Ko da yake wannan zai iya zama ɗan tsafta, don haka za ku fara ta hanyar tsaftacewa da gyara tsagewar ruwa.

Yadda za a zabi wurin zama bisa ga alamar zodiac?

Biyar

Ya zama cewa kayanku sun tashi zuwa Tokyo. Kafin a saita wannan, bas ɗin otal ɗin ya tashi kuma kuna buƙatar cire takalminku don 10km. Kuna samun kanku a wuraren da mazauna yankin suka sani. Suna kuma guje musu bayan duhu. Abin mamaki, kun sanya shi a raye, kawai kuna rasa kyamarar ku.

shida

Don farawa mai kyau, za ku sauka a kan jirgin sama kusa da wani jariri wanda ke yaga bakinsa duk jirgin. Kuna samun ɗakin otal a sama da filin wasa, daga safiya har zuwa dare za ku iya jin ɗan wasan kwaikwayo. Don barin, kuna gudu zuwa kasuwa na gida, inda kuke biyan kuɗin tufafi da abubuwan tunawa, saboda ciniki ba ya aiki a gare ku ko kaɗan, dick!

Bakwai

Kujerun da ke kusa da ku babu kowa, za ku iya samun kwanciyar hankali. Da littafi ko jarida. Ba za ku yi magana a can ba. An sanya ku cikin ƙungiyar Finnish waɗanda ke jin Finnish kawai. Madadin haka, kuna tafiya zuwa wurare masu nisa waɗanda ba a rufe su a cikin littattafan jagora kuma ku gano cewa kun taɓa rayuwa a baya. Kamar tsutsa ko kuda.

Takwas

Za ku fara da siyayya a shagunan da ba ku biya haraji ba, waɗanda kuke cinyewa nan take. Ba ku tuna jirgin ba, amma bayan saukarwa, wasu suna kallon ku da ban mamaki. Yana da mahimmanci cewa mashaya ya buɗe. Hakan ya faru ne cewa a ƙasa ɗaya akwai ƙungiyar ƙwallon ƙafa ko, idan kun fi so, ƙungiyar masu gasa kyakkyawa. Rayuwa kada ku mutu!

XNUMX

Kuna samun wurin zama a cikin jirgin kusa da wutsiya, don haka kar ku manta cewa kuna tsoron tashi. Ma'aikaci mai kirki yana ba ku wani abu mai ƙarfi, kuma nan da nan kuna barci. A wurin kuna tsoron barayi, sauro da fansa na fir'auna, don kada ku bar ɗakin kwata-kwata. Duk abin da ya rage shine jima'i. Ku kasance da ƙarfin hali a cikin wannan al'amari!

Conjure kudi domin biki

 

Katarzyna Ovczarek